ผู้เขียน หัวข้อ: **** แจ้งข่าวพี่ๆน้องๆรับทราบ... เรื่องทีมงานขอปิดปรับปรุงและล้างบอร์ดครับ ****  (อ่าน 15693 ครั้ง)

ออฟไลน์ SNRI

• Verified User
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 32
แอร๋ย มดหน้าเกย์ :iconlol: :iconlol: :iconlol:
รับ1:144 gundam seravee 2 แบบต่อดิบครับ
ใครอยากปล่อย IM มาเลยครับ

ออฟไลน์ earthsphere

• TG STAFF
  • ลองพ่นแอร์บรัช
  • *
  • Like: 9
  • -Inactive-
Follow me At Twitter<<<กด

ออฟไลน์ NeoX

• กัน-โอตะ
  • Like: 41
  • HG Collecter [BlAcK] เถิดเทิง
< == มดหายหน้า

แต่เห็นชัดมาก... -- ตัวใหญ่ อ่ะ :iconlol: :iconlol:

ออฟไลน์ K

• TG STAFF
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 151
  • (Inactive)
    • K's Plamo

ขออภัยที่ซ่อมบ้าน (maintenance mode) โดยไม่ได้บอกกล่าว
ทำการ up version แล้ว ถ้าช่วงวันนี้มีรูป "ช่างขุดซ่อม" ขึ้นมาอีกก็ขออภัยด้วยครับ
ก่อนหน้านี้สัก 1-2 ชม. กระทู้ไหนที่หลุดหายไป หรือท่านใดที่โพสท์ไม่ติดลองโพสท์ใหม่นะครับ

มีเวลาให้ท่านสมาชิกแบ็คอัพอีก 29 ชม. ครับ