ผู้เขียน หัวข้อ: Nix Providence Zeta (Mega Burst Mode)  (อ่าน 14426 ครั้ง)

ออฟไลน์ kana-art

• กัน-โอตะ
  • Like: 13
  • I'm Always Out Numbered But Never Out Manned
Re: Nix Providence Zeta (Mega Burst Mode)
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2011, 09:27:48 PM »
สีสวยดีจังครับ เรียบสวย

ปล.ดรากุนนี่เห็นแล้วนึกถึงELs ภาค OO เลย มาเป็นฝูง

ออฟไลน์ pas20

• Verified User
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 14
  • ทำสีโมเล็กให้แหล่มมันยากนะ
Re: Nix Providence Zeta (Mega Burst Mode)
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2011, 05:25:54 AM »
อลังการงานสร้างมากเลยครับคุณโต้ง :iconlove:
ฝนจะตกไปถึงไหนน่ะ

ออฟไลน์ naioh2

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 80
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2011, 10:32:45 AM »
เท่มากๆครับ

ออฟไลน์ ketaza

• เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: -2
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2011, 05:03:36 PM »
ดรากุนดูอลังมาก O_o ผมว่าสีปืนมันดูแปลกๆหน่อย -0-!!
ของเล่น ไม่มีวันหมด แต่เงินเราจะหมด เมื่อซื้อของเล่น

ออฟไลน์ one night stand

• *
  • Like: 22
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2011, 09:52:27 PM »
สีสวยดีจังครับ เรียบสวย

ปล.ดรากุนนี่เห็นแล้วนึกถึงELs ภาค OO เลย มาเป็นฝูง

ขอบคุณครับ พอบอกแบบนี้เลยมาคิดว่าคล้าย ELS จริงๆด้วย

อลังการงานสร้างมากเลยครับคุณโต้ง :iconlove:

ขอบคุณครับคุณภาษ ผมรอดูของคุณภาษอยู่นะครับ

เท่มากๆครับ

ขอบคุณครับ

ดรากุนดูอลังมาก O_o ผมว่าสีปืนมันดูแปลกๆหน่อย -0-!!

ขอบคุณครับ สีปืนตั้งใจให้ดูเงินๆหน่อยนะครับ

ออฟไลน์ rolix

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: -3
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2011, 12:23:52 AM »
เทพสุดๆอ่าพี่ ตัวนี้ผมก็มี แต่ที่แพคหลังทำไม่ของผมไม่มีไลน์เหมือนของพี่อ่า ไลน์อย่างเท่ รึอาจจะเป็นคนละตัวกันมั้ง

เป็นงานตัวเดียวกับที่ไปเห็นที่ร้าน .35 รึเปล่าครับพี่ ถ้าใช่ก็สุดๆเลยเห็นตัวจริงแล้วเท่มาก เดี๋ยวจะไปโหวตให้ครับ

ออฟไลน์ one night stand

• *
  • Like: 22
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2011, 10:55:17 AM »
เทพสุดๆอ่าพี่ ตัวนี้ผมก็มี แต่ที่แพคหลังทำไม่ของผมไม่มีไลน์เหมือนของพี่อ่า ไลน์อย่างเท่ รึอาจจะเป็นคนละตัวกันมั้ง

เป็นงานตัวเดียวกับที่ไปเห็นที่ร้าน .35 รึเปล่าครับพี่ ถ้าใช่ก็สุดๆเลยเห็นตัวจริงแล้วเท่มาก เดี๋ยวจะไปโหวตให้ครับ

ขอบคุณครับ ไลน์ที่แพ็คหลังหมายถึงลวดลายที่แพ็คหลังหรือเปล่าครับ ถ้าใช่ลวดลายพวกนี้เดินลายเพิ่มครับ

งานตัวนี้คือตัวเดียวกันที่ไปโชว์อยู่ที่ร้านดอท 35 ครับ