ผู้เขียน หัวข้อ: [งานพู่กัน] เมื่อสำนักพู่กันอยากเล่นสเกลโมเดล 1/12 Tamiya Kawasaki Ninja ZX-14 SP Color Edition  (อ่าน 26517 ครั้ง)

ออฟไลน์ JinBikeR

• กัน-โอตะ
  • Like: 162
  • สำนักพู่กัน !!
สวยไปเลยครับ อยากขี่ของจริงเลยอ่ะ :iconshy2:

ท่าได้สวยจริงๆ แทบดูไม่ออก ว่าใช้พู่กันเลยนะเนี่ย

สีดำด้านสวยมาก  ทาได้เรียบมากเลยค่ะ

ขอบคุณมากนะครับ จะพยายามทำให้ดีกว่าเดิมในงานหน้าครับ  :iconsmile:

ออฟไลน์ patsawat

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • Like: 5
สีดำถ้าเงาๆหน่อย จะแจ่มมากเลยครับ   :iconvsign:
ทำไงดีอยู่ดีๆก็หมดไฟซะงั้น  ><