GENERAL > TG Corner / ข่าวสารกันดั้ม

[Update ครั้งล่าสุด 27/01/12 อีก 30 เล่ม] กระทู้แจกหนังสือ Hobby Japan, Dengeki Hobby, Model Graphix และอื่นๆ อัพเดทเรื่อยๆ!!!!

<< < (2/10) > >>

zanu009:
 :iconlove: ขอบคุณมากๆครับเเจกกันชุดให่ญเลยดูเพลินเเน่ๆเลย :iconvsign:

JinBikeR:

--- อ้างจาก: W ที่ สิงหาคม 08, 2011, 11:07:16 AM ---ผมติดตรงpassที่เป็นภาษาไทยอะครับ ก็อปวางก็แล้วพิมพ์ก็แล้วยังไงมันก็ถอดไม่ได้ เช็คดูความถูกต้องหลายรอบแล้วด้วยครับ :icondisapp:

--- End quote ---

คิดว่าไม่ผิดแน่นอนครับ ผมลองแล้วลองอีกยังไงก็แตกไฟล์ได้ครับ น่าจะผิดพลาดที่ไฟล์ของท่านหรือไม่ก็การใส่ตัวอักษรของท่านนะครับ
ยังไงลองพยายามเรื่อยๆนะครับ เพราะไฟล์พวกนี้ผมลองเทสแตกไฟล์ดูหลายรอบแล้ว ทั้งไฟล์ที่พาสเป็นภาษาอังกฤษและภาษาไทยเลย
ผ่านทุกรอบนะครับ ยังไงลองโหลดใหม่ดูครับ ถ้ามันสุดๆไม่ได้จริงๆ เดี๋ยวผมอัพแพ็คให้ใหม่ก็ได้ครับ

Edit: ท่านอื่นมีใครแตกไฟล์ไม่ได้บ้างมั๊ยครับ หรือท่านไหนแตกไฟล์ผ่านฉลุย รบกวนบอกด้วยครับ ขอบคุณครับ

oggi:
ขอบคุณครับ จัดเต็มทุกเล่มครับ :iconnasty: :iconnasty:

RAYARZERO:
ขอบคุณมากครับ  ขอรับไปนะครับ  :iconsmile:

icebee:
ขอบคุณครับผม
เดี๋ยวขอโหลดไปดูก่อนครับ  :iconlike:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version