ผู้เขียน หัวข้อ: 1/8 ทาคาเนะ มานากะ (อีกแล้ว)  (อ่าน 5501 ครั้ง)

ออฟไลน์ basfubumi

• Verified User
  • ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • Like: 36
1/8 ทาคาเนะ มานากะ (อีกแล้ว)
« เมื่อ: กันยายน 14, 2011, 04:08:06 PM »
สวัสดีครับ เพือนๆ พี่ๆ ชาว ไทยกันดั้มทุกๆ ท่านนะครับ

อันนี้พี่เขาฝากมาให้ทำนะครับ ตัวเล็กกว่าตัวที่แล้วนิดหน่อยนะครับ

ลองดูๆกันก่อนนะครับ

ตัวนี้ดีหน่อยมีสติกเกอร์มาให้ แต่ปริ้นไม่ค่อยละเอียดเท่าไร

สีเนื่อตัวนี้ผมคิดว่าผมผสมได้ดีมากๆ พ่นแล้วคล้ายๆ ฟิกPVC แต่เสียดายพอพ่นเสร็จผมเผลอไปเตะขวดสีหกหมดขวดเลย งานหน้าต้องนั้งผสมใหม่อีกTT-TT

ขอบคุณทุกๆ ท่านที่เข้ามาชมนะครับ

ดูรูปผลงานอื่นๆของผมได้ที่ http://basfubumi.exteen.com/

ออฟไลน์ unn13

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 55
  • ซื้อเท่าไรดองเท่านั้น
Re: 1/8 ทาคาเนะ มานากะ (อีกแล้ว)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 14, 2011, 04:40:36 PM »
ยิ่งทำยิ่งสวยครับ ว่างๆจดสูตรผสมสีเนื้อให้ทีครับ ขนาดนี้กำลังจ๋วย  :iconlove:

ออฟไลน์ char_a

• เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: 0
  • ORE SANJOU
Re: 1/8 ทาคาเนะ มานากะ (อีกแล้ว)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 16, 2011, 11:54:17 AM »
มานากะจังงงงงง :iconlove:

ออฟไลน์ leileknoi

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 10
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 16, 2011, 01:06:11 PM »
โอ้ สีสวยเนียนตา  :iconvsign:

ออฟไลน์ Mojojo_joe

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 15
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 16, 2011, 01:52:14 PM »
น่ารักจริงๆมานากะ

ออฟไลน์ saradin

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 10
  • d(罪 )> we love miko we love gensokyu !
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 18, 2011, 07:41:45 PM »
ทำออกมาสวยมากครับ ลายตรงบิกินี่ คุณบาสกั้นพ่นเอา หรือใช้สติกเกอร์เเปะเอาหรือครับ แบบว่าดูเเล้วไม่น่าจะเป็นสติ้กเกอร์ เพราะถ้ากั้นพ่นเอาละก็สุดยอดมากๆเลยครับ  :iconwish:

ออฟไลน์ basfubumi

• ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • Like: 36
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 20, 2011, 01:21:39 AM »
ทำออกมาสวยมากครับ ลายตรงบิกินี่ คุณบาสกั้นพ่นเอา หรือใช้สติกเกอร์เเปะเอาหรือครับ แบบว่าดูเเล้วไม่น่าจะเป็นสติ้กเกอร์ เพราะถ้ากั้นพ่นเอาละก็สุดยอดมากๆเลยครับ  :iconwish:
อันนี้เป็นสติกเกอร์น้ำนะครับ^^

ดูรูปผลงานอื่นๆของผมได้ที่ http://basfubumi.exteen.com/