ผู้เขียน หัวข้อ: HGUC SAZABI up detail คร๊าบ  (อ่าน 3879 ครั้ง)

ออฟไลน์ appbew

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 13
HGUC SAZABI up detail คร๊าบ
« เมื่อ: มกราคม 04, 2012, 11:31:29 AM »
 :iconsmile: วันหยุดปีใหม่ไม่ได้ไปไหนเลยงัดน้องบี้มาชำแหละ ทั้งตัด ล้วง งัด แงะ
เสริมนิดเอาออกหน่อย....เหนื่อย :iconcry:เลยเอามาให้ติกันหน่อยคือเป็นตัวแรกที่ทำแบบนี้คับ อิอิ
ชมยาวๆเลยดีก่าพูดมากไปแล้ว.....เชิญคับ

ขอจบแค่นี้แหละคับติชมได้จะได้นำมาปรับปรุงคับ
  ปล.ใครเล่น face ที่คุยกันเรื่อง gundam addผมเข้าด้วยคับ

ออฟไลน์ sazajung

• Verified User
  • ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 23
  • บ้ากล้องไปแร้ว =="
Re: HGUC SAZABI up detail คร๊าบ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 04, 2012, 12:07:33 PM »
สีและรายละเอียดสวย ลงตัวดีครับ กำลังว่าจะทำสีนี้อยู่พอดีเลย  :iconsmile:

ออฟไลน์ kana-art

• กัน-โอตะ
  • Like: 13
  • I'm Always Out Numbered But Never Out Manned
Re: HGUC SAZABI up detail คร๊าบ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 04, 2012, 09:18:15 PM »
ชอบบีมไรเฟิล มีแอบติดมิสไซส์รันเชอร์ด้วย เท่ดี

ออฟไลน์ isara1234

• เริ่มหัดทาสี
  • Like: -40
  • เด็กทำจับฉ่าย(หัดทำทุกอย่าง)
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 04, 2012, 09:43:56 PM »
สวยมากครับ ตัวหุ่นมั้นมัน เห็นลายนิ้วมือเลย  :iconlove:
ผมซักอยากจะขับเเทน ชาร์ ซะเเล้วสิ :iconwish:

ออฟไลน์ naroki

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 544
  • Time and space with magic
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 04, 2012, 10:41:35 PM »
สีเงาได้ใจมากครับ  :iconsmile:

เอาไป +1

สร้างเพจละนะ
https://www.facebook.com/Narokiastray/

ออฟไลน์ gon pumjorn

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 97
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 05, 2012, 05:41:06 AM »
    :iconvsign: สีมันจริงๆ  เเมลงวันลื่นล้มเเน่ๆ  ทำออกมาได้สวยมากครับ  :iconlike:  :iconlike: