ผู้เขียน หัวข้อ: ฉลองครบรอบ 11 ปีไทยกันดั้ม ด้วยหน้าแรกใหม่ และ BBCode Youtube!!  (อ่าน 19967 ครั้ง)

ออฟไลน์ Off-Songwut

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • Like: 50
  • SongwutOffice
    • songwutoffice.blogspot.com
เย้ๆ 11 ปี ไทยกันดั้ม สุดยอดเลยครับ
 :iconhappy: :iconhappy: :iconhappy: :iconhappy:
ไทยกันดั้มเป็นเว็บที่ผมประทับใจสุดๆเลยครับ
จะติดตาม และนำผลงานที่ทำมาลง แบบนี้ต่อๆไปเรื่อยๆครับ
 :iconjoy: :iconjoy: :iconjoy:

ขอขอบคุณพี่ๆ TG Staff ทุกๆท่านด้วยครับผม
 :iconwish: :iconwish: :iconwish: :iconwish:

ปล.
หน้าตาเว็บแบบใหม่นี้ดูสวยสุดๆเลยครับ