ผู้เขียน หัวข้อ: [ios] แฟน FinalFantasy ต้องลอง Guardian Cross ค่าย Square Enix  (อ่าน 4046 ครั้ง)

ออฟไลน์ testing

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
[ios] แฟน FinalFantasy ต้องลอง Guardian Cross ค่าย Square Enix
« เมื่อ: กันยายน 15, 2012, 05:38:17 PM »
Guardian Cross ฟรีเกมส์จาก square enix ทำเอาใจแฟน Final Fantasy เป็นเกมส์สไตล์ Card Battle สำหรับ ios ทั้ง iPhone และ iPad
*ที่สำคัญ load free ครับ  :iconcryjoy:

จุดเด่น
-บรรดาการ์ดต่างๆในเกมส์เป็นพวกมอนเตอร์จาก Final ในภาคต่างๆ ส่วนพวกการ์ดแรร์ 4-5* เป็นพวกมนตร์อสูรของภาคต่างๆ คับ
-ระบบธาตุมีหลายธาคุเยอะมากตามอารมณ์เกมส์ Final แล้วยังมีประเภทของมอนอีกนอกจากธาตุ ระบบเยอะมากๆ ค่อยๆศึกษาไปละกัน

ปล.ตอนตั้งชื่อเราด้านล่างจะมีให้ใส่ชื่อคนชวนอยุ่
ใครใจดีก็ช่วยใส่ Code ผมหน่อยนะคับ จะได้การ์ดกับ Point ทั้งคน Refer และคนเล่น (การ์ด Rare 3 ดาว + Point 50 คับ )

ใส่ Codeนี้ RD01141 ครับ

เกมสนุกมาเล่นกันเยอะๆนะครับ :iconlol:

ออฟไลน์ NhEuOi

• Verified User
  • ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 8
Re: [ios] แฟน FinalFantasy ต้องลอง Guardian Cross ค่าย Square Enix
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2012, 12:02:51 AM »
เพิ่งลองเล่น หนุกดีครับ  :iconsmile: ต่างจากเกมการ์ดอื่นๆหน่อยๆ แต่สนุกใช้ได้เลย
ว่าแต่การ์ด 3 ดาวขึ้นไปนี่เอายังไงอ่ะ ผมล่ามา 10 กว่ารอบได้แต่ 1-2 ดาวตลอดเลยน่ะครับ  :iconcry:

ถ้ามครเริ่มเล่นรบกวนฝากใส่ Code ให้ด้วยนะครับ VG82113   :iconwish:

ออฟไลน์ t_som

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
Re: [ios] แฟน FinalFantasy ต้องลอง Guardian Cross ค่าย Square Enix
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2012, 09:02:07 AM »
เพิ่งลองเล่น หนุกดีครับ  :iconsmile: ต่างจากเกมการ์ดอื่นๆหน่อยๆ แต่สนุกใช้ได้เลย
ว่าแต่การ์ด 3 ดาวขึ้นไปนี่เอายังไงอ่ะ ผมล่ามา 10 กว่ารอบได้แต่ 1-2 ดาวตลอดเลยน่ะครับ  :iconcry:

ถ้ามครเริ่มเล่นรบกวนฝากใส่ Code ให้ด้วยนะครับ VG82113   :iconwish:

ยิงไปเรื่อย ๆ ครับ เด๋วก้อ ดรอบ

ถ้าเสียตังซื้อตั๋ว sp ก้อจะยิงดรอบง่ายหน่อยครับ

เกมส์นี้มันใช้ดวงอะผมว่า เพราะบางทีตั๋ว sp ยิงได้แต่ 3 ดาวก้อมี รึบางทีตั๋ว normal ก้อยิงดรอบ 5 ดาวก้อมีครับ  แต่โอกาสมันน้อยสุด ๆ เลย  :iconcryjoy: