ผู้เขียน หัวข้อ: นอกไลน์ครับ hottoys The Avengers loki  (อ่าน 4264 ครั้ง)

ออฟไลน์ morinaka

• Verified User
  • มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 7
นอกไลน์ครับ hottoys The Avengers loki
« เมื่อ: มิถุนายน 16, 2013, 08:57:35 AM »
หลังจากที่หลังๆ( ตั้งแต่ MG deathscythe Custom) เป็นต้นมาลุงบันทำให้ผมผิดหวังกะ Gunpla ที่ออกมาเรื่อยๆผมเลยไม่ได้ต่อ gunpla ไปพักนึง พอดี๊พอดีเห็น Hottoys เปิดจอง Black Spider man ผมเลยเข้าสู่วังวนใหม่ที่ ทำเอาจนกว่าเดิม  :iconfreak: เจ้าตังนี้จริงออกมาได้พักนึงแล้วแต่ผมเพิ่งจะได้มากะเค้า เริ่มจะเวินเว้อ ไปชมกันเลยครับ

The Avengers loki จาก Hottoys ตัวนี้มีความสูงประมาณ 30 CM น่าจะพอๆกับ PG

อุปกรณ์ที่ให้มามีค่อนข้างเยอะทำให้เราปรับเปลี่ยน Action เยอะมาก

จุดด้อยที่สุดของตัวนี้หนีไม่พ้นหน้าตาที่ทำออกมายังกะคนติดยาไปนิด แต่ก็ไม่ถือว่าน่าเกลียดอะไรมากมายพอรับได้ครับ

ด้วยความที่ชุดทำจากหนังเลยทำให้ขยับอะไรได้ไม่มากเท่าไร(จะเห็นว่านั่งคุกเข่าแทบไม่ได้)

แขนยกได้สุดๆแค่นี้(ไม่กล้าฝืนมากด้วย)

รายละเอียดของชุดทำออกมาได้อย่างสวยงามปราณีตและละเอียดมากๆ

ยังไม่หนำใจไปชมกันต่อใน Album เลยครับ

แล้วพบกันใหม่โอกาสหน้า ขอบคุณครับ  :iconvsign:

ออฟไลน์ JinBikeR

• กัน-โอตะ
  • Like: 162
  • สำนักพู่กัน !!
Re: นอกไลน์ครับ hottoys The Avengers loki
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2013, 10:43:00 AM »
ลงผิดห้องนะครับ ต้องไปอยู่ใน "Toys & Review / จับฉ่าย-ของเล่น"

ออฟไลน์ morinaka

• Verified User
  • มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 7
Re: นอกไลน์ครับ hottoys The Avengers loki
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2013, 11:47:51 AM »
ลงผิดห้องนะครับ ต้องไปอยู่ใน "Toys & Review / จับฉ่าย-ของเล่น"
ขออภัยครับผม ผมอ่านไม่ละเอียดเองครับ