ผู้เขียน หัวข้อ: กันพลาเดือน 12/2013: MG Sazabi Ver.Ka, HGUC F-91, HG Sengoku Astray, BB Xi, HG Fenice, HG Meteor Hopper, HGUC FA Gundam, GM, Zaku II + Big Gun [Thunderbolt], HGUC Zaku II J.Ridden, HGUC Nemo [UC Des.]  (อ่าน 128358 ครั้ง)

ออฟไลน์ teez

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 1
สายต่อดิบอย่างผม เฮดังๆ แค่ตัดเส้น ก็สวยโคตรๆแล้วว  :iconlove:

ออฟไลน์ hillmaker

• *
ไม่ชอบหลายส่วนเลย ทั้งเกราะแข้งเกราะไหล่ แล้วยังเอียงแปลกๆอีก ด้านหลังมันไม่น่าจะหนักนะไม่เข้าใจว่ามันเอียงเพราะอะไรแต่คงผ่านแหละตัวนี้

ออฟไลน์ gon pumjorn

• Verified User
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 97
หัวสวยมาก เเต่โล่ห์น่าเกลียดจริงๆ

ออฟไลน์ pas20

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 14
  • ทำสีโมเล็กให้แหล่มมันยากนะ
หัวสวยมาก เเต่โล่ห์น่าเกลียดจริงๆ

โลห์เป็นจุดอ่อนจริงๆครับ ชิ้นสีดำดูแปลกๆ  :iconpale:
ฝนจะตกไปถึงไหนน่ะ

ออฟไลน์ gon pumjorn

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 97

โลห์เป็นจุดอ่อนจริงๆครับ ชิ้นสีดำดูแปลกๆ  :iconpale:

ผมไม่ชอบเเถบๆ ริ้วๆครับ ดูไม่ลงตัว

ออฟไลน์ ikkyosan

• *
  • Like: 0
หล่อ ล่ำ ทูโทน  ตั้งตารอเลยครับท่าน   :iconlike:

ออฟไลน์ firestorm

• *
สวยครับสมกับดีไซน์ของฮาจิเมะ คาโตกิ ที่มีลวดลายต่างกับของคุนิโอะ โอคาวาร่า :iconlove:แต่คงไม่ซื้อ เพราะไม่มีที่โชว์+คงดองยาว ที่สำคัญงบไม่มีครับ :iconcry:

ออฟไลน์ Tonk_Sittichai

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • Like: 2
โดยรวมสวยมากครับ แต่ที่ไม่ชอบคือ ร่องๆ ขีดๆ สีเทาๆ ทั่วตัวนี่แหละ ดูขัดๆ ยังไงไม่รู้ (โดยเฉพาะที่โล่ห์)
แต่ยังไงก็จัดแน่นอนครับ เผลอซื้อนิวเวอร์คามาแล้วนี่

ออฟไลน์ destroyer22

• เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: 3
พี่บี้สวยมากครับ ตัวที่แล้วยังดองอยู่เลย
สวยยังงี้ต้องเอามาอยู่คู่กันให้ได้  :iconnasty: :iconnasty:

ขอบคุณสำหรับภาพข่าวครับ

ออฟไลน์ firestorm

• *
สวยครับสมกับดีไซน์ของฮาจิเมะ คาโตกิ ที่มีลวดลายต่างกับของคุนิโอะ โอคาวาร่า :iconlove:แต่คงไม่ซื้อ เพราะไม่มีที่โชว์+คงดองยาว ที่สำคัญงบไม่มีครับ :iconcry:

ขอแก้ไขข้อมูลครับ ผู้ออกแบบโมบิลสูทภาคนี้คือ Yutaka Izubushi ครับ

ออฟไลน์ Virtue

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
พวก accessory อื่นๆของ sazabi ไม่มีเหมือน nu gundam เหรอครับ พวกaction base หรือ ตัวsupport funnel

ออฟไลน์ ZEAL555

• *
ผมรู้แล้วว่าทำไมแซคชินไม่แถมโปรโตบาซูก้ามาให้...

มันแถมมากะแซคนี้นี่เองงงงงง

ออฟไลน์ Fujinken

• *
  • Like: 3
ออกเดือนหน้าอยากได้มากอ่ะ

ออฟไลน์ bloodprince

• *
สีแดงแพงสามเท่าแน่นอนนน  :iconnasty: :iconnasty: :iconnasty:

ออฟไลน์ naroki

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 544
  • Time and space with magic
รวมสแกนซาซาบี้เน้อ

หวังว่าต่อดิบคงเหมือนในรูปนะ  ถ้าต่อดิบแล้วออกมาเหมือนตัวอย่างที่เอามาโชว์งานประกวดบ้านเรานี่ ไม่ใหวนะ ชมพูจ๋ามาเลย

สร้างเพจละนะ
https://www.facebook.com/Narokiastray/

ออฟไลน์ naroki

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 544
  • Time and space with magic

รูปตัวต้นแบบ Re-Bawoo เน้อ

เริ่มเปิดจองแล้ว  เผาขายจริงเดือน 12 

สร้างเพจละนะ
https://www.facebook.com/Narokiastray/

ออฟไลน์ Butter-T

• *
  • Like: 36
  • หมึกแดง แรง 3 เท่า!!
ลายนูนก็ไม่ทำ มักง่ายโคตรๆ

ออฟไลน์ kana-art

• กัน-โอตะ
  • Like: 13
  • I'm Always Out Numbered But Never Out Manned
ลายนูนก็ไม่ทำ มักง่ายสุด ๆ

นั้นสิราคา 2520 เยน น่าจะให้อะไรมากว่านี้นะ

ออฟไลน์ mm3

• *
  • Like: 32
ลายนูนก็ไม่ทำ มักง่ายสุด ๆ

ลายนูนน่าจะมีนะครับ แต่ไม่ได้แยกสีมา ก็แปะสติ๊กเกอร์เอาแบบเดียวกับตัวอื่นๆในเรื่อง

ออฟไลน์ hillmaker

• *
ชิ้นหัวยานผ่ากลางมาอย่างเด่น ยอมมาก็หลายรอบแล้ว ไหนๆก็เพิ่มชิ้นหัวยานแบบใหม่มาซักอันจะก็ไม่ได้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 30, 2013, 02:07:42 PM โดย hillmaker »