ผู้เขียน หัวข้อ: SD HUANG GAI [หนูทดลอง No.1]  (อ่าน 2211 ครั้ง)

ออฟไลน์ ATiTAN

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 21
    • A-Titan-Modeler-Studio
SD HUANG GAI [หนูทดลอง No.1]
« เมื่อ: สิงหาคม 11, 2013, 10:27:17 PM »
สวัสดีครับทุกๆท่าน วันนี้ได้เอาผลงานแอร์บรัชครั้งแรกที่เสร็จไปเมื่อสองสามอาทิตย์ก่อนแต่เพิ่งมีเวลาเอามาให้ชมกัน

ตัวนี้เป็นตัวลองฝีมือ งานเลยออกมาไม่ค่อยพอใจเท่าไหร่ครับ  :iconfreak:

สีที่ใช้ เป็นของ Gunze ทั้งหมดครับ

สีดำรองพื้น ตามด้วย Super Silver แล้ว สาดเครียสีต่างๆครับ

ปล. ขออภัยเรื่องรูปครับพอดีใช้กล้องโทรศัพท์ บวกกับอุปกรณ์การถ่ายยังไม่ค่อยพร้อมครับ
ติชมได้ครับ ถ้าได้คำแนะนำด้วยจะขอบคุณมากครับ   :iconsmile:
รับทำสี modify model gundam คลิก