ผู้เขียน หัวข้อ: Sangokuden in my Blood!!! เริ่มใหม่ในทุกๆอย่าง หน้า5 ซุนฮก เริ่มทําย้อมแมวทีล่ะตัวล่ะ  (อ่าน 32109 ครั้ง)

ออฟไลน์ ong90

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • Like: 8
  • sweet mother of mercy !!
สีเงินของmegatron นี่สีอะไรครับ สวยดีน่าเอามาพ่นโครงในเป้นอย่างยิ่ง

สีเงินของกันเซ่ครับ ผมพ่นสีดํารองพื้นไปก่อนเเล้วค่อยพ่นสีเงิน

ขอโทษเด้อที่ตอบช้า เพิ่งเห็นเน้อ
Sail To The New World

ปั้มเนียนๆ ทําเล่าฮองเเล้ว

จะโมสามก๊กย้อมเเมวเหมือนกระทู้คนเเถวนี้เห็นฟิตเลยเอาบ้าง

ใช้เบสเล่าปี่กับซากที่เหลือๆมารวมกัน

ยังไม่เสร็จดีเเต่ก็ใกล้เเล้วล่ะครับ

ใครบอกผมทําเล่าฮองตัวเดียว

อุ๋ยเอ๋ยนก็ทํา ทําตามเว็ปๆหนึงครับ

พ่นสีเเล้ว ทําสีบางส่วน

ส่วนพวกนี้เสร็จเเล้วเน้อ

เพิ่งรถควํ่ามาครับ เจ็บตัวมากมาย

ห้าๆ

ช่วงนี้หลายๆ ท่านฟิตทำขาสั้นกันจังแฮะ..........สงสัยต้องเดินสู่สาย WIP บ้าง  :iconfreak:

อ่านเห็นข้อความว่า คุณ ong รถคว่ำมา ยังไงก็ขอให้หายไวๆ ครับ

ว่างๆ ก็จัดขาสั้นไปให้ครบชุดเลย จะได้ไม่เสียเวลา.....โฮะๆ  :iconnasty:

ขอบคุณครับผมไม่เป็นไร เเค่เพื่อนที่ไปช้อนตัวมันไม่ให้มันกระเเทกกับที่เสียบร่มชายหาด มันดันเอาศอกมากระทุ้งเเผลที่ผมไปผ่าฟันคุดมา เหลือไหลออกมาในปากเลย :iconcry:

ได้แผลที่เเขนมานิดหน่อย ตอนนี้ผมนอนอยู่บ้านสบายครับ เเค่ปวดตัวกับเจ็บเเขน เเต่อีกคนช็อคสลบไปเลยน่ะครับ นอนโรงพยาบาลเลย รถเละเลย

ผมอึด!!!(อึดมั้ง ตอนลุกขึ้นมาเนี่ย วิ้งๆ) เเต่ปวดตัวไปหมดเลย ว่าจะพักวันนี้ เลยมาอัพวิปขําๆครับ

เพิ่งโดนมดkเตือนไปเอง ว่าอย่าเมาหนัก ตกตอนตีห้าเอาเลย คว่ำตู๊ม!! :iconlol:

พาดเคราะห์ไป
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 09, 2009, 09:54:05 AM โดย ong90 »

ออฟไลน์ Cowboy VI

• Verified User
  • *
  • Like: 1
ช่วงนี้หลายๆ ท่านฟิตทำขาสั้นกันจังแฮะ..........สงสัยต้องเดินสู่สาย WIP บ้าง  :iconfreak:

อ่านเห็นข้อความว่า คุณ ong รถคว่ำมา ยังไงก็ขอให้หายไวๆ ครับ

ว่างๆ ก็จัดขาสั้นไปให้ครบชุดเลย จะได้ไม่เสียเวลา.....โฮะๆ  :iconnasty:
SDX Sangokuden....สาธุ~ (-/\-)

ออฟไลน์ K

• TG STAFF
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 151
  • (Inactive)
    • K's Plamo
เมาแล้วยังซ่า
รีบๆ ตัดเส้นแล้วเอามาลง show off ให้หมดเลย
นอนป่วยอยู่บ้านก็รีบๆ ทำเล่าฮองให้เสร็จด้วย
 :iconfreak:

Sangokuden in my Blood!!!!!! :iconnasty:

ตอนนี้ เริ่มอะไรใหม่หลายๆอย่างครับ

หลังจากที่มัวติดนู้น ติดนี้ จนไม่เป็นอันทําการ โดนเฮียK ลงประกาศิตให้ ทําโม สามก๊กอีกครั้ง

เริ่มแรกเลยผมขอเตงฮองล่ะกันครับ ตอนนี้โมเสร็จแล้วประมาณ 30 เปอเซ็น :iconhappy:

กําลังคิดอยู่ว่า ช่วงล่างมันเด็กไป มันชุดเล็กไป เตงฮองมันต้องดูเท่ครับ มาช่วยคิดกันหน่อยว่า ทํายังไงดี ให้ช่วงล่างมันบึ๊กๆ :icondizzy:

เตงฮอง เป็นย้อมแมวที่ อ่อนมาก ตัวเล็กสุดกุ่ย ผมเลยเอาเบส ซุนกวนมาโม

เริ่มจากหัว ผมเอาหน้าของเก่ามาติด แล้วเอาหลังหัวจิวฉองที่ได้เป็นอะไหล่มาจากฮีย มาติด

เอาอีโป้ พอกเข้าไป(ชาวชลสามารถหาซื้ออีโป้ได้ที่ร้านขานอุปกรณ์ต่อสร้างข้างแหลมทองครับ)

ส่วนแขนผมเอาของซุนกวนครับ เอาไหล่ของเดิมมาติดเอา

ทั้งสองข้างเลย  :iconvsign:

ส่วนหน้าอก ผมเอาอาร์ตไนท์เจาะรู เพราะไม่มีสว่าน

ก็จะได้แบบนี้ล่ะครับ

หมวก ถ้าปกติ แล้วเฮีย เค้าจะเอาหัวเดิมมาสวมไปเลย แต่ผม โมหัวเตงฮองเพื่อการนี้

เพราะมันจะสามารถใส่ได้ ถอดเข้า ถอดออกได้สบาย ตัว :iconwinks:

หลังจากโมทั้งหมดแล้ว เอามารวมกันก็จะได้เตงฮอง ที่รอการทําสีต่อไป :iconlol:

ตอนนี้กําลังคิดหนักว่า ช่วงล่างจะเอายังไงดี

แถมๆ

สองตัวนี้ อุดและขัดเสร็จแล้วจ้า รอลงสีเหมือนกัน แต่ผมคงทําซุนเซ็กก่อน

ทุกชิ้นผมขัดหมดแล้ว มีย้ำรอยบ้าง สําหรับตัวซุนเซ็ก

ชิ้นที่ย้ำรอย และขัดให้เบาที่ชุดน่าจะเป็นไหล่เนี่ยล่ะ เพระผมกลัวดีเทลหาย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 19, 2010, 04:01:11 PM โดย ong90 »

อันนี้

เปิดโปรเจตเลยล่ะกัน

S A W

มันย่อมาจาก

Sangokuden Another World

บอกก่อนว่าอันนี้มันเกิดจากความ ซุ่นของผมที่ฝันไปไกล เวลาเพี้ยน เพื่อที่จะทําฟิก และเกมส์บอร์ดที่รวมกับฟิกให้ พี่น้องในทีจีได้อ่านกัน

รู้ไหม๊ผมคือใคร? :iconlol:

เกิดเปลี่ยนใจกระทันหัน เปลี่ยนไปกินข้าว กับชิวที่บางแสนพอน่ะครับ พัทยาไม่อยากไป กลัวถลุงตังหมด ตอนนี้อยู่บางแสน อัพต่อเลยล่ะกัน

เค้าคือ บังทอง ครับ  :iconlol:

ผมโมโดยใช้เบสหลักจากสุมาอี้+กําเหลง ข้อมูล���าพที่มีน้อยมาก จนแทบจะเรียกว่า ทําให้ผมกุ่ยได้เลย

จะหาจากมังงะ ใบต่ออะไรก็เห็นรายละเอียดน้อย ผมเลยทําตามสไตล์ของตัวเองล่ะกัน

เมื่อคืนผมเก๊ :iconhihi: ขอโทษนะครับ เมื่อคืนเข้ามาดู ลองจะอัพกระทู้แล้ว พิมพ์ไม่รู้เรือง  :iconhihi:

กลับดึกนิดหน่อย

หน้าผมใช้ของกําเหลงโมจีน เอาจ๊อยโคโตอวยจากแอดมินแถวนี้ มาโมให้ตาขยับได้

แล้วก็ใช้คุณโป้ปั้นลูกตาเอา เอาจ๊อยพีซีที่เหลือมาติดในคุณโป้เพื่อให้มันถอดเข้าออกได้

จากนั้นผมก็ลืมคิดว่า เย้ย หัวกําเหลงมันไม่มีท่อพลังงานนี้หว่า เลยหาท่อพลังงาน(มันคล้ายๆสปริง)ที่ได้มาจากโมกันดั้มเอฟ90 อะไรเนี่ยล่ะ มาใช้

ก็จะได้แบบนี้ :iconlol:

จะได้ประมาณนี้ล่ะครับ ตามหมุนได้ แหล่มเลย

จะพยายามทําให้เสร็จนะครับ ตอนนี้โดนเพื่อนยืมหนังสือไป แบบเลยไม่มี

ถ้าผมเบื่อๆก็จะเปลี่ยนฟิวส์มาทําตัวนี้

กรักๆ

วิชาทั้งหมดทั้งหลายทั้งมวล ขอยกเครดิตให้ แอดมิน K

ผมเนี่ยล่ะ Secret Apprentice ของพี่เค้าล่ะ

ช่วงนี้ ยุ่งมาก ทั้งเล่นคีบอร์ด เลี้ยงหมา เลี้ยงปลา ติดเกมส์ โดนเฮียให้ทําสามก๊กย้อมตัวที่เหลือ :iconwish:

จะมีเวลาทําส่วนตรงนี้ก็น้อยน่ะครับ ยังไงผมจะมาลงรายละเอียดให้นะโหลดโหดนะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 20, 2010, 06:31:57 PM โดย ong90 »

ออฟไลน์ earthsphere

• *
  • Like: 9
  • -Inactive-
ฝากถ่ายรูป f(x) กะ After school มาฝากด้วย โดยเฉพาะป้า Gahee เอวแกซี๊ดมาก

ช่วงล่างเตงฮอง เอาแบบซุนกวนไปเลยคงได้ ลองดู
Follow me At Twitter<<<กด

ออฟไลน์ catawalk

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
ผมลงรูปยั่วแค่รูปเดียวก่อนนะครับ รายละเอียดต่างๆ จะมามืดๆหรือค่ำๆนี้ เพราะจะไปงานพัทยามิวสิคล่ะ จะพยายามมีสติกลับมา

เขียนถึงเกมส์บอร์ดและฟิกที่จะทํา นะครับ

กรี๊ดดด....หงส์อ่อน!!! อยากเห็นกาเซียงด้วยอ่ะครับบบบบบ.... มาให้ครบสำนักเลยเน้อ รออยู่ :iconlove:

ออฟไลน์ GundamMan

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 3
  • ร่างมืดชั่วคราว
เลี้ยงปลาด้วยเหรอตาอ๋อง ปลาตู้หรือน้องปลาละ  มีปัญหาเลี้ยงปลาถามเด็กประมงได้นา  :iconlol:
ผิดก็ว่าไปตามผิดส

• *
แล้ว " เตียวเป้า " ที่เทพ K โยนมาให้ล่ะครับ ?...........เหอๆ รอชม  :iconfreak:
SDX Sangokuden....สาธุ~ (-/\-)

แล้ว " เตียวเป้า " ที่เทพ K โยนมาให้ล่ะครับ ?...........เหอๆ รอชม  :iconfreak:

ของอยู่ที่เฮีย รอส่งมาน่ะ..........................เหอๆ อยากดูเหรอ รอหน่อยล่ะกันนะ

เลี้ยงปลาด้วยเหรอตาอ๋อง ปลาตู้หรือน้องปลาละ  มีปัญหาเลี้ยงปลาถามเด็กประมงได้นา  :iconlol:

ง่ะ ขอบคุณครับผม ที่เลี้ยงปลาเพราะร้านพี่ เปิดร้านขายปลาน่ะครับ ผมเน้นเลี้ยงไม้น้ำมากกว่านะ

น้องปลาไม่มีครับ

ผมลงรูปยั่วแค่รูปเดียวก่อนนะครับ รายละเอียดต่างๆ จะมามืดๆหรือค่ำๆนี้ เพราะจะไปงานพัทยามิวสิคล่ะ จะพยายามมีสติกลับมา

เขียนถึงเกมส์บอร์ดและฟิกที่จะทํา นะครับ

กรี๊ดดด....หงส์อ่อน!!! อยากเห็นกาเซียงด้วยอ่ะครับบบบบบ.... มาให้ครบสำนักเลยเน้อ รออยู่ :iconlove:

กาเซียงน่ะเหรอครับ อืม เบสกุยเกรียน น่าจะได้อยู่นะ ยังไงจะรับพิจารณาไว้นะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 19, 2010, 05:09:26 PM โดย ong90 »

ออฟไลน์ zendono7

• TG STAFF
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 13
  • ศิลปิน พู่กัน
ขยันจิงๆ ครับ ช่วงนี้ สู้ สู้ครับ รอชมผลสำเร็จ

เห็นแล้วอยากทำมั่งจัง  :iconcry: แต่อนิจจาดันป่วย จมูกเปื่อย หยุดยาว  :iconnosebleed:
เมื่อมือที่จับพู่กันข้างนี้ มันเปลี่ยนเป็นสีแดงฉาน..มันร่ำร้องให้ฉันต้องเพียรพยายาม และสู้ต่อไป

ออฟไลน์ GundamMan

• กัน-โอตะ
  • *
  • ร่างมืดชั่วคราว

ง่ะ ขอบคุณครับผม ที่เลี้ยงปลาเพราะร้านพี่ เปิดร้านขายปลาน่ะครับ ผมเน้นเลี้ยงไม้น้ำมากกว่านะ

อิจฉาคนเลี้ยงไม้น้ำจริงๆ  ที่บ้านมี3ตู้  ใส่น้องมังกรหมดแล้ว3ตู้ เลยไม่รู้จะจัดไม้น้ำยังไงดี  จะหาที่วางตู้ไม้น้ำเล็กๆ ก็ไม่มีอีก  :iconcry:
ผิดก็ว่าไปตามผิดส

ออฟไลน์ gorn_gang

• ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • Like: -28
55+ อ๋อง พี่ ยังไม่มีปัญญาทำแบบ อ๋องเลย ที่นี่ไม่มีขายเลยอ่ะ
ว่าแต่ทำตัวอะไรอ่ะ หน้าอบบนี้ นึกถึงเรื่อง เบอร์เซอกเลย ไอ้ตัวที่ชื่อ กีฟีก อ่ะ พิมผิดป่าว หว่าๆ
แต่สวยดีน่ะ สอนพี่มั่ง ซิ 55+

ออฟไลน์ blu_berriez

• Like: 15
  • SD Collector [StArS] หัวข่า
โมได้น่าสนใจทั้งคู่เลยอ่ะ โดยเฉพาะเซราฟิม อย่าหมดไฟไปก่อนน้าาาา :iconwinks:

พ่อตรูชาร์! แม่ตรูฮามาน! ทหารผีนาซี ซีค ซีออน!!! ซีค ซีออน!!! X10[/color]

ออฟไลน์ zabadon

• เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: 0
ว้าว โมสวยๆทั้งนั้นเลย  ตัวบนนี้ก็เท่ระเบิด    :iconjoy:  รอดูๆ

ออฟไลน์ kira_freedom

• *
  • Like: -34
  • สิ้นหวังล้าววว~

:iconlove:
ตัวนี้น่าสนอ่ะคุณอ๋องจะทำเซราพิมใช่อ่ะเปล่าอ่ะ

ป.ล2.ช่วงนี้ผมคงไม่ค่อยออนเอ็มนะเนื่องจากมือถือผมเน่าไปละกำลังหาวิธีซ่อมอยู่ :icondisapp:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 21, 2010, 05:30:08 PM โดย kira_freedom »

ออฟไลน์ ZZ_UNICORN

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • ZZ COLLETION
ขยันนะตั้งใจทำให้เสร็จด้วยละ  เอาใจช่วยเพราะว่ารอชมฝีมือน้องอยู๋นะ ไอ้น้องรัก

• *
เง้ยยย~~ นั่นมัน เซราฟิม นิ ? ? ? ............คิดได้ไง ! :icondisapp:

อิอิ ถ่ายไว้เยอะเลย แต่ไม่อยากลงเยอะ เพราะยังเขินอยู่น่ะครับ

เขินอะไรฟ ร่ะ

ผมใช้แพ็คหลังของเซราวี เป็นเซราฟิมที่แปลงร่างไม่ได้ เอามาหั่น แล้วเอาจ๊อยแขนตัวสามก๊ก ยัดเข้าทั้งสองข้าง เอาคุณโป๊อัด

แล้วทิ้งไว้ให้แห้ง

ส่วนตรงคอ ผมเอาแขนของขงเบ้ง มาเพื่อทำเป็นเบ้า จะได้ใส่หัวของโจผีที่ไปตบมาจากคนแถวนี้ได้ :iconlol:

ถึงผมจะดูแบบเค้ามา แต่ผมก็เอามาแต่ความคิดเค้านะ เพระกะว่า เอาเซราฟิมเป็นแบบ แล้วจะดีไซน์เองใหม่หมดเลย

เว็บจีนผมจําเว็บไม่ได้แล้ว ที่ทําเพราะมีแอดมินโดนลิ้งมาให้ แล้วเห็นรุปก็เลยทําตามเค้าเลย

ของเค้าทําให้หน้ามันเปิดไม่ได้ แต่ผมทําได้นะ (รูปมันมืดมองไม่เห็นตาสีเขียวเลย  :iconcryout:)

ฝากถ่ายรูป f(x) กะ After school มาฝากด้วย โดยเฉพาะป้า Gahee เอวแกซี๊ดมาก

ช่วงล่างเตงฮอง เอาแบบซุนกวนไปเลยคงได้ ลองดู���าพ real type ประกอบดู

น้องไม่ได้ไปนะพี่ เพื่อนจากพัทยาโทรมาบอกว่า มีแต่แว๊นกับขาป่า ถ้าไปคนอย่างผมมีเรื่องแน่ เลยไม่ไปดีกว่า :iconnasty:

เตงฮองยังมีหน้าไม้ ทวนอีก คิดไว้ยังไม่ได้โม เพระยังตบชิ้นส่วนจากแอดมินแถวนี้ไม่ได้ :iconhihi:

ขยันจิงๆ ครับ ช่วงนี้ สู้ สู้ครับ รอชมผลสำเร็จ

เห็นแล้วอยากทำมั่งจัง  :iconcry: แต่อนิจจาดันป่วย จมูกเปื่อย หยุดยาว  :iconnosebleed:

หายป่วยเร็วๆเด้อ คุณฮั๊ว

55+ อ๋อง พี่ ยังไม่มีปัญญาทำแบบ อ๋องเลย ที่นี่ไม่มีขายเลยอ่ะ
ว่าแต่ทำตัวอะไรอ่ะ หน้าอบบนี้ นึกถึงเรื่อง เบอร์เซอกเลย คุณตัวที่ชื่อ กีฟีก อ่ะ พิมผิดป่าว หว่าๆ
แต่สวยดีน่ะ สอนพี่มั่ง ซิ 55+

กรีฟีสเหรอพี่ ตัวไหนที่เหมือนอ่ะ ผมก็โมไปมั่วๆล่ะพี่กร ก็ดูจากเว็บอื่นแล้วจำมาเป็นแบบล่ะจ้า

ขยันนะตั้งใจทำให้เสร็จด้วยละ  เอาใจช่วยเพราะว่ารอชมฝีมือน้องอยู๋นะ คุณน้องรัก

ได้เลยพี่ชาย ถ้ามีตติ้งพี่บูไม่มา ผมซัดหมดซองแน่ๆตามที่บอกนะครับผม 55555+

:iconlove:
ตัวนี้น่าสนอ่ะคุณอ๋องจะทำเซราพิมใช่อ่ะเปล่าอ่ะ

ป.ล2.ช่วงนี้ผมคงไม่ค่อยออนเอ็มนะเนื่องจากมือถือผมเน่าไปละกำลังหาวิธีซ่อมอยู่ :icondisapp:

555 + งี้ผมก็ไม่มีเพื่อนเม้าเรื่องสามก๊กน่ะสิ ริน ไปซ่อมมือถือมาเลย

เง้ยยย~~ นั่นมัน เซราฟิม นิ ? ? ? ............คิดได้ไง ! :icondisapp:

ผมไปดูแบบเค้ามาเหมือนกันล่ะจ้า 555+ ไม่ได้คิดเองหรอกเด้อ จะมีเซราฟิมก็ต้องมีเซราวีล่ะสิ คือตัวอะไรนะ เป็นความลับก่อนดีกว่า อิอิ

โมได้น่าสนใจทั้งคู่เลยอ่ะ โดยเฉพาะเซราฟิม อย่าหมดไฟไปก่อนน้าาาา :iconwinks:

เสียวหมดเหมือนกันนะพี่ เปิดซัมเมอร์ล่ะ ถ้าทําไม่ทัน โดนคนแถวนี้ ปล่อยพลังใส่แน่นอน!!!!

ตรงนี้ขอคุยกันหน่อยว่า สามก๊กเหนื่อยมาก หักหลังแล้วหักหลังอีก ซื้อเบิ้ลแล้วซื้อเบิ้ลอีก จนหลังเดาะหมดล่ะ จนไม่มีอะไรในตัวจะให้หักดังกร๊อบล่ะ

ตั้งแต่ 00 แล้วนะลุง

จนตอนนี้ไม่ว่าจะต่อสามกีกตัวอะไร ไม่เคยดูใบต่อเลย ซื้อมากองอีกบานตะไท แต่ซื้อเกียจต่อมากกกก 555+

จนไม่รู้จะต่อตัวไหนก่อนดีแล้ว ต่อไปสองตัวเอง :iconcry:

ยังมีมาเพิ่มหลังจากถ่ายวันนี้อีก - -"  พวก���าคชินแล้วก็มหาสุมาอี้

ย้อมแมวก็สอยมา ยังไม่ได้ถ่าย :icontounge:

ไม่เข้าใจตัวเองเหมือนกันว่าซื้อมาซ้ำๆทําไม

เรฟนี้ผมขอคุยกับคนที่เข้ามาอ่านล่ะกันครับ

นี่คือโต๊ะทําโมในห้องของผม เน้นชิว กับกองทัพเอสดี แล้วไฮเกรดก็ ไล่มันไปอีกที่ 555+

พู่กันกําลังจะกลับมาอีกครั้งล่ะครับ อิอิ คิดถึงมากไม่ได้จับนานเลย คุณพู่กัน

วันก่อนนู้น!! ไปเซนทรัล ที่บีทูเอส เจออาร์ตไนท์ด้ามหนึ่ง ด้วยความสงสารที่มันเหลืออันสุดท้าย กลัวว่าจะเหงา เลยสอยมา

พอเดินไปที่จ่ายตัง

235 อะไรฟ ะ คิดในใจ แพงกว่าสามก๊กตัวปกติที่ซื้ออยู่อีก ใบมีดก็ไม่มีให้ มีมาอันเดียว ปลอกก็ไม่มี

ดันฉีกแพ็คซะขาดน่าเกียจ เลยเอาเทปมาพันแพ็คใหม่ จะได้เก็บได้ไม่อันตราย  ระวังความปลอด���ัยตัวเองซะเลย

เพราะมีดมมาก ซื้อมารู้สึกคุ้มครับ หนักดี จับถนัดมือมาก

ยี่ห้อ linux อะไรสักอย่างเนี่ยล่ะครับ ไปหาดูเอานะ

พี่ๆถามว่า ไฮเกรดไปไหนล่ะ ผมไล่ไปบนตู้เสื้อผ้าครับ

แล้วก็ข้างๆโต๊ะตรงนี้

ตอนนี้ผมพยายามหาซื้อพวกอุปกรณ์โมเยอะเลย เลื่อย ชุดแต่ง ดอกส่วาน สั่งไปหมดแล้ว รอแอดมินสีส้ม เข้าร้านไปเอาให้เนี่ยล่ะ

ทีนี้โมอะไรก็สบายตัวแล้ว แต่หมดดอกเลยเดือนนี้ เกลี้ยง

อืม เรฟนี้ผมอยากคุยกับคนที่เข้ามาอ่า นไม่อยากลงวิปอย่างเดียว มันดูยังไงไม่รู้ แถ!!!(จริงๆขี้เกียจอัพวิปต่างหาก แถพี่ไก่เต็มๆ :iconhihi:)

เอิ๊กๆ

ตอนนีต้องเรียนก่อนล่ะครับ วันนี้บ่ายก็เรียนแล้ว จะได้กระโจนเข้ากลุ่มสาวๆแล้ว หลังจากไม่ได้เจอมานาน

คิดถึงสาวในคณะ ฮอดๆ

โมก็จะทําครับ ดนตรีก็จะเล่น ความสุขของผมล่ะตอนนี้

อ่ะ แถม

ดูที่ตาของเค้าสิ

:iconmeow:   :iconmeow:

ไปอาบน้ำล่ะครับ เรียนบ่าย 11 โมงยังหนังหัวกระเจิงอยู๋หน้าคอมเลย

ไว้คุยกันเด้อ พี่น้อง

จะพยายามไม่เก๊นะครับ :iconlol:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 22, 2010, 11:11:33 AM โดย ong90 »