ผู้เขียน หัวข้อ: กำลังจะกลับมาแล้ว .. เอางานที่ค้างไว้มาลงก่อนล่ะกัน...Kingbarakion นั่งไล่อ่านทีละหน้า คิดถึงกระทู้นี้เหมือนกัน  (อ่าน 207408 ครั้ง)

ออฟไลน์ Strike Freedom

• Verified User
  • ลองพ่นแอร์บรัช
  • *
  • Like: 35
  • Macross Lovers
3 ปีเดี๋ยวเดียวครับ คุณวัฒน์ ถึงเรียนจะหนักยังไง ก็อย่าลืมแวะเวียนเข้ามาบ้างนะครับผม

เรื่องจูเรนเจอร์นี่ผมไม่ได้ดูครับ จำได้ว่าขบวนการห้าสีที่ชอบก็ ขบวนการมนุษย์ไฟฟ้า เดนจิแมน นั่นละครับ

ติดตามรอชมงานนะครับ

ออฟไลน์ NeoX

• กัน-โอตะ
  • Like: 41
  • HG Collecter [BlAcK] เถิดเทิง
    หายไปนานมากกกกกกก สำหรับกระทู้นี้.. จากวันนั้นจนถึงวันนี้ อีกเพียง 3 เดือนก็จะกลับมาทำโมได้อย่างเต็มกำลังความ

สามารถจะว่าไป ก็ไม่นานเท่าไรเองเนอะ ขอบคุณเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทุกๆ ท่านที่เป็นกำลังใจมาตลอด ระยะเวลาที่หายไปจากบอร์ด

วันๆ เต็มที่ก็ หน้า FB นั่นแหละ โน่นนิดนี่หน่อย.. คำๆ นี้ มีความหมายเสมอๆ "ความพยายามอยู่ที่ไหน ความสำเร็จอยู่ที่นั่น"..

ก่อนอื่นก็ขอเอางานที่ค้างๆๆ กันไว้มาลงกันหน่อย จริงๆ เสร็จนานนนนนแล้วหล่ะ ไม่ค่อยมีเวลาจึงไปอัพใน FB ส่วนตัว แต่เรา

สัญญาไว้ว่าจะเอามาลงก็ต้องเอามาลง...

http://www.thaigundam.com/forum/index.php?topic=27154.0
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 22, 2013, 10:36:04 PM โดย NeoX »