ผู้เขียน หัวข้อ: โมไฟ ใส่พี่บี้ !!!!!  (อ่าน 2677 ครั้ง)

i1woy

• บุคคลทั่วไป
โมไฟ ใส่พี่บี้ !!!!!
« เมื่อ: ธันวาคม 26, 2014, 12:59:34 PM »
 :iconnasty: สวัสดีครับ ผมเป็นมือใหม่หัดโมคร้าบบบ ลองผิดลองถูกครับ เหอๆ

ฝากผลงาน โมไฟจากหลอดไฟ ล้อรถมอไซต์ ร้าน 20 บาท ด้วยนะคร้าบบบ :iconvsign:

นี่ครับไฟติดจุ๊บล้อรถมอไซต์ 20 บาท  :iconwink:

เอามาแกะเล่นซะเลย  :iconnasty:

ไหนลองหน่อยว่าติดไม๊  :iconwish:

ไฟติดแล้วก็ยัดใส่หัวโลด แต่ว่า ... มันยัดไม่ค่อยลงแฮะ 5555+ :iconpanic:

เอ่อ .. มันกดไม่ลง กลัวหัก  :iconcry:

Action กันหน่อยซิ.. นี่มันกะเหรี่ยงคอยาว นี่หว่า 55555+ :iconshy:

กดหัวลงสำเร็จแว้ววว Action หล่อๆหน่อย  :iconwish:

หมดแค่นี้แหละครับ 5555+ ยังไงจะฝึกฝีมือให้มากกว่านี้นะคร้าบบบบบ  :iconwinks:

ฝาก page น้อยๆของผมด้วยนะคร้าบบบบ www.facebook.com/gtplamo ขอบคุณคร้าบบ แหะๆ  :iconpale: