MODEL ZONE > Work-in-Progress / สียังไม่แห้ง

update 100% - WIP:USS.Winston S. Churichill DDG-81 1/700

(1/4) > >>

kp505si:
เสร็จสมบูรณ์แล้วนะครับ ติดตามได้ที่กระทู้นี้เลยครับผม

http://www.thaigundam.com/forum/index.php?topic=1077.0

-----------------------------------------------------------------------

สวัสดีครับพี่น้อง เมื่อคืนได้คุยกับพี่ Tojo เรื่องบอร์ดใหม่ ก็เลยขอลองเอาสเกลโมเดลมาเผยแพร่บอร์ดนี้ เผื่อมีผู้สนใจอยากทราบ

หลังจากที่ไม่มีผลงานเรือออกมาอีกเลยนับตั้งแต่ ijn Kinu เป็นลำสุดท้าย กินเวลายาวนานถึง 6 เดือน ตอนนี้เห็นเพื่อนฝูงเข็นเรือลงน้ำกันอย่างแข็งขัน ทำให้เกิดความอิจฉาอย่างแรงครับ

เป็นไงเป็นกันละวะ หลังจากต่อแต่เรือญี่ปุ่นสมัยสงครามโลกครั้งที่สองมาตลอด ต่อเรือโมเดิร์นสักลำดีกว่า หันเหลียวมองในคลังก็ไปเจอ USS.Pinckney เรือพิฆาตชั้นอาร์เล่ เบิร์ก Fligh IIA หมายเลข DDG-91 ลำนี้อยู่พอดี ยี่ห้อดราก้อน ไว้ใจได้เรื่องคุณ

AmTbN:
สุดยอดเลยครับ เห็นแล้วอยากทำบ้างจัง  :iconvsign:

orione:
ละเอียดดีจังเลย ขอติดตามชมไปเรื่อยๆ ละกันครับ

sakurada:
เยี่ยมากครับ งานมิลิทาเลียนนี่ต้องใช้ความพยายามอย่างสูงจิงจิงเพราะลายละเอียดรอบตัวเลย  อัพเดทความคืบหน้าเรื่อยๆนะครับจะได้เป็นแนวทางในการต่อ  อยากต่อบ้างบ้าง  :iconwish: :iconwish:

San:
เห็นเเระ เหนื่อยเเทนเรยคับครู เหอๆ มันต้องรัก จิงๆนะคับนี่  ไม่งั๊น ไม่ต่อเเน่นอน

ลายละเอียดมันยุบยับไปหมดเรย เหอ ๆ   เอาใจช่วยคับ...^_^

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version