ผู้เขียน หัวข้อ: โมกากๆงานหยาบๆกับกล้องมือถือห่วยๆ-Ouka Scarlets  (อ่าน 2522 ครั้ง)

ออฟไลน์ pang1253

• Verified User
  • ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • Like: 0
144ตัวแรกๆที่จับครับพอดีเล่นเกมส์Cosmicbreakแล้วเห็นมีหุ่นผู้หญิงเยอะๆเลยนึกแปลงฟุมินะทำดูงานค่อนข้างหยาบพอสมควรเพราะแค่ทองทำเป็นตัวไม่ได้ทำรายละเอียดอะไรเลยครับครั้งน่าอาจะจะมาแปลงฟุมินะอีกอิอิชีรีย์cosmicbreakนี่จับมาแปลงได้เยอะเลย :iconlol:
[youtube]lFmr78VwIFQ[/youtube]
สิ่งที่ท่านจะได้เห็นในขณะนี้ควรทำใจไว้สักเล้กน้อย555 :iconlol:

ยังไม่ได้แปลงแพ๊คหลังเลยครับเหลืองเชียว555ไม่ทำยืนไม่ได้ข้อต่อเท้่าองศามันขยับน้อยไปง่ะเศร้า

ไม่รู้จะแอีคชั้นอะไรเพราะคงทำไม่ได้มากดเท่าmg :iconcry:

นี่เอ็งไม่ได้แอ๊คชั่นอะไรเลยนี่หว่าแค่เปลี่ยนมุม555 :iconwinks:

หอมปากหอมคอทำเอาสนุกๆแค่เป็นตัวให้เห็นภาพงานหยาบๆถ้าเก็บรายละเอียดดีๆอาจจะอุจาดตาน้อยลงกว่านี้ครับอิอิดูแล้วรีบเอาน้ำมะพร้าวล้างหน้าด่วนเดีีญวภาพติดไปหลอกหลอน
ไว้ไปเก็บรายละเอียดให้ดีกว่านี้จะเอามายืนคู่กับตัวที่จะทำต่อไปครับอยากเห็นตัวไหนในสองตัวนี้ในงานถัดไปโหวตเลยครับอิอิ
Ivis
[youtube]BTwL3J8fMTI[/youtube]
Eihwaz
[youtube]TmEmPI-AqrE[/youtube]
แต่ก็อย่าคาดหวังว่าจะสวยงามนะครับเพราะผมขีเกียจเล็กน้อยงานเลยหยาบๆหน่อย555 :iconlol:

ออฟไลน์ blume

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 1
Re: โมกากๆงานหยาบๆกับกล้องมือถือห่วยๆ-Ouka Scarlets
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 06, 2016, 09:56:41 PM »
ไอเดียดีครับ แต่ติดที่หน้าเนี่ยหละ ดูไม่เข้ากับคาแรคเตอร์เท่าไหร่ แถมพอมันอยู่รวมกับเส้นผมแล้วมันดูน่ากลัวมาก :iconcryout: โดยเฉพาะรูป 3

บ่นไปแบบนั้นแหละครับ แต่ผมก็หาทางแก้ไม่ได้เหมือนกัน :iconcryout:

ออฟไลน์ pang1253

• Verified User
  • ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • Like: 0
Re: โมกากๆงานหยาบๆกับกล้องมือถือห่วยๆ-Ouka Scarlets
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 06, 2016, 10:32:01 PM »
มันแก้หน้าไม่ได้จริงๆ555ผมไม่ค่อยชอบระยะห่างระหว่าคิ้วกับตาเท่าไหรผมมันดูแปลกๆครับเพราะผมไปซื้อตุีกตาเด้กุ้หญิงแล้วชำแหละเอาผมมาติดอิอิต้องขัดหน้าเอาให้มันออกแบนๆหน่อยกำหลังเหมาะมั้งนะ

ออฟไลน์ zerokillcid

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • Like: 12
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 08, 2016, 03:47:05 PM »
ส่วนลำตัว Ok ครับ
แต่ส่วนหัว ดูหลอนๆ ครับ  :iconsoul:
มีเหยื่อรายต่อไปแน่นอนครับ