ผู้เขียน หัวข้อ: [Review] Robot Damashii <> Fafner Mark Sein {Soukyuu no Fafner}  (อ่าน 3459 ครั้ง)

ออฟไลน์ DIEND

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
  • Like: 11
  • TRANSFORMERS ,GUNPLA ,ANIME และของเล่นอื่นๆ
[Review] Robot Damashii <> Fafner Mark Sein {Soukyuu no Fafner}
« เมื่อ: เมษายน 06, 2016, 01:06:36 PM »
ตัวนี้เป็นทามาชิที่ผมได้มามือสองในราคาคุณภาพ เพราะว่าหลังดูภาค Exodus จบไป ก็รู้สึกรักตัวนี้ขึ้นมาทันที  :iconlove:

โดยตัวนี้ผมจะขอแชร์รีวิวจากเพจผมมานะครับ เพราะว่าภาพเยอะ โหลดโหดเกิน เอามาลงในเว็บไม่ไหว 5555 ^__^

ขอบคุณที่รับชมครับ  :iconwish:

https://www.facebook.com/media/set/?set=a.991266750959678.1073741882.709504632469226&type=3

ออฟไลน์ Nekokung

• **
  • Like: 16
Re: [Review] Robot Damashii <> Fafner Mark Sein {Soukyuu no Fafner}
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 14, 2016, 02:37:22 PM »
จริงๆงานมันก็สวยนะ เพียงแต่จุดขยับดันทำแปลกๆเป็นมุมเฉียงนี่แหละ - -

ส่วนตัวว่า fafner mark nicht น่าจะสวยสุดล่ะ (อาจจะเพราะตัวใหญ่ แขนขาล่ำด้วยมั้ง

เลยดูสวยกว่าพวกตัวเอกที่แขนขาลีบๆ)

ออฟไลน์ kira_freedom

• Verified User
  • ลองพ่นแอร์บรัช
  • *
  • Like: -34
  • สิ้นหวังล้าววว~
Re: [Review] Robot Damashii <> Fafner Mark Sein {Soukyuu no Fafner}
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 14, 2016, 03:35:31 PM »
ผมได้มือ1มาตัวแต่ติดเอ็ฟเฟ็คคริสตัลที่ด้ามดาบแล้วแขนมันห้อยยกไม่ขึ้น ขาขวาหลวมข้างนึงยกไม่อยู่เซ็งมาก

ออฟไลน์ DIEND

• **
  • Like: 11
  • TRANSFORMERS ,GUNPLA ,ANIME และของเล่นอื่นๆ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 14, 2016, 11:20:43 PM »
ผมได้มือ1มาตัวแต่ติดเอ็ฟเฟ็คคริสตัลที่ด้ามดาบแล้วแขนมันห้อยยกไม่ขึ้น ขาขวาหลวมข้างนึงยกไม่อยู่เซ็งมาก

จริงครับ คริสตัลมันนี้เป็นทุกคนแหละเรื่องหนัก ทำใจไว้เลย 5555

จริงๆงานมันก็สวยนะ เพียงแต่จุดขยับดันทำแปลกๆเป็นมุมเฉียงนี่แหละ - -

ส่วนตัวว่า fafner mark nicht น่าจะสวยสุดล่ะ (อาจจะเพราะตัวใหญ่ แขนขาล่ำด้วยมั้ง

เลยดูสวยกว่าพวกตัวเอกที่แขนขาลีบๆ)

มาร์คนิคซ์ไม่เคยแตะแหะ ส่วนตัวทางนี้ขอแค่ตัวที่ชอบ (ซีเบนกับของอากิระ) ก็พอมั้ง แต่อากิระมันพรีคู่นี้สิ 55555

อีกใจอยากให้ลุงบันรีสต๊อกอีกรอบนึงนะพวกทามาชิฟาฟเนอร์ ไหนๆเมะมันก็ดังทั้งที