GENERAL > Anime & Games / อนิเม & เกมส์

รวบรวมข้อมูลหุ่นยนต์ต่างๆ ใน Gundam Unicorn ครับ

<< < (2/25) > >>

kai122:
Delta GUNDAM  สวยอ่าาาา อยากได้ๆ ๆๆ   :iconlove:

เเต่อยากได้ ทองๆ แบบ เฮียกุชิกิ ตัวใหม่อะ  :iconwish:

GaLaXyZ:
สวยจริงๆครับหุ่น

K:
เนื่องจากดูแล้วเป็นการรวบรวมข้อมูล mecha ทั้งหมดของซีรี่ย์นี้ มากกว่าเป็นข่าวสาร จึงขออนุญาตย้ายมา Anime นะครับ

1. รบกวนเปลี่ยนหัวข้อให้เหมาะสมนิดนึง จะได้ตรึงกระทู้ให้ครับ
2. copy ข้อมูลมา ควรแจ้งแหล่งดีกว่าครับ เพื่อเป็นการแสดงเครดิตให้แหล่งข่าว

----------------------------------------------------------

--- อ้างจาก: kai122 ที่ พฤษภาคม 06, 2009, 12:28:45 AM ---เด้วเปลี่ยนหัวข้อให้ครับ
ส่วนเรื่องเวป เป็นเวปปิดครับ
ห้ามบอกใคร อันนี้พูดจริงๆ ครับ เผยเเพร่มะได้อย่างเเรง
ขืนบอกไป ID ผมจะเป็น
--- End quote ---

kai122:

--- อ้างจาก: K ที่ พฤษภาคม 06, 2009, 12:27:28 AM ---เนื่องจากดูแล้วเป็นการรวบรวมข้อมูล mecha ทั้งหมดของซีรี่ย์นี้ มากกว่าเป็นข่าวสาร จึงขออนุญาตย้ายมา Anime นะครับ

1. รบกวนเปลี่ยนหัวข้อให้เหมาะสมนิดนึง จะได้ตรึงกระทู้ให้ครับ
2. copy ข้อมูลมา ควรแจ้งแหล่งดีกว่าครับ เพื่อเป็นการแสดงเครดิตให้แหล่งข่าว

เด้วเปลี่ยนหัวข้อให้ครับ   :iconsmile:
ส่วนเรื่องเวป เป็นเวปปิดครับ
ห้ามบอกใคร อันนี้พูดจริงๆ ครับ เผยเเพร่มะได้อย่างเเรง  :iconvsign:
ขืนบอกไป ID ผมโดนหิ้วจากเวปนู้น เเน่ๆ ครับ  :icondisapp:

เขาก็ไม่ได้ห้ามนะคับ ที่จะเอาไปเผยเเพร่
เเละอีกอย่างผมก็ให้ เครดิตชื่อ เจ้าของเลยครับ คิดว่าไม่น่ามีปัญหาครับ  :iconvsign:
ที่นั้นถ้าข้อมูลไหนเขาไม่ให้ไปปลอ่ยที่อื่นเข้าจะ บอกไว้เลยว่า (..... Only - ห้ามนำไปปลอ่ยต่อที่อื่น)  ครับ  :iconlol:
เพราะชื่อเจ้าของก็คือชื่อคนแปลรายละเอียดที่่ท่านๆ อ่านกันนี้ละครับ

nuetae:

--- อ้างจาก: kai122 ที่ พฤษภาคม 05, 2009, 11:25:04 PM ---
- MSN-001A1 Delta Plus
  เป็น variable mobile suit ผลิตโดย Anaheim Electronics โดยส่งให้ Nahal Argama หลังจากเสีย MS กับการต่อสู้กับ Kshatriya ซึ่งเครื่อง Delta Plus สามาถปฏิบัติการได้ในทุกส

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version