ผู้เขียน หัวข้อ: SD BB HongLianZhuang CaoCao โจโฉเกราะเพลิง  (อ่าน 2656 ครั้ง)

ออฟไลน์ sorayath

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
  • Like: 21
SD BB HongLianZhuang CaoCao โจโฉเกราะเพลิง
« เมื่อ: กันยายน 21, 2016, 03:29:37 PM »
สวัสดีครับ เพื่อนๆพี่ๆน้องๆทุกท่าน

เอางานมาให้ดูกันเหมือนเดิมครับ

ครั้งนี้เป็นโจโฉกับเกราะนกฟินิกส์

ไปดูกันเลยครับ

กับกวนอู  แม่ทัพที่โจโฉอยากได้มาเป็นพวก

กับเล่าปี่

กับแฮฮัวเอี๋ยน ขุลพลมือซ้าย

ตัวนี้ทำใว้พักนึงแล้ว ไม่ค่อยเรียบร้อยเท่าไร มีเวลาเดี๋ยวจะแก้อีกรอบ

รูปหมู่ซะหน่อย

หมดแล้วครับบบ
ยินดีรับฟังทุกคำติชมและคำแนะนำครับ ขอบคุณครับบบบบ

ออฟไลน์ BOY

• TG STAFF
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 50
    • ThaiGundam
Re: SD BB HongLianZhuang CaoCao โจโฉเกราะเพลิง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 22, 2016, 09:26:43 PM »
อยากเห็นขั้นตอนการทำบ้างครับ ได้ถ่ายไว้หรือเปล่า รู้เลยว่าเหนื่อยมาก เพราะต้องมีบังพ่นเยอะแยะไปหมด

ออฟไลน์ sorayath

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
  • Like: 21
Re: SD BB HongLianZhuang CaoCao โจโฉเกราะเพลิง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 23, 2016, 06:11:40 AM »
อยากเห็นขั้นตอนการทำบ้างครับ ได้ถ่ายไว้หรือเปล่า รู้เลยว่าเหนื่อยมาก เพราะต้องมีบังพ่นเยอะแยะไปหมด
ต้องขอโทษด้วยครับ ตัวนี้เป็นตัวเดียวที่ผมไม่ได้ถ่ายขั้นตอนระหว่างทำใว้เลยครับ