ผู้เขียน หัวข้อ: [คลิป][กันพลา review] MG Dynames Gundam  (อ่าน 7378 ครั้ง)

ออฟไลน์ Kingpond

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 5
[คลิป][กันพลา review] MG Dynames Gundam
« เมื่อ: ธันวาคม 04, 2019, 07:11:06 PM »
สวัสดีครับ ผม P'Smoke
คลิปนี้จะเป็นการรีวิว MG Dynames Gundam
เป็นกันพลาอีกหนึ่งตัวเลยที่ผมดองมานานมาก (ไม่ตั้งใจจะดองนะ ลืมว่ายังไม่ได้ต่อ5555 :iconlol: :iconlol:) ก็เป็นกันพลาจากซีรี่ย์ Mobile suit Gundam 00 เป็นซีรี่ย์เรื่องแรกที่ผมดูและชอบซีรี่ย์นี้มากๆ  :iconlove: :iconlove:
และผมเชื่อว่าหลายๆท่านรอตัวนี้หรือตัวอื่นๆใน Mobile suit Gundam 00 ออกมาทำเป็น MG อยู่ (มีแต่ Exia OO OOQan[T]  :iconsweat:) และในที่สุดก็มี MG Dynames Gundam ออกมาให้เราประกอบกัน  :iconcryjoy: :iconcryjoy:
ถ้ามีขอผิดพลาดอะไรหรือข้อมูลน้อยเกินไป ต้องขอโทษด้วยนะครับ

ยังไงก็ฝากผลงานของผมด้วยนะครับผม  :iconlike: :iconlike:
https://youtu.be/2nNOCYO6sJc
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 05, 2019, 12:05:53 PM โดย Kingpond »

ออฟไลน์ nobody001

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
Re: [คลิป][กันพลา review] MG Dynames Gundam
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 05, 2021, 10:16:00 PM »
สวยมากครับ ชอบสมัคร Star Vegasดูคลิปต่อเพราะปัจจุบันไม่มีเวลาต่อแล้วได้แต่นั่งดูคนอื่นต่อครับ