ผู้เขียน หัวข้อ: [คลิป][ไม่ใช่กันพลา review] Plaiobot Gurren Lagann  (อ่าน 4383 ครั้ง)

ออฟไลน์ Kingpond

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 5
[คลิป][ไม่ใช่กันพลา review] Plaiobot Gurren Lagann
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2021, 07:25:28 PM »
สวัสดีครับ ผม P'Smoke หลังจากที่ไม่ได้ทำรีวิวมานานมากกกกกกกกกกกกกอีกแล้ว55555  :iconlol:
คลิปนี้จะเป็นการรีวิว Gurren Lagann ของ Plaiobot

โมเดลตัวนี้มาจากเรื่อง อภินิหารหุ่นทะลวงสวรรค์ Tengen Toppa Gurren Lagann ฉาย 1 เมษายน 2007 – 30 กันยายน 2007
เป็นการ์ตูนนานมากแล้ว สมัยผมยังเรียนอยู่ประถม-มัธยม(รู้สึกว่าตัวเองเริ่งแก่จัง  :icondisapp: ) และตอนนี้ก็ได้กลับมาฉายใน Netflix อีกด้วย :iconlol:

ยังไงก็ฝากผลงานของผมด้วยนะครับผม :iconvsign:
https://youtu.be/n6xP3_nxbyk

ออฟไลน์ BOY

• TG STAFF
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 50
    • ThaiGundam
Re: [คลิป][ไม่ใช่กันพลา review] Plaiobot Gurren Lagann
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2021, 08:42:12 PM »
คิดถึงอยู่เลยครับ

สไตล์การReview มีปรับเปลี่ยนเล็กน้อย ผมชอบนะ ดูแล้วเพลิน สนุกดี

ออฟไลน์ Kingpond

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 5
Re: [คลิป][ไม่ใช่กันพลา review] Plaiobot Gurren Lagann
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2021, 11:51:52 PM »
คิดถึงอยู่เลยครับ

สไตล์การReview มีปรับเปลี่ยนเล็กน้อย ผมชอบนะ ดูแล้วเพลิน สนุกดี
ขอบคุณมากๆครับที่ยังรอติดตาม