ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามความคิดเห็นครับ ป้ายไฟ LED กันด  (อ่าน 2252 ครั้ง)

ออฟไลน์ aikagosehyde

• Verified User
  • มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
สอบถามความคิดเห็นครับ ป้ายไฟ LED กันด
« เมื่อ: ธันวาคม 06, 2020, 10:44:17 AM »
พอดีผมอยากลองทำงาน order ป้ายไฟลายกันดั้ม โลโก้กันดั้ม ประมาณนี้
แล้ว อยากสอบถามว่าจะชื่นชอบแบบ
1. เป็นรีโมทเปลี่ยนสี
หรือ
2. เป็นแอปเปลี่ยนสีในมือถือ ผ่านบลูทูธ
คิดว่าแบบไหนสะดวกและน่าใช้มากกว่ากัน
ส่วนตัวผมคิดว่า รีโมทสะดวกกว่า แต่แอปมันมีลูกเล่นมากกว่าหน่อย

ออฟไลน์ BOY

• TG STAFF
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 50
    • ThaiGundam
Re: สอบถามความคิดเห็นครับ ป้ายไฟ LED กัน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2020, 02:11:31 PM »
Remote ต้องเป็นอุปกรณ์อีกชิ้นเฉพาะ ใช้ได้งานเดียว
App เป็นสิ่งที่อยู่ในโทรศัพท์ทุกคนอยู่แล้วครับ

ออฟไลน์ gon pumjorn

• Verified User
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 97
Re: สอบถามความคิดเห็นครับ ป้ายไฟ LED กัน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2020, 02:56:15 PM »
   สวยดีครับ  :iconwish: