ผู้เขียน หัวข้อ: ผมโดนโกง  (อ่าน 3760 ครั้ง)

ออฟไลน์ Chaipan

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
ผมโดนโกง
« เมื่อ: มีนาคม 16, 2021, 11:06:30 AM »
username (Tarn 1150) ตอนนี้ ลงขาย ipad สืบเนื่องจาก โพสในกระทู้ผม ที่ประกาศหา Gundam RX-78-2  นายคนนี้ เข้ามา เสนอ และไดมีการคุยไลน์กัน
 จากนั้น ตกลงซื้อขายกัน โอนเงิน พอโอนเสร็จ ไม่ตอบไลน์ ไม่รับโทรศัพท์ ติดต่อไม่ได้

ว่าจะไปแจ้งความ มีข้อมูลแชท บัตรประชาชน สลิปจ่ายเงิน ชื่อ ที่อยู่ เพื่อนๆ มีความคิดเห็น หรือแนะนำอะไรบ้างไหมครับ ไม่คิดว่า จะมีโจรแฝงตัวอยู่ในนี้ด้วย

แล้วนายคนนี้ ยัง โพสต์ขาย ipad อยู่ด้วย ในขนาดนี้ เพื่อนๆ ระวังกันด้วย

ผมมี ชื่อ ที่อยู่ เลขบัญชี ของบุคลผู้นี้อยู่ด้วย จะเอาไปแจ้งความอยู่

ออฟไลน์ Chaipan

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
Re: ผมโดนโกง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 16, 2021, 11:07:39 AM »

ออฟไลน์ BOY

• TG STAFF
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 50
    • ThaiGundam
Re: ผมโดนโกง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 09, 2021, 10:15:04 PM »
Ban ให้แล้ว