ผู้เขียน หัวข้อ: แชร์ประสบการณ์การโดนสกิลเรียกพวก  (อ่าน 4224 ครั้ง)

ออฟไลน์ aiaoun

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 5
    • Lab Gunpla
แชร์ประสบการณ์การโดนสกิลเรียกพวก
« เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2021, 10:29:13 PM »
สวัสดีครับ วันนี้ผมจะมาแชร์ Podcast ที่ผมทำไว้ก้บเพื่อนๆนะครับ

ซึ่งผมจะมาคุยกันเกี่ยวกับการโดนสกิลเรียกพวก ลองฟังกันดูนะครับว่าผระสบการณ์พวกผมเป็นอย่างไร

และถ้าใครมีประสบการรณ์การโดนสกิลเรียกพวกมา ก็มาแชร์มาได้เลยนะครับ

ฟัง Podcast ได้ที่
http://gunplastory.com/podcast-gunpla-story-640515-2/

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 18, 2021, 11:30:55 PM โดย aiaoun »

ออฟไลน์ bluewhale

• TG Reporter
  • ลองพ่นแอร์บรัช
  • *
  • Like: 42
Re: แชร์ประสบการณ์การโดนสกิลเรียกพวก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2021, 09:27:06 AM »
ผมหา Podcast เกี่ยวกับของเล่นมานานแล้วครับ แต่ส่วนใหญ่ผมมักจะฟังตอนออกกำลังกายครับ เลยจะฟังทาง Spotify ซะมากกว่า ไม่ทราบว่ามีช่องทาง Spotify ไหมครับ

ออฟไลน์ BOY

• TG STAFF
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 50
    • ThaiGundam
Re: แชร์ประสบการณ์การโดนสกิลเรียกพวก
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2021, 12:17:24 PM »
ฟังเพลิน เหมือนนั่งคุยกับเพื่อนๆที่ชอบเหมือนๆกัน

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2021, 10:17:46 PM »
ผมหา Podcast เกี่ยวกับของเล่นมานานแล้วครับ แต่ส่วนใหญ่ผมมักจะฟังตอนออกกำลังกายครับ เลยจะฟังทาง Spotify ซะมากกว่า ไม่ทราบว่ามีช่องทาง Spotify ไหมครับ

พึ่งหัดทำกันครับ ยังไม่ได้ทำช่องทาง นั้นครับ
ขอบคุณมากครับที่ชอบ^^

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2021, 10:18:18 PM »
ฟังเพลิน เหมือนนั่งคุยกับเพื่อนๆที่ชอบเหมือนๆกัน

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ BOY

• TG STAFF
  • กัน-โอตะ
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2021, 12:02:59 AM »
นอกจากนี้ยังมีหมวดหมู่อื่นๆที่ดีและน่าสนใจในเวบเพจอีกด้วยนะครับ ผมชอบ Gunpla History

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2021, 10:15:15 PM »
นอกจากนี้ยังมีหมวดหมู่อื่นๆที่ดีและน่าสนใจในเวบเพจอีกด้วยนะครับ ผมชอบ Gunpla History

ฝากติดตามด้วยนะครับ ^^

ออฟไลน์ BOY

• TG STAFF
  • กัน-โอตะ
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2021, 10:54:58 AM »
ยินดีครับ ว่างๆมีบทรวามหรือ cast อะไรมาอัพเดทกันอีกนะครับ นึกถึงสมัยอายุเท่าๆกับร้องๆ มันช่างมีความสุขจริงๆ

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2021, 01:45:40 PM »
ยินดีครับ ว่างๆมีบทรวามหรือ cast อะไรมาอัพเดทกันอีกนะครับ นึกถึงสมัยอายุเท่าๆกับร้องๆ มันช่างมีความสุขจริงๆ

ถ้ามีกันพลา อยากรีวิว ส่งมาลงเว็บผมบ้างก็ได้นะครับ ยินดี

ออฟไลน์ BOY

• TG STAFF
  • กัน-โอตะ
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2021, 08:21:59 PM »
คือให้น้องรีวิว หรือรีวิวไปแล้วครับ

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2021, 09:07:53 AM »
คือให้น้องรีวิว หรือรีวิวไปแล้วครับ

ให้นายเขียนรีวิวหรือมีรีวิวเก่าๆที่เคยเขียนไว้ เอามาลงเว็บเราครับ

ออฟไลน์ BOY

• TG STAFF
  • กัน-โอตะ
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2021, 10:33:02 AM »
ส่วนใหญ่จะเป็นจากที่เพื่อนสมาชิกในเวบบอร์ด ทำไว้ใน “แกะกล่องลองต่อ” นะครับ ถ้าทำเองนี่น่าจะนานอยู่ อาจจะเป็นโมที่เก่าไปแล้ว ไว้ถ้าจะทำรีวิวตัวไหนจะแชร์ไปให้นะครับ

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2021, 12:20:10 AM »

ผมลองไปสร้างให้แล้วนะครับ ฝากติชมด้วยนะ
https://soundcloud.com/mongkol-horprasertkij/gundam-hathaways-flash-ep1