ผู้เขียน หัวข้อ: BIGTG เจ้าของกันดั้มทองตัวเดียวในโลก  (อ่าน 2618 ครั้ง)

ออฟไลน์ BOY

• TG STAFF
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 50
    • ThaiGundam
BIGTG เจ้าของกันดั้มทองตัวเดียวในโลก
« เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2022, 06:06:20 PM »
BIG น่ารักไม่เคยเปลี่ยนแปลง

https://youtu.be/ID30yqx7viU

ออฟไลน์ marasai

• กัน-โอตะ
  • Like: 60
Re: BIGTG เจ้าของกันดั้มทองตัวเดียวในโลก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2022, 11:10:14 PM »
ดีใจด้วยเลยครับ เป็นหน้าเป็นตาและเป็นตัวแทน Modeller ของประเทศ ณ ช่วงเวลานั้นได้เลย :iconlove:
แนวคิดและผลงานออกมา ชนะ Modeller ญี่ปุ่นต้นตำรับและผลงานอื่นๆกันเลย  :icongift:
เวลานี่ ช่างผ่านไปเหมือนไวมากเลยนะครับ บอร์ดอยู่กันมานานมากเลย
ถึงแม้ปัจจุบันอาจจะแยกย้ายกันไปเล่นทาง facebook กัน แต่ความทรงจำในนี้ยังหลงเหลือให้แวะเวียนเข้ามารับชมแหละครับ

ออฟไลน์ naioh2

• Verified User
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 75
Re: BIGTG เจ้าของกันดั้มทองตัวเดียวในโลก
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2022, 05:17:16 AM »
ตอนเปิดเจอใน YouTube ดูแล้วว้าวมากเลยครับ ที่ได้เห็นคนไทยเก่งและได้ไปโชว์ธงไทยมีผลงานได้ที่หนึ่งได้ลงหนังสือญี่ปุ่นแบบนี้ :iconwish: