MODEL ZONE > Technics & Tools / เทคนิค

Modeler Techniques ... From MAST By NeoX..

(1/10) > >>

NeoX:
เรื่องมีอยู่ว่า วันนี้รื้อห้องนิดหน่อย ก็ไปเจอแหล่งความรู้เล็กๆ น้อยๆ ก็เลยเอามาฝากกัน เพือชาว TG ...
จาก นิตยสาร MAST รายเดือน ตั้งแต่ เล่ม 1 ถึง ปัจจุบัน... เรื่อยๆ น่ะ   :iconvsign:
หวังว่า คงเป็นประโยชน์บ้าง ไม่มากก็น้อย... ขอบคุณครับ

ผมก็สเกนมา ละเอียดพอสมควร งั้นผมฝากไฟล์ แล้วไปโหลดต่อกันเองเน้อ...
(รอก่อนน่ะ อัพโหลดอยู่)

งั้นเดี๋ยวผมหาที่ฝากไฟล์ให้ใหม่แล้วกันนะ  ... รออีกนิด เน็ทค่อนข้างอืด....

From Medai Fire
click here 8 Pix
click here 3 Pix

ขอลบรูปไปแล้วกันนะครับ จะได้โหลดกันเร็วขึ้น...

ยังไงก็จะเอามาลง ทุกอาทิตย์แล้วกันนะครับ ...

GundamMan:
ขอบคุณครับ  ว่าแต่ ทำให้รูปมันกดขยายได้ด้วยก็ดีนะครับ

ปล.โหวตให้รวมในสารบัญ1เสียงครับ

Kai Xena:
ขอบคุณมากมาย มือใหม่จะได้อ่านเป็นความรุ้

:iconhappy: :iconhappy: :iconhappy:

earthsphere:
ฝากแบบใหญ่ๆ เป็น Zip ด้วย เดี๋ยวไปโหลดทีเดียวอ่ะ....ถ้าขี้เกียจ เด๋วเอาแผ่นไปให้ไรท์นะ

pokopok13:
เพิ่มความรู้แน่นปึ๊ก  ขอบคุณสำหรับความรู้ดีๆครับ :iconlike:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version