GENERAL > TG Corner / ข่าวสารกันดั้ม

ข้อมูลเบื้องต้นสำหรับผู้เริ่มต้นเล่น Gundam Plastic Model by zealotzephyr

<< < (4/4)

zealotzephyr:

--- อ้างจาก: wateya_rouge ที่ มีนาคม 16, 2010, 12:48:26 AM ---คุ้นๆว่าเคยอ่าน จากเมื่อบร์อด เก่ารึไงเนี่ย
ขอบคุณที่เอาตีพิมอีกรอบนะครับ
แต่กรุณาให้เครดิต ดั้งเดิมด้วยนะ  :iconsmile:

--- End quote ---

รูปอาจจะซ้ำหรือคล้ายกัน แต่ผมเขียนใหม่เองทั้งหมดครับ :iconsmile:

OffArt:
มีประโยชน์มากครับ สำหรับคนที่ไม่ค่อยรู้เรื่องเกี่ยวกับกันพลา  :iconlol: อ่านแล้วเข้าใจได้ง่าย

คนไทยอ่านน้อยจริงๆ ล่ะครับ  :iconcry: (แต่ผมชอบอ่านหนังสือมากๆ นะครับ)

plebg:
 :iconwish: :iconwish: ดีจัง มาก็ใด้ข้อมูลดีๆเลย   .... ความฝันในวัยเด็กอยากมีโมเป็นของตัวเอง...มาเริ่มเอาตอนแก่ :iconshy2:  มาหัดซะตอนมือไม้แข็งหมดแล้วจะไหวเปล่าไม่รู้   

RedFrame007:
ละเอียดสำหรับมือใหม่เลยครับ :iconvsign:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version