GENERAL > TG Corner / ข่าวสารกันดั้ม

ข้อมูลเบื้องต้นสำหรับผู้เริ่มต้นเล่น Gundam Plastic Model by zealotzephyr

<< < (2/4) > >>

Strike Freedom:
ขอบคุณมากเลยครับ สำหรับความตั้งใจนำข้อมูลมาให้มือใหม่ ก็ได้แต่หวังว่ามือใหม่ทั้งหลาย
ก่อนที่จะตั้งกระทู้ถาม คงได้อ่านกระทู้นี้เสียก่อนนะครับ ไม่งั้นเสียความตั้งใจของเจ้าของกระทู้
หมด

aruto:

--- อ้างจาก: Mojojo_joe ที่ ตุลาคม 05, 2009, 10:37:09 PM ---ละเอียดจริงๆๆเลยครับ
เหมาะสำหรับมือใหม่มากๆ
จะได้ไม่ต้องตั้งกระทู้ถามกันบ่อยๆๆ

--- End quote ---
ยังไงมันก็ต้องมีคนถามอะครับ  :iconnasty:แต่ก็ยังเอาไว้แปะให้พวกเค้าอ่านกันได้นะ :iconwink:
ข้อมูลยิบดีจังเลยครับ ช้อบชอบ :iconlike:

wanitchzz:
ดันมาอ่านหลังจากซื้อ FG 00 มา

เสียดายจัง  ตัวนึงมี 2 สีเอง

Cowboy VI:
เข้าใจได้ง่ายดีครับ......ขอบคุณมากๆ  :iconsmile:

dong:
ขอบคุณมากครับ :iconsmile:
กระจ่างขึ้นเยอะเลยครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version