ผู้เขียน หัวข้อ: สมาพันธ์ด๋อยแห่งชาติ(Nendoroid) จีน-แท้ รวมหมด ขอแค่ด๋อยก็พอ  (อ่าน 532879 ครั้ง)

ออฟไลน์ tenkaminari

• Verified User
  • ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 15
  • เน็นด๋อยเรื้อรัง
    • Tenkaminari Gallery in FB
:iconcry: หนูหนังสือน่ารักดีจริงๆ น้องปูก็งามแท้
ดูราคาแล้วปลงน้องปู สู้ราคาไม่ไหว....แต่หนูหนังสือ..น่าคิด

คิดไว้พี่  ยุบหนอ พองหนอ  โดนไป5ตัวแล้ว  โดนไป5ตัวแล้ว   :iconlol:

:iconfreak: ชู่ว์.....เงียบๆไว้น้อง เดี๋ยวเค้ารู้กันหมดว่าพี่กำลังจะปิดไลน์กันพลาไปหาด๋อยแล้ว
 :iconpanic: อ้าว พูดออกเองไปซะแล้ว

ออฟไลน์ holyman

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
คิดว่า เนนต๋อยโทโกะ  ไม่น่าจะเเถมเก้าอี้นะคับ

ออฟไลน์ Saranoiz

• เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: 1
^
^

เก้าอี้ ไม่แถมอยู่แล้วคับ อยากได้ต้องซื้อ Nendoroid Play Set A + B School Classroom เน้อ หะหะ

ส่วนมากจะขายชุด A+B มาด้วยกันเลย ไม่ค่อยขายแยก สนนราคา ชุดละ 1890 เยน 2 ชุดก็ ตีไป 3800 เยน ก็ราวๆ Nendoroid ตัวนึง

หน้าตาเป็นงี้

เอามาประกอบกันเป็นห้องใหญ่ได้ด้วยนะเออ

ออฟไลน์ tetsunosuke

• *
UPDATE นิดๆ

Nen ด๋อย มิโอะ ล็อตรี เปิดให้จองกันแล้วนะ กำหนดออก
เดือน ตุลาคมนี้จ้า

เห็นเพื่อนที่ไทยบอกว่าด๋อย 5 สาวเคออน ราคาแรงๆกันทั้งนั้น ออกลอตรีนี้มาคงช่วยให้ใครหลายๆคนสบายกระเป๋าขึ้นบ้าง

:iconvsign:

อ้อ หนูยูอิก็เปิดจองล็อตรีไปแล้วเช่นกัน กำหนดออกเดือน กันยาจ้า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 18, 2010, 01:48:40 PM โดย tetsunosuke »
ติดแหงก @ Kyoto

• *
Update Nendoroid เพิ่มอีกแล้ว ต้อนรับ Strike Witches ซีซั่น 2

ทาง GSC ก็เลยออกตัวพิเศษ " Miyafuji Yoshika " แบบ Swimming Suit Ver. ซะหน่อย

โดยจะขายออกมาพร้อมกับเกม Strike Witches ที่ลงเครื่อง Xbox360 โดยสนนราคาอยู่ที่ราวๆ 10840 เยน เท่านั้นเอง -..-

มีเปิดจองแล้วเป็นที่เรียบร้อยมาสักพักแล้วละ วางจำหน่ายเดือนกรกฎาคมนี้ Credit จาก Mikatan's Blog เช่นเดิมนะจ๊ะ ไปดูรูปกันดีกว่า

แถมกระเป๋ามาให้ด้วยละ นอกจากนี้ก็ยังแถมปืนสั้นให้ด้วย ไม่ใช่ปืนกลยาวเหมือนตัวปกติ

เปลี่ยนเอาขามาใส่แทน Striker Unit เหมือนตัวปกติได้เช่นกัน

แถมห่วงยางด้วยนะเออ หรือว่า Miyafuji จะว่ายน้ำไม่เป็นกันนะ เหอๆ

มีหน้ายิ้มแห้งๆ ให้เปลี่ยน เหมือนในอนิเมะเช่นกัน เป็นหน้าที่ตัวปกติไม่ได้แถมมาให้

เมื่อ Miku ใส่ชุดว่ายน้ำโรงเรียน... O_o !!

ปล.ตัวนี้เปิดจำหน่ายแบบพิเศษหน่อย ใครอยากได้ PM มาได้เน้อ แล้วจะบอกแหล่งให้ เหอๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 18, 2010, 04:38:21 PM โดย Saranoiz »

ออฟไลน์ ReJInA

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 16
  • นี้มันโดนัทส่วนของชั้นนะ!!
แพงเฟร้ยยยย :iconpanic:

ออฟไลน์ GundamMan

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 3
  • ร่างมืดชั่วคราว
มิคุชุดว่ายน้ำ  เจ้าJayamiku จะโดนมั้ยเนี่ย  :iconlol:
ผิดก็ว่าไปตามผิดส

ออฟไลน์ jayamiku

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
น้องปู จะโดนดีไหม  :iconpale:

:iconnosebleed: :iconnosebleed: :iconnosebleed: :iconnosebleed: ชุดว่ายน้ำโรงเรียน  :iconnosebleed: :iconnosebleed:

ออฟไลน์ takin

• *
  • ว้าว!
ตอนนี้มีใครไปสะพานเหล็กแล้วเห็น Nendoroid Saber Lilly ขายในสะพานเหล็กบ้างครับ ยังพอหาซื้อได้ไหมครับ ขอของแท้ครับ

ถ้ามีขายอยู่ ตรงสะพานไหนครับ ร้านอะไรครับ ผมไปเดินหาทีไร หาไม่เจอครับตาลาย

ขอบคุณครับ

• กัน-โอตะ
  • *
ตอนนี้มีใครไปสะพานเหล็กแล้วเห็น Nendoroid Saber Lilly ขายในสะพานเหล็กบ้างครับ ยังพอหาซื้อได้ไหมครับ ขอของแท้ครับ

ถ้ามีขายอยู่ ตรงสะพานไหนครับ ร้านอะไรครับ ผมไปเดินหาทีไร หาไม่เจอครับตาลาย

ขอบคุณครับ
หาชองใหม่มือ 1 ตามร้านค่อนข้างยากละถึงจะหาเจอราคาก็ไม่อยู่ที่ 1400 แน่ๆแล้วอ่ะ
ต้องอาศัยสอดส่องตามเว็ป :iconsoul:

ออฟไลน์ Balthazar

• *
ชุดว่ายน้ำน่ารักแฮะ :iconjoy:

• *
วันนี้ไม่ได้ Update ตัวใหม่ แต่ Update ตัวที่กำลังจะออก อาจทำให้หัวหน้าหมู่บ้านและใครๆ อีกหลายคนสำลักความโมเอ้เล็กน้อย

โดย Mikatan's Blog เผย เตรียมวางจำหน่าย Nendoroid Nakano Azunyan เอ้ย Azusa .. เร็วๆ นี้ โดยเอารูปรีวิวสินค้ามาให้ดูคร่าวๆ แล้ว

Nendoroid ตัวนี้ สนนอยู่ที่ราคา 3500 เยน สำหรับคนที่ไม่ได้จองไว้ ไม่ต้องตกใจ รอหาสอยตอนของออกได้เลย

ไปดูรูปกันเลยดีกว่า พนักงานถือกล่องอย่างกะอุ้มเด็ก... จากตัวสินค้า แถมหูแมว กับ แมวที่บ้านของ Azusa มาให้ด้วย

แต๊น แต่น แตน ~ กีต้าสวยงาม งานดีใช้ได้

ใบหน้านี้ พร้อมหูแมว คงทำให้ใครหลายๆ คน รวมถึงหัวหน้าหมู่บ้าน สำลักความโมเอ้ โมเอะ แน่นอน
Azusa : Nyan ~

ใบหน้าที่แถมมาให้อีกอัน เป็นหน้าเอ๋อ ๆ ตากลมบ๊อก ส่วนหูแมว เอาไปใส่ให้ตัวอื่นๆ ได้เหมือนกันนะ

เอาไปเล่นกับ Nendoroid ตัวอื่นๆ ดูบ้าง

ท่าไม้ตาย Twin Tail พิฆาต !!

เท่านี้ก็ออกครบวงแล้วนะเธอว์ ~ ใครเก็บครบ เอามาวางแบบนี้ คงสวยงามน่าดู ( ส่วนตัวเก็บครบละ เลือดตากระเด็น สาย DNA แทบขาด ฮือ ๆ ๆ )

แล้วเจอกัน เร็วๆ นี้นะจ๊ะ Azunyan !~

• กัน-โอตะ
  • *
เมี้ยวนี้ไม่พลาดแน่นอนจองไว้แล้ว รอของโลดดด :iconcryjoy:
น่ารักมวากก

ออฟไลน์ bakenomo

• *
  • Like: -1
  • ฺKoumajo Densetsu II
รอบแรกออกเดือนนี้ คงได้แต่มอง :iconcry:

• *
^
^
^

รอบต่อไป ก็เดือนหน้าเองคับ ใจเย็นๆ

ออกล๊อต 2 ไวกว่าที่คิดนะเธอว์ ~

สำคัญกว่านั้น เตรียมเงินไว้ให้พร้อมเถอะ 555

ออฟไลน์ char_a

• *
  • ORE SANJOU
มันจะน่ารักเกินไปแล้ว :iconshy2:

ออฟไลน์ unn13

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 55
  • ซื้อเท่าไรดองเท่านั้น
ชนกลุ่มน้อยในหมู่ชนกลุ่มน้อยอีกที  :iconcry: แล้วพี่ตี๋จะก๊อปมาครบวงมั๊ยนี่ รอออกมาครบวงก๋อนค่อยซื้อทีเดียว

ออฟไลน์ Balthazar

• *
น่ารักโฮก รอก่อนนะจ๊ะน้องเหมียว :iconjoy:

• *
แง้มกันให้เห็นเล็กน้อย

Nendoroid Puchi Angel Beats! Series #01 ออกมาหักหลังคนที่เก็บยูริเป้ กับ หนังสือ Dengeki G's Deluxe ไป เหอๆ

ประกอบไปด้วย Yuri (หัวม่วง) , Yusa (หัวเหลือง) , Shiina (หัวน้ำเงิน) โดยจะจำหน่ายในเดือน 9 ปีนี้แหละ เอิ๊กๆ

แน่นอน มีชุด 1 ก็ต้องมี ชุด 2 ประกอบไปด้วย (จากซ้ายไปขวา) Yuzuru Otonashi , Tenshi (Kanade Tachibana) , Yui ชุดนี้ ยังไม่มีกำหนดวางจำหน่ายนะ
อยากจะบอก "คานาเดะ" เมพสุดใน 3 โลก

ปิดท้าย กับ Nendoroid Love Plus Serie กับ " Kobayakawa Ringo "
อ่ะๆ มีคนแถวนี้โดนสินะ แล้วใครเก็บ Managa ไปแล้ว เก็บให้ครบด้วยละ เดี๊ยวสาวๆ น้อยใจ
กำหนดวางจำหน่าย เดือน 9 ราคาตกที่ 3500 เยน เท่ากับ Managa นะ หนุ่มๆ รีบๆ เก็บตังละ

Credit จาก Futaba Anacel
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 22, 2010, 07:02:34 PM โดย Saranoiz »

ออฟไลน์ bakenomo

• *
  • Like: -1
  • ฺKoumajo Densetsu II
Manaka เดือน 8
Ringo เดือน 9
งั้น Nene-san คงจะเดือน 10 สินะ  :icondisapp:
ไม่ไหวๆ ปั่นทรัพยากรไม่ทัน :iconsweat:
รอเก็บเป็นคู่ ซีรีย์ BRS ก็พอละ