ผู้เขียน หัวข้อ: สมาพันธ์ด๋อยแห่งชาติ(Nendoroid) จีน-แท้ รวมหมด ขอแค่ด๋อยก็พอ  (อ่าน 532772 ครั้ง)

ออฟไลน์ seventhsins

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: -53

ที่สะพานเหล็กมีแค่ 2 ร้านหรอคับ สำหรับด๋อยก๊อป

ผมจะซื้อ HMO ร้านมาวิน บอกว่ากำลังมาแรง 45X ละกัน -0- ผมเลยลองถามราคาตัวอื่นดู

ร้านมาวิน ตัวที่อีกร้าน ขาย 30X เขาจะขาย 35X ครับ -0-

ตรงทางเชื่อมตึกภิรมย์ผมไปถามละ ด๋อยก๊อป 35 หยวน แพงมาก ขาย 6XX บาท  OTL ยังกะขายหลอกว่าเป็นของแท้  :icondisapp:

แล้วร้านมาวินนี่ต่อได้ไหมอะคับ ผมไม่กล้าต่อ - -* ต่อลด 50 คงไม่ได้มั้ง

ออฟไลน์ ToonBC5

• เริ่มหัดทาสี
  • Like: -2
  • จิงดิ
สโนว มิกุ กับ คิริโนะ สะพานเหล็กยังไม่มามั้ง แต่แฟนผมสอยมากจากเวบ หมดเร็วมาก

ออฟไลน์ seventhsins

• *
  • Like: -53
สโนว มิกุ กับ คิริโนะ สะพานเหล็กยังไม่มามั้ง แต่แฟนผมสอยมากจากเวบ หมดเร็วมาก

เวปไหนอะึครับ ขอ pm ลิ้งค์ หน่อย สโนว์ เข้าแล้วนะคับ มาวิน

ออฟไลน์ kira_freedom

• Verified User
  • ลองพ่นแอร์บรัช
  • *
  • Like: -34
  • สิ้นหวังล้าววว~
ด๋อยจีนตัวต่อไปโอ๊วมายก็อด  :iconsoul:

:iconpale:แบล็กโกล์ซอรด์

ออฟไลน์ bakenomo

• *
  • Like: -1
  • ฺKoumajo Densetsu II
^
^
กำละ :icondisapp:
สั่งไว้ตัั้งนานยังไม่ได้เลย

ออฟไลน์ OffArt

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 28
  • จะตามหาแสงสว่างในความมืด...
    • บล็อกของผม (อาท) ครับ http://arto-corner.blogspot.com , http://puttipong-artist.exteen.com
Nendoroid ตัวใหม่ น้องเสือ Aisaka Taika จาก Toradora! ครับ ดูน่ารักดีเหมือนกัน  :iconlol:

Nendoroid Aisaka Taika

และเท่าที่เห็น เหมือนจะมีน้องด๋อย จากการ์ตูนเรื่อง Kami Nomi zo Shiru Sekai ด้วยครับ ผมก็ไม่เคยดูการ์ตูนเรื่องนี้ เลยไม่รู้จักครับ

Nendoroid Elsie

และอีกเรื่อง คือ Puella Magi Madoka Magica ด้วยครับ (ซึ่งผมก็ไม่เคยดูเช่่นกันครับ)

Nendoroid Kaname Madoka

Nendoroid Mami Tomoe

Nendoroid Homura Akemi

ไทกะ สินค้าออกวางจำหน่ายในเดือน 1 ปี 2012 ครับ

ส่วนเอลิเซียจัง วางจำหน่ายในเดือน 11 ปี 2011 และด๋อยมาโดกะ วางจำหน่ายในเดือน 12 ปี 2011 นี้ครับ
พอดีว่าเห็นในเว็บ 1999 แล้วเห็นว่ายังไม่มีใครเอามาลง ก็เลยขออนุญาต แจ้งข่าวกันเล็กน้อยนะครับผม อิอิ  :iconwink: :iconhappy:

Credit : www.1999.co.jp

บล็อกของผม ^ ^ http://arto-corner.blogspot.com : อารยธรรม Exteen เก่า http://songwutoffice.exteen.com - http://puttipong-artist.exteen.com

ออฟไลน์ HyzE

• *
  • Like: 1
โดน ไทกะ ไปเต็มๆ  :iconlike:

ออฟไลน์ Mojojo_joe

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 15
ไทกะสุดยอด

ออฟไลน์ blu_berriez

• Like: 15
  • SD Collector [StArS] หัวข่า

เพิ่งได้คิริโนะมาครับ ^^ เอามาแปะเล่นๆ น่ารักดีน๊า

พ่อตรูชาร์! แม่ตรูฮามาน! ทหารผีนาซี ซีค ซีออน!!! ซีค ซีออน!!! X10[/color]

ออฟไลน์ konohana

• ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • Like: -7
  • どうして 雪が白いのは 分からない、しかし 白い雪がキレイ�� と 思う 俺は 嫌いじゃない...
ด๋อยไทกะ ออก 3 เวอร์ชั่น

พี่ยิ้มดีทำแบบนี้คนเก็บก็ตายสิคร้าบ~~~ :iconcry:

ออฟไลน์ thebeer

• *
  • Like: 9
ด๋อยจีนตัวต่อไปโอ๊วมายก็อด  :iconsoul:

:iconpale:แบล็กโกล์ซอรด์

เข้าสะพานเหล็กแล้สวครับ

ออฟไลน์ ReJInA

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 16
  • นี้มันโดนัทส่วนของชั้นนะ!!
เข้าแล้วววว (มีคนบอกยังหว่า)

จีนไวขิงๆ  :icondisapp:

• *
เข้าแล้วววว (มีคนบอกยังหว่า)

จีนไวขิงๆ  :icondisapp:

บอกไปแล้วหน้า46เรปแรกเลยฮา~ของเข้าสะพานเหล็กแล้วไม่ได้ซื้อซะทีหมดไปรอบละ

• กัน-โอตะ
  • *
เปิดย้อนไปถึงราวๆหน้า 49 ไม่เจอ :iconcry:
ก่อนหน้านั้นสินะ

แปะมั่ง ฮี่ๆ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 05, 2011, 01:40:35 PM โดย ReJInA »

• *
เปิดย้อนไปถึงราวๆหน้า 49 ไม่เจอ :iconcry:
ก่อนหน้านั้นสินะ

แปะมั่ง ฮี่ๆ

หน้า58สิผมก็พิมผิดฮา~โสเองงงเอง

ออฟไลน์ Saranoiz

• *
Nendoroid Millhiore F. Biscotti จากเรื่อง Dog Days เปิดจองแล้วนะ 4500 เยน ออกเดือน 1 ปี 2012 (ปีหน้า)

Credit Mikatan's Blog

ปล. มิลฮิออเร่ น่ารัก มว๊ากกกกกกกกกก >_<

ออฟไลน์ Tee3893

• Like: 27
โจโกะโบะน่ารักอะ

ออฟไลน์ HyzE

• *
โดนอีกแล้ว Millhiroe

ปีนี้ยังไม่หมดปีเลยรายจ่ายทะลุไปปีหน้าซะแล้ว :iconcry:

ออฟไลน์ taeyeon

• *
  • Like: -3
ขออนุญาติสอบถามนิดนึงคับ
เนื่องจากมีร้านค้าหลายเจ้า และด๋อยหลายแบบจีน-แท้คละเคล้ากันไป
ผมจึงขออนุญาติสอบถามสมาพันธ์ ว่ามีร้านไหนที่พอจะเชื่อได้ว่าเป็นของแท้ เลยรึเปล่าครับ
ทางเวปหรือหน้าร้านก็ได้ครับ จะหาลูกะไว้ครอบครองซักตัว  :iconlove:

ขอบคุณทางสมาพันธ์ครับ

• กัน-โอตะ
  • *
มีเยอะครับ ร้านที่มีชื่อ ส่วนใหญ่ก็ขายแต่ของแท้
Hobikore
Hobbymoe
a-littlebox
go-animate
crazytoy

เยอะมากครับ ลองหาๆดู

อ้อ ที่สำคัญคือ ลูกะ ยังไม่มีของปลอม ครับ ซื้อมาก็มีแต่แท้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 04, 2011, 01:47:52 PM โดย ReJInA »