ผู้เขียน หัวข้อ: "xlove113" งานเข้า !! รบกวนเข้ามาชี้แจงด้วยนะครับ  (อ่าน 33802 ครั้ง)

ออฟไลน์ TaiZe|2aToP

• Verified User
  • มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
จากกระทู้นี้ http://www.thaigundam.com/forum/index.php?topic=13943.msg122059#msg122059

เค้าขาย Strike Freedom [FB] กับ Destiny [Extreme] ด้วย

ผมโอนเงินไป 2300 บาท เพื่อซื้อ Strike Freedom [FB] กับ SD Impulse ตั้งแต่วันศุกร์ที่ 14

จนถึงวันนี้มี SD เท่านั้นที่ส่งมา แต่เมื่อวานได้รับ Im จาก คุณ paehunter ซึ่งบอกว่าได้โอนเงินให้ xlove113 ไป 4000 บาท

ค่า Strike Freedom [FB] กับ Destiny [Extreme] ในวันจันทร์ที่ 17 ซึ่งทาง xlove113 บอกว่ายังไม่มีใครซื้อและยังไม่มีใครโอนเงินให้

หลังจากโอนเงินแล้วโทรติดต่อยากมาก และตั้งแต่เย็นวันจันทร์เค้าก็ปิดเครื่องไม่สามารถติดต่อได้จนถึงตอนนี้

ผมเคยโทรติดวันจันทร์ ตอน 11 โมง เค้าบอกว่า SF [FB] อยู่ที่เพื่อนซึ่งอยู่แถวประตูน้ำ แต่ตอนนี้เหตุบ้านการเมืองไม่ปกติเลยออกมาส่งของให้ไม่ได้

ซึ่งตอนแรกบอกผมว่าอยู่ราชบุรีให้โอนเงินไปให้ ผมเลยบอกให้เค้าโอนเงินคืนมาถ้ามีปัญหามาก แต่จนป่านนี้ก็ยังไม่โอนคืน

แต่ที่มันน่าสงสัยก็คือทำไมต้องให้ คุณ paehunter โอนเงินไปอีกในเมื่อผมก็โอนไปให้แล้ว ถ้าไม่ได้คิดจะโกงแล้วจะให้โอน 2 คนเพื่อของชิ้นเดียวทำไม

เมื่อวานเค้ายังเข้าไปในบอร์ด Hond City อยู่เลย http://www.hondacitythailand.com/club/thread-4668-1-1.html ยังมีหน้ามาอวดรถสบายใจ

อย่างนี้ควรจะแจ้งความเลยมั้ย หรือ ควรรอให้เค้าเข้ามาอธิบาย เครียดเรื่องสถานการณ์บ้านเมือง อยากเข้ามาผ่อนคลายกับของเล่น มันยั้งจะมีเรื่องให้เครียดตามมาไม่หยุด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 21, 2010, 01:00:35 PM โดย TaiZe|2aToP »

ออฟไลน์ NeoX

• กัน-โอตะ
  • Like: 41
  • HG Collecter [BlAcK] เถิดเทิง
Re: "xlove113" งานเข้า !! โกงกันหน้าด้านๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2010, 12:27:09 PM »
ยังไงซะ ก็มีหลักฐานการโอนเงินอยู่ แล้ว เอาผิดได้ไม่ยาก ไหนจะมีทะเบียนรถอีก พยายามเก็บข้อมูลไว้ให้หมด ถ้ายังไม่มาอธิบายให้เข้าใจ ก็ แนะนำครับ แจ้งความสถานเดียว คนพวกนี้ อย่าปล่อยไว้ในสังคม แล้ว ไอ้พวกที่ชอบโชว์พาวอีก เอาให้หนักครับ แต่ยังไงก็ให้เค้ามาชี้แจงกันก่อนน่ะ แล้วก็ค่อยแจ้งความ

เป็นกำลังใจให้  :iconvsign:

ออฟไลน์ KidzA101

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 12
  • ที่ใดมีรัก ที่นั่นมีทุกข์
Re: "xlove113" งานเข้า !! โกงกันหน้าด้านๆ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2010, 12:36:48 PM »
ร่วมเป็นกำลังใจให้อีกคนนะคร้าบ        :iconsmile:
ยังไงก็เก็บหลักฐานการโอนเงินอย่างที่ คุณ NeoX บอกนะครับ ใบเสร็จตอนที่เราไปโอนเงินน่ะครับ   

ไม่ชอบเลยอ่ะ พวกที่โกงคนอื่นโดยเอา โมเดล เป็นเครื่องมือ ยังงี้ต้องเอาเรื่องให้หนักเลยครับ       :iconpunch:
(แต่ถ้าเขาเข้ามาอธิบาย ก็ว่าไปอีกอย่างล่ะกันนะครับ) ยังไงก็ขอให้ได้เงินคืนนะครับ       :iconsmile:

--------------------------------------------------------------------------------------------------------

อย่างที่คุณ��าษบอกครับ ใจเย็น ๆ ไปก่อน รอสัก 2 - 3 วันค่อยว่าอีกทีครับ     :iconvsign: 

v  v
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 21, 2010, 12:46:12 PM โดย KidzA101 »

คุณอาจเป็นคน ๆ นึง บนโลกใบนี้ แต่ !!! คุณอาจเป็นโลกทั้งใบของใครคนนึง

ออฟไลน์ pas20

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 14
  • ทำสีโมเล็กให้แหล่มมันยากนะ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2010, 12:39:08 PM »
ผมเคยซื้อของจากเขา ก็มีช้า ติดต่อไม่ได้ แต่ก็ได้รับของน่ะครับ
ยังไงก็อย่างที่ึคุณ NeoX บอกครับ ใจเย็นนิสนึงละกัน รอคุณ x เข้ามาชี้แจงก่อน ถ้าวันสองวันยังไม่ปรากฏตัวก็ค่อยว่ากัน

ช่วงนี้ซื้อของและส่งทาง ปณ ถ้ายังไม่ได้รับก็ต้องใจเย็นน่ะครับ สถานการณ์บ้่านเมืองไม่ปรกติน่ะ เอ้า โควตให้ดูละกัน

"ไปรษณีย์ 4 จังหวัดปิดทำการตลอดสัปดาห์
จากสถานการณ์บ้านเมืองที่ยังมีความไม่สงบอยู่ในขณะนี้ บริษัท ไปรษณีย์ไทย จำกัด (ปณท) ขอประกาศเพิ่มเติมว่า ที่ทำการไปรษณีย์ เคาน์เตอร์บริการไปรษณีย์ และร้านไปรษณีย์ไทย (ปณร.) ทุกแห่งในพื้นที่กรุงเทพมหานคร สมุทรปราการ นนทบุรี และปทุมธานี จะหยุดทำการระหว่างวันที่ 20-23 พฤษ��าคม 2553.............................

โดยจะเริ่มเปิดทำการอีกครั้งตั้งแต่วันจันทร์ที่ 24 พฤษ��าคมศกนี้เป็นต้นไป ส่วนที่ทำการไปรษณีย์ในจังหวัดอื่น ๆ ยังคงเปิดให้บริการตามปกติ ในวันและเวลาทำการของ ปณ.แต่ละแห่ง ไปรษณีย์ไทยจึงขออ��ัยในความไม่สะดวกต่อผู้ใช้บริการมา ณ โอกาสนี้ รายละเอียดสอบถามเพิ่มเติมได้ที่ Call Center 1545"

ของผมสั่งไปหลายเจ้า ยังไม่ได้รับเลยสักเจ้าเดียวทั้งที่ส่งจาก กทม และ ตจว  แต่ที่น่าแปลกคือน้องผมส่งของให้เพื่อนสมาชิกที่ลพบุรเมื่อวันจันทร์-อังคาร วันนี้ก็ได้รับของเรียบร้อย งงกับ ปณ ไทยอ่ะ :icondizzy:

ปล. แนะนำว่าแก้ชื่อกระทู้่เสียหน่อยก็ดีครับ กล่าวหารุนแรงเกินไปทั้งทีื่เจ้าตัวยังไม่ได้ชี้แจ้งเลยนะ :iconsweat:   
.................................

ชะตากรรมเดียวกันครับคุณอู๋ ... โ่ถ่ Akatsuki ลูกพ่อ :iconcry:
   V
   V

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 21, 2010, 12:53:36 PM โดย pas20 »
ฝนจะตกไปถึงไหนน่ะ

ออฟไลน์ arrowsmith

• ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • จะโดนยิงร่วงกี่ที ตูก็ยังรอดมาได้
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2010, 12:49:08 PM »
เข้ามาเป็นกำลังใจให้ครับ ขอให้ได้เงินคืนโดยเร็วครับ  :iconvsign:

ช่วงนี้ซื้อของและส่งทาง ปณ ถ้ายังไม่ได้รับก็ต้องใจเย็นน่ะครับ สถานการณ์บ้่านเมืองไม่ปรกติน่ะ เอ้า โควตให้ดูละกัน

"ไปรษณีย์ 4 จังหวัดปิดทำการตลอดสัปดาห์
จากสถานการณ์บ้านเมืองที่ยังมีความไม่สงบอยู่ในขณะนี้ บริษัท ไปรษณีย์ไทย จำกัด (ปณท) ขอประกาศเพิ่มเติมว่า ที่ทำการไปรษณีย์ เคาน์เตอร์บริการไปรษณีย์ และร้านไปรษณีย์ไทย (ปณร.) ทุกแห่งในพื้นที่กรุงเทพมหานคร สมุทรปราการ นนทบุรี และปทุมธานี จะหยุดทำการระหว่างวันที่ 20-23 พฤษ��าคม 2553.............................

โดยจะเริ่มเปิดทำการอีกครั้งตั้งแต่วันจันทร์ที่ 24 พฤษ��าคมศกนี้เป็นต้นไป ส่วนที่ทำการไปรษณีย์ในจังหวัดอื่น ๆ ยังคงเปิดให้บริการตามปกติ ในวันและเวลาทำการของ ปณ.แต่ละแห่ง ไปรษณีย์ไทยจึงขออ��ัยในความไม่สะดวกต่อผู้ใช้บริการมา ณ โอกาสนี้ รายละเอียดสอบถามเพิ่มเติมได้ที่ Call Center 1545"

ของผมสั่งไปหลายเจ้า ยังไม่ได้รับเลยสักเจ้าเดียวอ่ะ แต่ที่น่าแปลกคือน้องผมส่งของให้เพื่อนสมาชิกที่ลพบุรีวันนี้ก็ได้รับของเรียบร้อย งงกับ ปณ ไทยเหมือนกัน

ผมก็สั่งโมเรซิ่นจากคุณ  Modellerguy  อยู่ ส่งของมาตั่งแต่วันพุธปัจจุบันตรวจสอบสถานะยังอยู่ที่ทำการไปรษณีย์อ่อนนุชอยู่เลย  :iconcry:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 21, 2010, 01:02:29 PM โดย arrowsmith »
กำลังตามหา SD CROSSBONE GUNDAM  ใครมีอยากปล่อย IM มาโลด

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2010, 12:55:37 PM »
จริงๆผมก็พยายามใจเย็นรอนะครับ แต่คุณ paehunter เค้าบอกโอนไปแล้ว 4000 แล้วตัวนึงก็มา ทับกับตัวที่ผมโอนไปแล้วอีก

แถม xlove113 ยังลบสินค้าที่มีปัญหาและเบอร์โทรติดต่อออกจากกระทู้ตัวเองด้วย เจตนามันไม่ค่อยดีอะครับทำแบบนี้

ทั้งๆที่มีเวลา โพสรูปอวดรถ เมื่อคืน 23:58 แต่ทำไมตั้งแต่วันจันทร์ที่ 17 บ่าย 2 ไม่เคยมีเวลาเข้ามาดูกระทู้ใน ไทยกันดั้มเลย

ถ้าโทรติดต่อได้ไม่ปิดเครื่องผมก็คงไม่ต้องมาตั้งกระทู้แบบนี้ มีปัญหาอะไรก็บอกได้ครับผมตรงๆอยู่แล้วไม่ต้องโกหกกัน และมันไม่ใช่ผมคนเดียวที่เกี่ยวข้อง

แต่มันน่าโมโหตรงที่ติดต่อไม่ได้นี่แหละ ตอนแรกก็นึกว่าแบตเค้าหมด แต่มันหมดนานเกิน นี่ 4 วันแล้ว ปิดเครื่องตลอด แถมเข้าเน็ตก็ไม่มาชี้แจงแถลงไขอะไรเลย

เศรษฐกิจแบบนี้ จะเงิน 2000 หรือ 4000 มันก็มีค่าทั้งนั้นแหละครับ เป็นใครไม่กังวลมั่ง -*- คุณ paehunter เค้าดูกังวลและโทรมาถามผมอยู่บ่อยๆบอกจะไปแจ้งความ

ผมก็เลยมาตั้งกระทู้นี้ขึ้น เพื่ออะไรๆมันจะได้คลี่คลายไปในทางที่ดีและน่าพอใจทั้ง2ฝ่าย

• กัน-โอตะ
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2010, 01:06:11 PM »
จริงๆผมก็พยายามใจเย็นรอนะครับ แต่คุณ paehunter เค้าบอกโอนไปแล้ว 4000 แล้วตัวนึงก็มา ทับกับตัวที่ผมโอนไปแล้วอีก

แถม xlove113 ยังลบสินค้าที่มีปัญหาและเบอร์โทรติดต่อออกจากกระทู้ตัวเองด้วย เจตนามันไม่ค่อยดีอะครับทำแบบนี้

ทั้งๆที่มีเวลา โพสรูปอวดรถ เมื่อคืน 23:58 แต่ทำไมตั้งแต่วันจันทร์ที่ 17 บ่าย 2 ไม่เคยมีเวลาเข้ามาดูกระทู้ใน ไทยกันดั้มเลย

ถ้าโทรติดต่อได้ไม่ปิดเครื่องผมก็คงไม่ต้องมาตั้งกระทู้แบบนี้ มีปัญหาอะไรก็บอกได้ครับผมตรงๆอยู่แล้วไม่ต้องโกหกกัน และมันไม่ใช่ผมคนเดียวที่เกี่ยวข้อง

แต่มันน่าโมโหตรงที่ติดต่อไม่ได้นี่แหละ ตอนแรกก็นึกว่าแบตเค้าหมด แต่มันหมดนานเกิน นี่ 4 วันแล้ว ปิดเครื่องตลอด แถมเข้าเน็ตก็ไม่มาชี้แจงแถลงไขอะไรเลย

เศรษฐกิจแบบนี้ จะเงิน 2000 หรือ 4000 มันก็มีค่าทั้งนั้นแหละครับ เป็นใครไม่กังวลมั่ง -*- คุณ paehunter เค้าดูกังวลและโทรมาถามผมอยู่บ่อยๆบอกจะไปแจ้งความ

ผมก็เลยมาตั้งกระทู้นี้ขึ้น เพื่ออะไรๆมันจะได้คลี่คลายไปในทางที่ดีและน่าพอใจทั้ง2ฝ่าย

เข้าใจความรู้สึกคุณทอปครับ คราวผมนี่ก็หัวเสียเหมือนกัน (งานก็ยุ่งอยู่แล้ว ยังต้องคอยโทรเช็คของที่รอเป็นสัปดาห์ๆ :iconsoul:) แต่ก็พยายามบอกตัวเองว่าทางโน้นคงมีธุระหรือติดขัดอะไรบางอย่าง
สรุปคือ ถึงที่สุดก็ต้องให้ความยุติธรรมกับคนอื่นน่ะครับ สงสัยได้ แต่อย่าเพิ่งซัดข้อกล่าวหาใส่ผู้อื่นละกันเนอะ :iconsmile: ...

ผมว่าตั้งกระทู้นี้ขึุ้นมาก็กดดันคุณ x เขามากแล้วล่ะครับ ถ้าวันสองวันไม่ชี้แจง ทีนี้จะทำอะไรต่อไปก็ว่ากันเลยครับ (เชื่อเถอะ เด๋วเพื่อนสมาชิกก็เรียงคิวโพสกันยาวเป็นหางว่าวน่ะ)

ออฟไลน์ Voice

• เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: 2
Re: "xlove113" งานเข้า !! รบกวนเข้ามาชี้แจงด้วยนะครับ
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2010, 01:41:10 PM »
ขุดให้ 1 จึ้กพร้อมกับเป็นกำลังใจให้ครับ
ส่วนเรื่องแจ้งความก็รอซักพักดีกว่า อาจจะเป็นผลจากเรื่องบ้านเมืองก็ได้
แต่จากที่ผมอ่านแล้ว เจตนาไม่ดีเลยครับ

ออฟไลน์ mimzzz

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • Like: 3
Re: "xlove113" งานเข้า !! รบกวนเข้ามาชี้แจงด้วยนะครับ
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2010, 02:21:23 PM »
อืมมมมมม

ในกรณีนี้ต้อง svae หน้าจอที่เค้าโพสไว้ด้วยครับ เป็นหลักฐานประกอบกันอ่ะ

ก็ยังรอคำตอบของ คนขายเหมือนกันว่าเป็นยังไงนะ ยังไงขายของก็ควรจะรับผิดชอบนิดนึงครับ

เดี๋ยวจะลอคแล้วก็ edit กระทู้ขายที่มีปัญหาเผื่อว่าคนขายจะไม่ได้เข้ามาอ่านในหน้านี้ครับ

ปล. ธุรกรรมใดๆ ทาง TG ไม่มีส่วนรับผิดชอบเน้อ

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2010, 02:41:46 PM »
ตกลงล่าสุดเค้าเข้ามาแล้ว วันนี้ เวลา 01:40:25 PM

และไปลบรูป ตัวเค้าและรถออกจากเวป Honda City แต่ยังไม่มีการชี้แจงอะไร ใดๆทั้งสิ้น

ออฟไลน์ Jeanpaul

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2010, 02:47:27 PM »
เอาใจช่วยให้ผ่านพ้นสถานการณ์ไปได้โดยไวครับ  :iconmeow:

^
^
^
อาจจะงานเข้าละเเหละครับ - -" ยังไงอดทนอีกสัก 1 วันครับ หลังจากนั้นก็ค่อยว่ากันเนอะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 21, 2010, 02:49:27 PM โดย Jeanpaul »

ออฟไลน์ Libra Gundam

• *
  • I'm a Gundam
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2010, 03:13:08 PM »
คงต้องอดทนรอไปก่อนละครับ (ถ้าหากเค้ามาชี้แจงน่ะครับ) อาจจะมีปัญหาจริงๆก็ได้ คงต้องรอดูกันไป

ออฟไลน์ paehunter

• *
  • Like: -42
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2010, 04:10:34 PM »
ผมคือ 1 ในผู้เสียหาย ปรึกษากะผู้เสียหายข้างต้นแล้ว อาจจะเปนอีกที่อยู่ของมาน Email  xlln_station@hotmail.comฃ ชื่อ เทพฤทัย นามสกุล ฿ูมรินทร์ วันที่โอนเงิน 21-05-51 เวลาที่โอนเงิน 12.30:22 ธนาคารที่ท่านใช้โอนเงิน ไทยพาณิชย์...........สาขา หมู่บ้านธนินทร โอนเงินมาที่ธนาคาร ไทยพาณิชย์ จำนวนเงินที่ท่านโอนมา 275บาท
สั่งซื้อทั้งหมด CD แผ่น DVD 3 แผ่น
รายชื่อเกมส์ 1. Silverfall: Earth Awakening (2 DVD)
2. O2 Jam Offline + Music(1DVD)

ที่อยู่ของท่านที่จะให้เราจัดส่ง 23/15 หมู่บ้านเปรมประชา แขวงสีกัน เขตดอนเมือง กรุงเทพ 10210 เบอร์โทรศัพท์ 087-7531173
บ้านใครอยู่แถวนี้รบกวนช่วยพวกผมหน่อยน๊ะครับ

คิดว่าน่าจะใช่มัน http://www.komchadluek.net/detail/20100205/47185/%E0%B8%8B%E0%B8%B7%E0%B9%89%E0%B8%AD%E0%B8%82%E0%B8%B2%E0%B8%A2%E0%B8%9C%E0%B9%88%E0%B8%B2%E0%B8%99%E0%B9%80%E0%B8%99%E0%B9%87%E0%B8%95...%E0%B8%A3%E0%B8%B0%E0%B8%A7%E0%B8%B1%E0%B8%87%E0%B8%96%E0%B8%B9%E0%B8%81%E0%B8%AB%E0%B8%A5%E0%B8%AD%E0%B8%81.html

http://www.thaisecondhand.com/cms/news_dtail.php?id=7
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 22, 2010, 11:07:40 AM โดย paehunter »

ออฟไลน์ thebeer

• *
  • Like: 9
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2010, 05:38:36 PM »
ผมแนะนะครับลองไปPm ถามคนที่เคยได้รับของจากเค้าดูครับว่าเค้าได้เก็บที่อยู่ของนายคนนี้่ไว้ไหม ถ้ามีก็ขอมาเลยครับ
จากนั้น จะจัดให้หนักก็ทำไปเลยครับ

ออฟไลน์ gorn_gang

• *
  • Like: -28
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2010, 05:58:39 PM »
ทำจากเบาไปหาหนักครับ สุดๆก็แจ้งความ แต่ขอให้ใจเย็นนิดนึ่ง แต่ไม่ได้หมายความว่าต้องร้อนรนอะไรมากน่ะครับ
อีกอย่างจะบอกว่า ถึงไปแจ้งความก็ไม่ได้เรื่องอะไรเลยครับ แต่ก็ยังไงไปแจ้งความไว้ก่อนก็ดีครับ

ออฟไลน์ takin

• *
  • Like: 1
  • ว้าว!
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2010, 06:06:16 PM »
อีกแล้ว....ยังไงก็ขอให้เรื่องจบลงด้วยดีนะครับ

ออฟไลน์ Donald Duck

• *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2010, 06:14:49 PM »
ตกลงล่าสุดเค้าเข้ามาแล้ว วันนี้ เวลา 01:40:25 PM

และไปลบรูป ตัวเค้าและรถออกจากเวป Honda City แต่ยังไม่มีการชี้แจงอะไร ใดๆทั้งสิ้น

ยังไงถ้าไม่ได้เซฟรูปรถ และตัวเขาไว้ ลองติดต่อ Admin บอร์ดนู่นดูว่าเกิดเหตุการ์ณแบบนี้ขึ้น ยังไงรบกวนเขากู้หลักฐานขึ้นมาเก็บไว้ก่อนได้ไหม (ให้ Admin เก็บไว้ก็ได้ครับ) แล้วพอเราแจ้งความเมื่อไรก็ค่อยขอหลักฐานไปประกอบครับ
- รีวิวแบบเป็ดๆ : SDBB No.48, 69, 121, 126 & 127, 140, 142, 147, 164, 174, 240, 258, 270, 278, 286, 287, SD4ช่องจบ, SD Gunso และ Collection DX7

ออฟไลน์ atikom52

• *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2010, 06:20:13 PM »
ผมก็โอนไป 2150 ค่าdestiny ครับ
โอนไปตั้งแต่วันที่ 13 ครับ
คิดว่าไปรษณีย์ปิดเลยไม่ได้ เอะใจ

งานเข้าเลยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 21, 2010, 06:33:38 PM โดย atikom52 »

ออฟไลน์ shironot3

• *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2010, 06:25:51 PM »
ร่วมกันแจ้งความเลยครับ คนแบบนี้อย่าปล่อยเอาไว้ให้รกสังคม มีหลายรายที่โดน ไม่ใช่รายเดียว ยังไงสู้เต็มที่ครับ

อย่าให้เค้าได้ไปทำพฤติกรรมชั่วช้าเช่นนี้อีกในสังคม เป็นกำลังใจให้ครับ

• กัน-โอตะ
  • *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2010, 06:31:38 PM »
งวดนี้ซ้อนสามเลยเหรอเนี่ย :icondisapp: