ผู้เขียน หัวข้อ: "xlove113" งานเข้า !! รบกวนเข้ามาชี้แจงด้วยนะครับ  (อ่าน 33800 ครั้ง)

ออฟไลน์ pas20

• Verified User
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 14
  • ทำสีโมเล็กให้แหล่มมันยากนะ
Re: "xlove113" งานเข้า !! รบกวนเข้ามาชี้แจงด้วยนะครับ
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2010, 10:08:31 PM »
ขออนุญาต mod ทุกท่านครับ ...

ผมว่าถึงตอนนี้ ไม่มีการออกมารับผิดชอบ รวมทั้งพยายามลบหลักฐานที่เกี่ยวข้องกับตัวเองทุกอย่าง มันก็บ่งบอกแล้วล่ะครับว่าเจ้าตัวกำลังพยายามทำอะไรอยู่
ก็ขอให้ลากคอออกมารับกรรมให้ได้นะครับ ขยะพรรค์นี้ :iconpunch:

สะใจไหมครับ ไม่ต้องเป็นคู่กรณีแต่ก็ประณามคนอื่นเป็น "ขยะ" ได้  :iconsweat:
จะคอมเมนท์อะไรก็ให้อยู่ในขอบเขตจะดีไหมครับ  :iconcry:
ฝนจะตกไปถึงไหนน่ะ

ออฟไลน์ NeoX

• กัน-โอตะ
  • Like: 41
  • HG Collecter [BlAcK] เถิดเทิง
Re: "xlove113" งานเข้า !! รบกวนเข้ามาชี้แจงด้วยนะครับ
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2010, 10:19:47 PM »
ใช่คันนี้รึเปล่าครับ หรือไม่ใช่

ตอบแทนเจ้าของกระทู้น่ะ รู้สึกว่า คุ้นๆ นะครับ เคยไปดูเว็บรถ ที่ว่าเหมือนกัน รูปรถ รุ่น แล้วไฟหน้าก็รมดำมา ใช่เลย ทะเบียนก็ คุ้นสายตามาก

ยังไงก็ รอเจ้าของกระทู้ ยืนยันอีกทีนึงน่ะ

:iconvsign:

ออฟไลน์ angelicz

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • *
  • ลองทำเล่นๆ ;9
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2010, 10:20:39 PM »
ขออนุญาต mod ทุกท่านครับ ...

ผมว่าถึงตอนนี้ ไม่มีการออกมารับผิดชอบ รวมทั้งพยายามลบหลักฐานที่เกี่ยวข้องกับตัวเองทุกอย่าง มันก็บ่งบอกแล้วล่ะครับว่าเจ้าตัวกำลังพยายามทำอะไรอยู่
ก็ขอให้ลากคอออกมารับกรรมให้ได้นะครับ ขยะพรรค์นี้ :iconpunch:

สะใจไหมครับ ไม่ต้องเป็นคู่กรณีแต่ก็ประณามคนอื่นเป็น "ขยะ" ได้  :iconsweat:
จะคอมเมนท์อะไรก็ให้อยู่ในขอบเขตจะดีไหมครับ  :iconcry:

ขอโทษด้วยครับที่ใช้คำแรงไป แต่การกระทำแบบนี้ผมก็ไม่เห็นว่าจะมีคำไหนที่จะเหมาะสมไปกว่านี้แล้วนะครับ :iconangry:
ปกติเรื่องของคนอื่นผมไม่ยุ่งหรอกครับ แต่การกระทำแบบนี้ผมรับไม่ได้จริงๆ :iconsoul:
ขอโทษท่านทั้งหลายที่ไม่เห็นด้วยมา ณ ที่นี้ละกันครับ :iconshy2:

รับทราบครับ คุณพาส :iconvsign:
V
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 22, 2010, 10:32:40 PM โดย angelicz »

"Just do..whatever you want, Be response..for what you've done"

ออฟไลน์ pas20

• กัน-โอตะ
  • *
  • ทำสีโมเล็กให้แหล่มมันยากนะ
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2010, 10:30:40 PM »
ู^
^
เข้าใจครับว่ากำลังรู้สึกโกรธแทน แต่เอาว่าสนทนากันด้วยเหตุผลน่าจะดีกว่าเนอะ  :iconsmile:
จะให้กำลังใจกันก็เอาพอประมาณ ไม่งั้นเด๋วจะดราม่ากันไปใหญ่  :iconwinks:
........

ขอบคุณท่าน angelicz ที่รับฟังกันคร้าบบ :icongift: :icongift:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 22, 2010, 10:49:36 PM โดย pas20 »
ฝนจะตกไปถึงไหนน่ะ

ออฟไลน์ dragonballyu

• เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: -13
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2010, 11:02:26 PM »
เป็นกำลังใจให้เจ้าของกระทู้ครับ  :iconvsign:

ผมก็เป็น 1 คนที่จอง SF FBM ไว้ในกระทู้นั้น แต่ก็ไม่ได้โอนไปเพราะ คุณ x บอกว่ามีคิว Im เข้ามาก่อนแล้ว
ก็เลยตามคิว และ รอคิวต่อไป แล้วก็มีการตอบ ของเจ้าของกระทู้ว่า โอนเงินไปแล้ว ผมก็ทำใจว่าไม่ได้ และก็ไม่ได้ติดตามดู จนหลังจากที่มีการลบรูป DN กะ SF ก็เข้าใจว่าขายแล้ว
สู้ๆๆนะครับ ไม่อยากให้มีเหตุการณ์อย่างนี้เกิดขึ้นในบอร์ดเลย  :iconpunch:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 24, 2010, 11:25:26 AM โดย dragonballyu »

ออฟไลน์ paehunter

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: -42
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2010, 11:04:28 AM »
ขณะนี้ผ่านมา 1 อาทิต ผู้ร่วมชะตากรรมและผม ก็ยังไม่มีแนวโน้มว่าจะได้ตังคืน เซ็งเป็ด :iconfreak:

ออฟไลน์ Voice

• *
  • Like: 2
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2010, 12:38:31 PM »
แจ้งความโลดเลยครับ
ถ้ายังไม่มีการติดต่อมาอีก

แล้วรูปรถอ่ะครับ ผมดูป้ายทะเบียนแล้วเหมือนเค้าตัดต่อมาใส่อีกทีเลยครับ
มันดูำไม่มีเงา ผิดธรรมชาติมาก ยังไงก่อนจะดำเนินเรื่องรบกวนตรวจสอบดูอีกทีละกันครับ (หรือว่ามีคนท้วงแล้ว แต่เท่าที่ผมอ่านแล้วไม่เห็นมีใครบอกเลย)

ออฟไลน์ ong

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 2
  • http://ongarch66.multiply.com
    • Ong Photo Galleries
« ตอบกลับ #47 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2010, 12:56:11 PM »
ไอ้พวกแบบนี้มาอีกแล้ว เฮ้อโกงเค้าไปแล้วมันจะได้อะไรครับ  :iconfreak:

แล้วรูปรถอะตัดต่อชัว โคตะระแห่งความไม่เนียน ป้ายทะเบียนไม่มีเงาตัวหนังสือนูน แถมรถพี่แกอยู่ในร่มตั้งครึ่งค่อนคับ ฝากระโปรงงี้มืดแต่ป้ายพี่สว่างเว่อร์
พี่เอาไฟฉายส่องป้ายทะเบียนเหรอครับ เหมือนจงใจตัดป้ายทะเบียนอื่นมา แล้วแปะด้วยความคิดแบบโง่ๆ

ออฟไลน์ zealotzephyr

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 5
  • สี่หลอดสีฟ้า
    • 52146CPEBoard
« ตอบกลับ #48 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2010, 01:21:43 PM »
อ้าว เขา Edit

ออฟไลน์ watpong

• *
  • Like: -2
  • กันดั้มคือชีวิต
« ตอบกลับ #49 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2010, 02:20:39 PM »
ที่เขาอ้างว่าสถาณการณ์ไม่ปกติตอนนี้ปกติแล้ว

ก้อน่าจะัติดต่อมานะครับ

ขาดการติดต่อไปดื้อๆพยายามลบหลักฐานที่เกีย่วข้องกับตัวเองอีก

แจ้งความโลดครับ อย่าปล่อยให้คน...ลอยนวล

ออฟไลน์ Gundam_iTTo

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 0
  • C.E. Alcohol Collector
« ตอบกลับ #50 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2010, 02:45:38 PM »
เป็นกำลังใจให้ครับ

ยังมีอีกหรือนี่ เรื่องแบบนี้

แจ้งความอย่างเดียวเลยครับ จะได้หมดๆ ไปครับ

ออฟไลน์ thebeer

• *
  • Like: 9
« ตอบกลับ #51 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2010, 03:01:24 PM »
คนแบบนี้จัดมันหนักๆเลยครับ

Artkung

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #52 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2010, 10:20:38 AM »
ดูจากพฤติกรรมของเขาแล้ว ทั้งกระทู้นี้ และ กระทู้ในบอร์ด HCT

จขกท. คงไม่ได้รับของ หรือ เงินคืนแน่ ๆ ครับ

เป็นกำลังใจให้ จขกท. ครับ

ถ้าเคลียร์กันไมได้ แจ้งความ คงเป็นทางออกเดียวที่พออาจเรียกความเป็นธรรมได้

ออฟไลน์ Tallgeese4th

• *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #53 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2010, 09:11:08 AM »
เห็นใจผู้เสียหาย เคยโดนโกงมาเหมือนกัน แต่ว่าจำนวนไม่เยอะเท่านี้ 
แจ้งความเลยครับ เพื่อทำให้สังคมเราสะอาดกว่านี้