ผู้เขียน หัวข้อ: [ประกาศผลโหวต] TG Model Contest of JAN+FEB 2011. "ชาร์! สีแดง! แรงสามเท่า!"  (อ่าน 34395 ครั้ง)

ออฟไลน์ takin

• Verified User
  • เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: 1
  • ว้าว!
ผ่านมาโหวตให้แล้วครับ :iconmeow:

ออฟไลน์ unn13

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 55
  • ซื้อเท่าไรดองเท่านั้น
เข้ามากดLike เอ้ยโหวตแล้วครับ ว่าแต่Likeมากๆแล้วจะกลายเป็นLoveรึเปล่า  :iconlol:

ออฟไลน์ shishi

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 34
หมดเขตส่งงานวันนี้แล้วนะครับ ใครยังไม่ได้ลงรีบ ๆ กันหน่อย

ปล. งานต่อไปเอาอะไรดีหว่าคิดไม่ออก  :iconcry:

ทำสีกันดั้ม ในสไตล์คลอสมิธ ดีม่ะพี่ 5555++++ ระเบิดพลังคอสโมไปพร้อมๆ กับ ซีดแตก และพลังนิวไทป์
เพิ่งเห็นว่าชวนในนี้แล้ว กำลังหาแนวร่วมใน Facebook อยู่เลย ๕๕๕

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
เหมือนกระทู้จะโดนลบไปแล้ว แต่เดี๋ยวลองถามคนวาดให้ฮับ
เจอมา 1 รูป
http://topicstock.pantip.com/chalermthai/topicstock/2008/06/A6676444/A6676444.html#19
V
V
V
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 01, 2011, 01:43:31 PM โดย shishi »

ออฟไลน์ NeoX

• กัน-โอตะ
  • Like: 41
  • HG Collecter [BlAcK] เถิดเทิง
หมดเขตส่งงานวันนี้แล้วนะครับ ใครยังไม่ได้ลงรีบ ๆ กันหน่อย

ปล. งานต่อไปเอาอะไรดีหว่าคิดไม่ออก  :iconcry:

ทำสีกันดั้ม ในสไตล์คลอสมิธ ดีม่ะพี่ 5555++++ ระเบิดพลังคอสโมไปพร้อมๆ กับ ซีดแตก และพลังนิวไทป์
เพิ่งเห็นว่าชวนในนี้แล้ว กำลังหาแนวร่วมใน Facebook อยู่เลย ๕๕๕

โปรเจค ข้ามปี เลยแล้วกัน...

เคยเห็นม่ภาพร่างต้นแบบ อยุ่อ่ะ ที่เอา พวกซาคุ กุฟ เกรียน มาโม อ่ะ เป็นภาพวาด ท่านใดมี หรือเห็นทีไหน เอามาลงให้หน่อยก็ดี :iconwinks:

ออฟไลน์ War-taker

• กัน-โอตะ
  • Like: 60
เอาเป็น Alternate Universe ไหมครับ
Gundam ผสมกับเรื่องอื่น อะไรก็ได้ เซย่า ไรเดอร์ เซ็นไต Mazinger ฮารุฮิ พรีเคียว บิลลี่ อาเบะ ฯลฯ
ไม่ก็ Gundam คนละยุคผสมกัน อย่าง Sazabi + Exia ที่เพิ่งมีคนทำไป

จำกัดเซย่า เดี๋ยวแฟน ๆ เรื่องอื่นน้อยใจแย่

ออฟไลน์ luckytoffee

• TG STAFF
  • ลองพ่นแอร์บรัช
  • *
  • Like: 28
  • MG Collecter [TrI] นะจ๊ะ จุ๊บุ จุ๊บุ
^
^
อันนี้ก็น่าสนใจนะครับ เรียกว่าแหวกแนวกันไปซักรอบนึงให้หลีกหนีความจำเจจะได้ไม่เบื่อกัน
(แล้วพาลไปซื้อเซย่ากันหมด ฮ่า ๆ ๆ)

"ที่ใดมีรักที่นั่นมีทุกข์ เลยมีหลายคนไม่เคยทุกข์ อิ ๆ"

ออฟไลน์ tonman

• *
  • Like: 4
  • yo yo yo
โหวตให้ละจ้า อิอิอิ เสร็จละ ไปเล่นชุดผ้าต่อดีก่าาา  :iconwinks: :iconwinks: :iconwinks:

(ชักจะอยากได้โกลเซ้น)

ออฟไลน์ arrowsmith

• ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • Like: 0
  • จะโดนยิงร่วงกี่ที ตูก็ยังรอดมาได้
โหวตเรียบร้อยครับ  :iconvsign:
กำลังตามหา SD CROSSBONE GUNDAM  ใครมีอยากปล่อย IM มาโลด

ออฟไลน์ unn13

• กัน-โอตะ
  • *
  • ซื้อเท่าไรดองเท่านั้น
Re: [เช
« ตอบกลับ #48 เมื่อ: มีนาคม 01, 2011, 07:14:24 PM »
เห็นอยากจะเปลี่ยนแนวแต่ยังไม่หลุดจากกันดั้มลองประกวด Figureคนขับกันดั้มดูมั้ยครับ ฟิกเกอร์พวกนี้บางทีก็แถมมากับMGแต่เรามักไม่ค่อยได้เอามาทำสีเท่าไร(ผมเองก็ไม่ได้ทำ) หรือจะเป้นเรซิ่นก็ได้นะ

มีเยอะเลยครับแต่ถ้าใครจะทำscale1/100ก็เพ่งเอาเองแล้วกันครับ  :iconnasty:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 01, 2011, 07:15:23 PM โดย unn13 »

ออฟไลน์ pas20

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 14
  • ทำสีโมเล็กให้แหล่มมันยากนะ
เห็นอยากจะเปลี่ยนแนวแต่ยังไม่หลุดจากกันดั้มลองประกวด Figureคนขับกันดั้มดูมั้ยครับ ฟิกเกอร์พวกนี้บางทีก็แถมมากับMGแต่เรามักไม่ค่อยได้เอามาทำสีเท่าไร(ผมเองก็ไม่ได้ทำ) หรือจะเป้นเรซิ่นก็ได้นะ

มีเยอะเลยครับแต่ถ้าใครจะทำscale1/100ก็เพ่งเอาเองแล้วกันครับ  :iconnasty:

โห ไอเดียบรรเจิดมากเลยครับคุณอั้น เชียร์โลด ผมจองครูเซ่โลด :iconcryjoy:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 01, 2011, 07:21:22 PM โดย pas20 »
ฝนจะตกไปถึงไหนน่ะ

ออฟไลน์ Buf-The-Great

• *
  • หลังสู้ฟ้า หน้าซุกหมอน นอนกลางแดด
    • http://buf-the-great.exteen.com/
ขอเป็น Unicorn ต้อนรับตอน3ดีมั้ย
รับ
Loto, Dreissen [Unicorn Ver.], Jesta, MG Shenlong, MG, Wing ~ EW Ver.,MG Deathscythe Hell
ต่อแล้วหรือใหม่ ราคาคุยกัน

ออฟไลน์ phiradon

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • ถึงแม้ตัวนายจะเป็นศัตรูกับคนทั้งโลกเราก็ยังรักนายอ
    • Welcome to Gundam Fan Site in Thailand."Thaigundam.com
โหวตแล้วครับ :iconvsign:
ถึงผมจะต้องทำลายโลกแต่ก่อนที่จะถึงเวลานั้นผมจะปกป้องโลกเอง

ออฟไลน์ EvaNeverDie

• *
  • สำนักพู่กัน !!
โอรอบนี้ได้มา19โหวดแนะ~~~
ขอบคุณสำหรับทุกๆคะแนนคับ งานหน้าจะทำให้ดีกว่านี้

ออฟไลน์ NewtypeX

• *
  • Like: -179
ยินดีกับคนที่ชนะใน3อันดับนะครับ งานผมยังกากๆอยู่ไว้ครั้งหน้าจะทำให้ดีกว่านี้ครับ

ออฟไลน์ afee

• *
  • Like: -13
ขอบคุณทุกๆเสียงโหวตครับ

ออฟไลน์ Off-Songwut

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • Like: 50
  • SongwutOffice
    • songwutoffice.blogspot.com
ยินดีกับ ที่ 1 2 3 ด้วยครับ
 :iconlol: :iconlol: :iconlol:

และขอบคุณทุกๆท่านที่ช่วยโหวตให้ครับผม
 :iconwish: :iconwish: :iconwish:

ออฟไลน์ Kid_D

• *
ขอบคุณทุกท่านที่โหวต
และขอเป็นกำลังใจให้ทุกคนทำโมเดลกันเยอะๆครับ

ออฟไลน์ shishi

• *
โอ๊ยทำของบ้าๆบอๆมาลงยังมีคนบ้าจี้ตามาโหวตให้ตั้ง 17 คน :iconlol:
ขอบคุณมากครับบบบบ

ยินดีกับที่ 1-3 ด้วยนะครับ

ออฟไลน์ naioh2

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 80
ขอบคุณพี่น้องที่ร่วมโหวดและติดตามผลงานครับผม :icongift:

ออฟไลน์ ong

• *
  • Like: 2
  • http://ongarch66.multiply.com
    • Ong Photo Galleries
ยินดีด้วยนะฮ้าฟฟฟ  :iconhappy: