ผู้เขียน หัวข้อ: [Dollfete 2011] แว่บไปรับลูกสาวมาฮะ >w<  (อ่าน 26933 ครั้ง)

ออฟไลน์ gon pumjorn

• Verified User
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 97
Re: [Dollfete 2011] แว่บไปรับลูกสาวมาฮะ >w<
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: มีนาคม 30, 2011, 01:57:32 PM »
   :icongift: ของเค้าเเพงจริงๆ  :iconfreak: สวยดีครับ

ออฟไลน์ RAYARZERO

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 40
    • RAYARZERO Bolg's
Re: [Dollfete 2011] แว่บไปรับลูกสาวมาฮะ >w<
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: มีนาคม 30, 2011, 02:03:07 PM »
สรุปเปลี่ยนกระทู้นี้เป็นกระทู้คุยเรื่อง Doll (ฮา) 
Blog เล็กๆของกระผมครับ จิ้มที่รูปเลย-w-

ออฟไลน์ patsawat

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • Like: 5
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: มีนาคม 30, 2011, 03:10:44 PM »
^
^
^
มาชิโระ  มาชิโระ  มา ชี โร่ !!!  :iconlol:  2กลางๆรู้สึกว่าจะไม่ได้ชุดฮากามะ นะ  ค่าส่งยังไม่แน่ใจ
แต่คิดว่าจะบอกให้ทางโน้นหิ้วกลับมาดีกว่าจะได้ประหยัดเรื่องค่าส่ง+ไม่โดนภาษี    :iconpale:
ไม่เกิน กรกฏานี้น่าจะได้เจอลูกสาว  เดือนเกิดตัวเองพอดีเด๊ะๆเลย  เป็นปลื้ม :iconcryjoy:

โอ้วยินดีด้วยนะครับ  ได้แล้วอย่าลืมนำมารีวิวให้ชมบ้างนะครับ ไม่มีงบพอที่จะเล่นอะครับมันแร๊งเกิน เลยอาศัยชมของชาวบ้านเค้าเอาดีกว่า ฮ่าๆ
ทำไงดีอยู่ดีๆก็หมดไฟซะงั้น  ><

ออฟไลน์ wateya_rouge

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • Like: 23
  • ^^'' it,Me
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: มีนาคม 31, 2011, 12:28:26 AM »
^
^
^
มาชิโระ  มาชิโระ  มา ชี โร่ !!!  :iconlol:  2กลางๆรู้สึกว่าจะไม่ได้ชุดฮากามะ นะ  ค่าส่งยังไม่แน่ใจ
แต่คิดว่าจะบอกให้ทางโน้นหิ้วกลับมาดีกว่าจะได้ประหยัดเรื่องค่าส่ง+ไม่โดนภาษี    :iconpale:
ไม่เกิน กรกฏานี้น่าจะได้เจอลูกสาว  เดือนเกิดตัวเองพอดีเด๊ะๆเลย  เป็นปลื้ม :iconcryjoy:

โอ้วยินดีด้วยนะครับ  ได้แล้วอย่าลืมนำมารีวิวให้ชมบ้างนะครับ ไม่มีงบพอที่จะเล่นอะครับมันแร๊งเกิน เลยอาศัยชมของชาวบ้านเค้าเอาดีกว่า ฮ่าๆ

ว้าวววว ขอมานั่งรอปูเสื่อด้วยครับ ของน่ารักๆแบบนี้ พลาดไม่ได้แล้วววว  :iconsmile:  :iconsmile:
Thailand only !!

ออฟไลน์ scout

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 6
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: มีนาคม 31, 2011, 01:08:11 AM »
^
^
^

ว้าวววว ขอมานั่งรอปูเสื่อด้วยครับ ของน่ารักๆแบบนี้ พลาดไม่ได้แล้วววว  :iconsmile:  :iconsmile:

เมื่อกี้ลองถามๆราคาเพื่อนที่เล่นดอลดูว่าราคาแต่ละตัวน่าจะประมาณเท่าไหร่เผื่อจะเก็บเงินบ้าง เขาบอกว่า 20k กลางๆนี่ถูกมากเลย หามาได้ไงเนี่ยเมพมาก :iconpanic:
แต่ว่าทางโน้นไว้ใจได้ใช่มั้ยครับ ระวังเห็นราคาถูกๆจะโดนหลอกเอานะ เป็นผมเจออะไรถูกๆไม่ค่อยจะไว้ใจ  :iconcry:
ขอให้ได้ของมารีวิวนะครับ จะรอชมน้องมาชิโระนะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 31, 2011, 01:47:19 PM โดย scout »

ออฟไลน์ zendono7

• TG STAFF
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 13
  • ศิลปิน พู่กัน
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: มีนาคม 31, 2011, 02:02:53 AM »
^
^
^

รอชมของสวยงามด้วยคนจร้า ได้มาแล้วก็รีบเอามาโชว์เลยนะ อยากเห็นมากๆ จะลงแดงแย้ววว  :iconnosebleed:
เมื่อมือที่จับพู่กันข้างนี้ มันเปลี่ยนเป็นสีแดงฉาน..มันร่ำร้องให้ฉันต้องเพียรพยายาม และสู้ต่อไป

ออฟไลน์ NeoX

• กัน-โอตะ
  • Like: 41
  • HG Collecter [BlAcK] เถิดเทิง
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: มีนาคม 31, 2011, 09:55:28 AM »
ถ้าราคาซัก MG 1-2 ตัวก็น่าสนอยู่ แต่นี่อะไร.. PS3 ตั้ง 2 ชุด.. บร้าไปแล้วจริงๆ... :iconcryjoy: :iconcryjoy:

ออฟไลน์ scout

• *
  • Like: 6
« ตอบกลับ #47 เมื่อ: มีนาคม 31, 2011, 01:46:05 PM »
ถ้าราคาซัก MG 1-2 ตัวก็น่าสนอยู่ แต่นี่อะไร.. PS3 ตั้ง 2 ชุด.. บร้าไปแล้วจริงๆ... :iconcryjoy: :iconcryjoy:

คนเล่นดอลได้ ถ้าไม่เสี่ยขริงๆก็ปล่อยของหมดตัวเพื่อเป็นทุนซื้อแหละครับ :iconfreak:
หากไม่มีทุนทรัพย์ก็ถือเป็นการยากลำบากที่จะฝ่าฟันเก็บเงินจนซื้อได้ ยอมตัดใจจากของที่รักขายเพื่อหาทุน
กว่าจะได้มานี่แหละครับความภูมิใจ

อิจฉาคนมีตังจริงจริ๊ง อยากได้อะไรก็ได้เลย 555 หัวเราะทั้งน้ำตา :iconcry:

ออฟไลน์ pfrankz

• *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #48 เมื่อ: มีนาคม 31, 2011, 06:28:57 PM »

คนเล่นดอลได้ ถ้าไม่เสี่ยขริงๆก็ปล่อยของหมดตัวเพื่อเป็นทุนซื้อแหละครับ :iconfreak:
หากไม่มีทุนทรัพย์ก็ถือเป็นการยากลำบากที่จะฝ่าฟันเก็บเงินจนซื้อได้ ยอมตัดใจจากของที่รักขายเพื่อหาทุน
กว่าจะได้มานี่แหละครับความภูมิใจ

อิจฉาคนมีตังจริงจริ๊ง อยากได้อะไรก็ได้เลย 555 หัวเราะทั้งน้ำตา :iconcry:
ตัดจนแทบไม่มีจะกินเลยล่ะครับตอนผมซื้อ

ออฟไลน์ naroki

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 544
  • Time and space with magic
« ตอบกลับ #49 เมื่อ: มีนาคม 31, 2011, 07:48:15 PM »
ส่วนตัว......  ขาย PG  หมดบ้าน.......  กับฟิกส่วนนึง.....  เลยไม่สะเทือนเท่าใหร่......

เกือบจมดิ่งสู่ก้นบึ้งแห่งความมืดมิดไปแล้ว  โชคดีที่มาเจอกับ Armored Core ซะก่อน 555.....

จริงๆช่วงนั้นปล่อย Armored Core ด้วยแหล่ะ  แต่ขายไม่ออก  เหมือนโชคชะตาฟ้าดินกำหนดให้ขายไม่ออก สุดท้ายเลยเอามาทำสี  แล้วจากนั้นมันก็เรียกพวกกรีฐาทัพมาจนถึงทุกวันนี้.....

ถ้าวั้นนั้นมีคนสอย Armored core ไป  คงมาไม่ถึงทุกวันนี้ ......   ชอบเกมส์กับดีไซนน์มันนะ  แต่เปิดกล่องมาแล้วแทบลมจับ เห็นชิ้นส่วนแล้วก็แทบส่ายหน้า เห็นรอยอุดขัดแล้วก็เหงื่อตก  แต่สุดท้ายก้ฝ่าฟันมาเป้นตัว + ทำสีสำเร็จจนได้

อารมณ์มันเหมือนตอนเล่นเกมส์ยากส์ๆ โหดๆ  แบบพวกเก็บ Trophy บน PS3 อ่ะครับ  ดูเหมือนยากส์  แต่เราก็ฝ่าฟันมันไปได้...  เหมือนรุ่งอรุณหลังสงครามผ่านพ้นไป

ถ้าไม่ได้เจอกับAC ป่านนี้คงถลำลึกไปแล้ว   :iconlol:   

แต่สุดท้่าย  ยังไงก็แตกไลนน์อยู่ดี  :iconlol:

ระวัง!!  มันจะมาโดยไม่รู้ตัว!!!

หลังๆยิ่งสนใจพวก  หูฟังอยู่ด้วย   ไลนน์นั้นหมดตัวจริงๆ  หูฟังตัวท็อปๆราคาหลักหมื่น  ยิ่งพวก CIEM (Custom In Ear Modify)  บางตัวราคาเอาไปซื้อดอลได้สบายๆเลยนะเออ   :iconfreak:

http://www.jetliveaudio.com/index.php?mo=30&cid=134764&viewby=list&sortby=order:asc&view-button=%E0%B9%81%E0%B8%AA%E0%B8%94%E0%B8%87

ส่วนตัวตอนนี้ใช้รุ่นกลางๆ ค่อนไปทางล่างๆอยู่.....  แต่ไม่รู้ว่าจะหน้ามืดอีกรอบเมื่อใหร่  ไลนน์นี้น่ะโหดจริง     พอลองพวกหูเทพๆแล้ว  จะกลับมาเล่นหูถูกๆไม่ใหวจริงๆ  แค่หูฟังไม่พอ  มีโมสายอีกตะหาก  แถมจะให้ครบเซตต้องต่อ amp เพิ่มอีก  เหอๆๆ........   
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 31, 2011, 08:14:45 PM โดย naroki »

สร้างเพจละนะ
https://www.facebook.com/Narokiastray/

ออฟไลน์ wateya_rouge

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • Like: 23
  • ^^'' it,Me
« ตอบกลับ #50 เมื่อ: เมษายน 01, 2011, 05:14:56 PM »
ผมเพิ่งซื้อดอลจากร้านในไต้หวันมาครับ 

เนี่ยเพื่อนผมซื้อมาให้ผมตัวละ 4500 บาทเอง ถูกโคตรๆ

แต่เอารูปมาแทนก่อนนะครับ กล้องเลนส์มันเน่า

Thailand only !!

ออฟไลน์ pfrankz

• *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #51 เมื่อ: เมษายน 01, 2011, 05:35:55 PM »
ผมเพิ่งซื้อดอลจากร้านในไต้หวันมาครับ 

เนี่ยเพื่อนผมซื้อมาให้ผมตัวละ 4500 บาทเอง ถูกสุด.ๆ

แต่เอารูปมาแทนก่อนนะครับ กล้องเลนส์มันเน่า

น่ารักมากเลยฮะ :iconlove:

ผมชอบของค่ายblue fairyด้วยฮะน่ารักเหมือนกัน