ผู้เขียน หัวข้อ: Destiny สีกระป๋องเพิ่งหัดพ่นครับ  (อ่าน 4823 ครั้ง)

ออฟไลน์ oorx

• เริ่มหัดทาสี
  • Like: -4
Destiny สีกระป๋องเพิ่งหัดพ่นครับ
« เมื่อ: มิถุนายน 01, 2011, 08:23:45 PM »
ภาพอาจจะไม่ค่อยชัดนะครับ ผมใช่มือถือถ่ายเอา หากล่องไม่ได้อ่ะครับ ปล. ความจิงหมดไปกับโมเดลแแล้ว  :iconcry:

อันนี้ตู้โชวที่ร้านผมครับ อยู่อยุธยาใครอยู่ใกล้ๆก็แวะมาเยี่ยมมาคุยกันก็ได้นะครับ  :iconsmile:  ที่ร้านสิรินเภสัช หน้าสาธาณสุข ตลาดเจ้าพรหม :iconhappy:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 01, 2011, 08:27:56 PM โดย oorx »

ออฟไลน์ backpia

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
  • Like: 0
Re: Destiny สีกระป๋องเพิ่งหัดพ่นครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2011, 10:58:50 PM »
รูปไม่ชัดครับ แต่เห็นรอยผ่ากลางตรงช่วงขา ถ้าเก็บรอยผ่างานจะดูดีกว่านี้

ออฟไลน์ ronsuthi

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
  • Like: 11
Re: Destiny สีกระป๋องเพิ่งหัดพ่นครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2011, 11:31:12 AM »
ค่อยๆฝีกกันไปครับ เก็บตังค์ซื้อ แอร์บัช เลยครับ ลงทุนตอนนี้เพื่อประหยัดในโอกาสหน้า ผมก็ทำ Sinanju โดยใช้สีกระป๋อง หมดเงินไปเท่ากับซื้อ sinanju ได้อีก1ตัวเลยครับ สู้ๆ :iconcry:

ออฟไลน์ jason

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • Like: 30
  • คนดีๆที่ยืนอยู่ในมุมมืดๆ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2011, 05:17:28 PM »
สวัสดีครับ ภาพไม่ชัดแต่สีโดยรวมก็ดูดีนะครับ

ลองตัดเส้น ติดดีคอลสักหน่อย งานน่าจะดูดีขึ้นครับ
MONO EYE , MODIFY , DIE FOR ZEON

ออฟไลน์ oorx

• เริ่มหัดทาสี
  • Like: -4
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2011, 07:42:59 PM »
ขอบคุณทุกความห็นครับ :iconsmile: แต่กะว่าจะเก็บเงินซื้อกล้องก่อน เวลาถ่ายจะได้ชัดๆ :iconvsign:

ออฟไลน์ TKvaniLLa

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • Like: -79
  • ผมก็เป็นคนหนึ่งที่รักกันดั้ม
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2011, 08:29:24 PM »
เห็นรอยผ่ากลางที่ขาชัดเลยอ่ะครับ คงต้องอุดขัดด้วยน่ะ :iconvsign:

ตัดเว้นติดดีคอลก็สวยแล้ว  :iconvsign:
My Gyndam Gallery