ผู้เขียน หัวข้อ: Figma KOS-MOS รุ่นติดปีก แบบเด็กปัญญาอ่อน  (อ่าน 3767 ครั้ง)

ออฟไลน์ kittithat0083

• Verified User
  • เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: 7
Figma KOS-MOS รุ่นติดปีก แบบเด็กปัญญาอ่อน
« เมื่อ: มิถุนายน 24, 2011, 10:48:35 PM »
ไม่รู้ว่าอะไรเข้าสิงนะครับ พอผมได้ ฟิกม่าตัวนี้มา ในใจก็คิดจะติดปีกอย่างเดียว :iconfreak: ก็เห็นแผ่นหลังนางมันน่าติดนะ :iconlol:
ลองมาดูกันนะครับ ว่ามันจะออกมาดูดีหรือเปล่านะครับ
เชิญ........ :iconwink:

:icondisapp: อื่ง...นิดๆ คิดในใจว่าทำไปได้ฉัน....

ปล.ไม่กล้าจัดท่ามากเดี่ยว จะออกทะเลไปไกล

ออฟไลน์ dragonballyu

• เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: -13
Re: Figma KOS-MOS รุ่นติดปีก แบบเด็กปัญญาอ่อน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2011, 11:17:22 PM »
ไอเดียดีบรรเจิดกันเลย :iconwish:...แต่ยังไม่ถึงใจน่ะ(ความคิดส่วนตัวนะ.....) ปีกมันยังไม่โดดเด่นเท่าไหร่ ดูกระจุ่มกระจิ๋มไปหน่อย น่าจะเอาให้โดด :iconnasty:
ขอคอมเม้นอีกอย่างนีง...อืมมมม...รูปมุมต่ำนี่พาลจะเข้าใจผิดนะ ต้องระวังๆ :iconnosebleed:

ออฟไลน์ ReJInA

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 16
  • นี้มันโดนัทส่วนของชั้นนะ!!
Re: Figma KOS-MOS รุ่นติดปีก แบบเด็กปัญญาอ่อน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2011, 11:20:45 PM »
อืมม ติดปีกแล้วนึกถึงพวก วาลคีรี่ นะฮะ
ฟิกม่าคอสมอสสวยดีนะ