ผู้เขียน หัวข้อ: Saber Lily Golden Caliburn สาวงามแรง....!!!  (อ่าน 8982 ครั้ง)

ออฟไลน์ kittithat0083

• Verified User
  • เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: 7
Saber Lily Golden Caliburn สาวงามแรง....!!!
« เมื่อ: มิถุนายน 30, 2011, 11:59:56 PM »
สวัสดีครับชาว TG ทุกท่านวันนี้กระผมมานำเสนอ ลูกสาวคนล่าสุดประจำตู้ที่บ้านครับ....ตอนแรกคิดว่าจะซื้อ MG : Ex-S Gundam แต่มาเปลี่ยนใจเอาตอนท้ายนะครับ :iconcryjoy:
ขอบอกเลยนะครับว่างาน ฟิกตัวนี้ งามมาก ๆ ครับ สวย เริ่ด เชิด จริง ๆ ชุดงานเต้นรำ ไงมารำดาบได้ละนี้ งง...
เอาละครับมาดูกันเลยครับ :iconlol:

มุมเอาใจเหล่าแฟน ๆ ครับ :iconlove:

ถ่ายคู่กับ Figma Saber Lily  :iconwink:

เป็นไงกันบ้างครับกับลูกสาวคนล่าสุดของผม ตอนแรกคิดทำไมมันแพงจัง พึงมารู้ที่หลังว่ามัน Limited.... :icondisapp:

ออฟไลน์ Mojojo_joe

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 15
Re: Saber Lily Golden Caliburn สาวงามแรง....!!!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2011, 12:35:14 AM »
น่ารักมากๆเลยครับ เซเบอร์จังๆ

ออฟไลน์ ReJInA

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 16
  • นี้มันโดนัทส่วนของชั้นนะ!!
Re: Saber Lily Golden Caliburn สาวงามแรง....!!!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2011, 01:46:58 AM »
ลิมิตเต็ด WF สินะ หน้ายิ้มนิดๆด้วย หวานกว่าตัวติดเกราะเยอะเลย

ออฟไลน์ kana-art

• กัน-โอตะ
  • Like: 13
  • I'm Always Out Numbered But Never Out Manned
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2011, 05:40:44 PM »
Oh my goddess   สวยงามมากๆๆๆ

ปล. wallpaperบนหน้าจอคอมนี่ ได้ใจนะครับ :iconlove:

ออฟไลน์ NhEuOi

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 8
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2011, 12:14:37 AM »
เหมือน ver. โตขึ้นมาอีก 7 ปีเลย  :iconnosebleed:

ออฟไลน์ arms

• *
  • Like: -7
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2011, 08:50:51 AM »
ของผมเป็นตัวธรรมดา ถึงตัวนี้มันจะวาบหวิวกว่าไงก็ยังชอบตัวธรรมดามากกว่า

arms

ออฟไลน์ kai122

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • *
  • Like: 3
  • เอเรก้าา..าาา.าาา !!!
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2011, 12:21:59 PM »
Wallpaper ท่านนี้ 18+ น่ะฮ่ะ
เหมือนดู H - Anime อยู่เลย  :iconfreak:

คุ้นๆ เหมือนโหลดบิทเรื่องใหม่เสร็จด้วยนิครับ  :iconnasty:

ส่วนหนู๊เซเบอร์อันนี่งดงามมากๆ ครับ เเล้วดูเเล้วน่าจะโดนไปหลายอยู่เหมือนกันใช่ม่ะครับ  :iconcry:

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2011, 06:50:02 PM »
ของผมเป็นตัวธรรมดา ถึงตัวนี้มันจะวาบหวิวกว่าไงก็ยังชอบตัวธรรมดามากกว่า

arms

ที่จริงผมก็หาตัวปกติละครับ แต่หาไม่ได้เลย ของหมด กับ ไม่มีใครปล่อยมือ2 เลยนะครับ เศร้า :iconcry:

ออฟไลน์ unn13

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 55
  • ซื้อเท่าไรดองเท่านั้น
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2011, 10:58:44 AM »
อื้อหือทั้งขาวทั้งเนียน  :iconnosebleed: ถ้าอยากได้ตัวธรรมดาราคาไม่แรงก็นี่เลยครับ

http://www.e2046.com/product/9094
เป็นเรซิ่ินครับลงแรงกันหน่อย เหลืออยู่4ตัวละ ค่าเสียหายอยู่ราวๆ 2 พันต้นๆครับ

ออฟไลน์ Wulther

• *
  • Like: -15
  • Blue Cosmos
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2011, 12:05:41 PM »
ช่วงนี้ผมเองก็ปันใจให้กับฟิกเกอร์เหมือนกันครับ :iconjoy: ถึงจะยังไม่ได้ซื้อพวกฟิคนิ่งเลยแต่ก็เล็งๆไว้หลายตัว เซเบอร์สวยมากเลยนะครับใครเป็นแฟนเซเบอร์คงต้องซื้อกันหัวโตน่าดูชม(ราคาตัวเดียวก็หัวโตได้...) เพราะร่างเธอเยอะเหลือเกิน แต่ก่อนผมชอบเซเบอร์ดำแต่พอได้เล่นภาค extra แล้วก็ชอบๆตัวแดงขึ้นมาด้วยแล้วสิ
ว่าแต่คุณอั้นจะทำเองอีกตัวแล้วสินะ :iconjoy:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 03, 2011, 12:08:27 PM โดย Wulther »
เพื่อโลกสีครามอันแสนบริสุทธิ์ของพวกเรา!!!!

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2011, 03:01:35 PM »
อื้อหือทั้งขาวทั้งเนียน  :iconnosebleed: ถ้าอยากได้ตัวธรรมดาราคาไม่แรงก็นี่เลยครับ

http://www.e2046.com/product/9094
เป็นเรซิ่ินครับลงแรงกันหน่อย เหลืออยู่4ตัวละ ค่าเสียหายอยู่ราวๆ 2 พันต้นๆครับ

ด้วยความสามารถอันต่ำต้อยคงไม่ละครับ กลัวเสียของ :iconcry: แต่ก็ขอบคุณนะครับที่แนะนำ