ผู้เขียน หัวข้อ: แกะกล่อง โมจีนตัวล่าสุด HG OO Seven Sword/G (ไม่มีรูปตอนต่อ)  (อ่าน 7120 ครั้ง)

ออฟไลน์ SDUINCON

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: -44
  • I Love GT-R R34
สวัสดีครับเจอกันอีกครั้งแล้ว ซึ่งวันนี้ผมจะมารีวิว HGOO ตัวล่าสุดของอาตี๋ ซึ่งผมก็ได้ตัวนี้มาด้วยการหยุดเรียนกันเลย (นี่เอ็งบ้าขนาดหยุดเรียนกันเลยหรอ :iconangry:) ซึ่งตัวนี้ที่หลายคนบอกว่าหน้าเอียงแต่สำหรับผมไม่เอียง(ไม่รู้ว่าของคนอื่นป็นเหมือนของผมปล่าว) ซึ่งกล้องไม่ชัดก็ขออภัย
เริ่มจากกล่องกันเลย

เปิดออกมา(ตื่นเต้น)ก็เจอแผง

ของทั้งหมด

ชิ้นส่วนแผงทั้งหมด

ที่บีมมีฟองอากาศด้วย :iconsweat:

ต่อเสร็จแล้ว

หล่อนะเนี้ย

เปรียบเทียบ (ใครลิงกว่า)

ยืนคู่กันหน่อย

แอ็กชั่นกันยาวยาว

00 : ของเค้าดีจริง

00 : แว้ก ตรูผิดอะไร

ติดอาวุธกันบ้าง (สังเกตุที่ข้างหลัง)

00 SS : เล่นอะไรฟะ 00 : ซวยแล้วตรู

วิ้ง(เสียงดาบ)

จ้าก

GN Sword II Blaster

Sword Mods

GN Buster Sword II

GN Katars

00 : ตรูผิดอีกแล้ว :iconcry:

GN Sword II Long/Short

Gun mods

00 : ตรูอีกแล้ว(ชีวิตตัวประกอบ :iconcry:)

รูปสุดท้าย

พบกับการรีวิวของผมได้ทุกวันอังคารนะครับ :iconvsign: สวัสดีครับ

ออฟไลน์ kana-art

• กัน-โอตะ
  • Like: 13
  • I'm Always Out Numbered But Never Out Manned
Re: แกะกล่อง โมจีนตัวล่าสุด HG OO Seven Sword/G (ไม่มีรูปตอนต่อ)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2011, 08:55:56 PM »
สีพลาสติกสีฟ้ามันเข้มกว่า OO ตัวเดิมหรือเปล่าครับ สีแดงตรงเท้าก็รู้สึกว่าสีจะสดขึ้นด้วย

ออฟไลน์ SDUINCON

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: -44
  • I Love GT-R R34
Re: แกะกล่อง โมจีนตัวล่าสุด HG OO Seven Sword/G (ไม่มีรูปตอนต่อ)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2011, 02:43:10 PM »
สีพลาสติกสีฟ้ามันเข้มกว่า OO ตัวเดิมหรือเปล่าครับ สีแดงตรงเท้าก็รู้สึกว่าสีจะสดขึ้นด้วย
เข้มกว่าครับผม  :iconpunch: