ผู้เขียน หัวข้อ: Air Brush Iwata HP-C  (อ่าน 6370 ครั้ง)

ออฟไลน์ TaethundeR

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: -6
Air Brush Iwata HP-C
« เมื่อ: กันยายน 04, 2011, 03:13:38 PM »
พอดีเอาออกมาทำความสะอาดแล้วไปขันตรงส่วนปลาย (อยู่บริเวณเข็มอะครับ) ขันแล้วมันหักออกมา แต่เกลียวมันอยู่ข้างใน Air Brush มันยังใช้ได้อยู่รึปล่าวครับ ถ้าไม่ได้ขอวิธีซ่อมหน่อยครับ

ออฟไลน์ unn13

• Verified User
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 55
  • ซื้อเท่าไรดองเท่านั้น
Re: Air Brush Iwata HP-C
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 16, 2011, 03:31:43 PM »
ส่วนตรงปลายที่ติดกับเข็มเรียกว่านมหนูครับ ถ้าเกลียวหักคารูก็ใช้ไม่ได้ครับ ให้โยนทิ้งแล้วซื้อใหม่เลย อะเจ้ย :icondisapp:

ล้อเล่นครับ ให้เอาไปซ่อมที่ร้านที่ขายair brush Iwataแถวๆเวิ้งนครเกษม(ใกล้ๆสะพานเหล็กนั่นแหละ) ให้เค้าเอาเกลียวที่หักคาออกให้และเปลี่ยนนมหนูใหม่ครับ

ผมจำชื่อร้านไม่ได้แต่อยุ่ห่างสะพานเหล็กไม่ไกลมากเดินวนๆดูในเวิ้งน่าจะหาไม่ยากหน้าร้านมีขายปั๊มลมเยอะๆ ในร้านจะมีเขียนว่าเป็นตัวแทนจำหน่ายของIwataอยู่ครับ

ป.ล.ใครจำชื่อร้านได้ช่วยบอกที
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 16, 2011, 10:10:21 PM โดย unn13 »

ออฟไลน์ TaethundeR

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: -6
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 16, 2011, 05:36:04 PM »
อยู่ห่า่งจากสะพานเหล็กมากไหมครับ ขอจุดสังเกตุหน่อยก็ดีครับ

ออฟไลน์ San

• Verified User
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 56
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 19, 2011, 12:31:40 PM »
ร้านนี้เรยคับ เขามีจำหน่าย อาไหล่เข็ม นมหนู ของ อิวาต้า เครื่องไม้เครื่องมือ พร้อม

ราคา นมหนู ปัจจุบันถ้าจำไม่ผิดก็ 800 นะครับ

http://www.rittichai.com/contactus.php