ผู้เขียน หัวข้อ: สีเลแลนแถวเซ็นทรัลลาดพร้าวมีร้านไหนขายบ้างครับ  (อ่าน 6260 ครั้ง)

ออฟไลน์ chochobee

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
  • Like: -48
สีเลแลนแถวเซ็นทรัลลาดพร้าวมีร้านไหนขายบ้างครับ พอดีเจอแต่ของโกเบอยากลองเลแลนบ้างอะครับ

ออฟไลน์ yujisamurai

• Verified User
  • มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
  • 俺の才 馬鹿には分からぬ
จะมีอยู่ร้านนึงอยู่แถวคอนโดศุภาลัยอะครับ

ออฟไลน์ goox

• *
  • Like: -1
เดินข้ามฝั่งมายูเนี่ยนมอลล์ ปากซอยด้านข้างยูเนี่ยนมอล มีร้านอุปกรณ์ช่างอยู่ครับ สี เลแลนด์เพียบ

ออฟไลน์ kana-art

• กัน-โอตะ
  • Like: 13
  • I'm Always Out Numbered But Never Out Manned
เดินข้ามฝั่งมายูเนี่ยนมอลล์ ปากซอยด้านข้างยูเนี่ยนมอล มีร้านอุปกรณ์ช่างอยู่ครับ สี เลแลนด์เพียบ

เอ๋ ร้านนี้มีหรือครับ ผมเคยเดินผ่านหน้าร้าน มองเข้าไปเจอแต่ บอสเนีย กับ TOA วางอยู่บนแผงตรงเชลหน้าร้าน

• **

เอ๋ ร้านนี้มีหรือครับ ผมเคยเดินผ่านหน้าร้าน มองเข้าไปเจอแต่ บอสเนีย กับ TOA วางอยู่บนแผงตรงเชลหน้าร้าน
ใช่ร้านที่มีให้ปั้มกุญแจด้วยปะครับ ถ้าร้านนั้นมันไม่มีอะครับ

ออฟไลน์ goox

• *
  • Like: -1
 :iconcry: ขออภัยอย่างแรงครับ เดินไปดูกองกระป๋องมาปรากฏว่าเป็นของ ไพแล็ค ดันจำผิดคับ  :iconcryjoy:

• **
จะมีอยู่ร้านนึงอยู่แถวคอนโดศุภาลัยอะครับ
ฝั่งเดียวกับศุภาลัยเลยปะครับ

ออฟไลน์ yujisamurai

• Verified User
  • *
  • Like: 0
  • 俺の才 馬鹿には分からぬ
ใช่แล้วครับ ฝั่งเดียวกันเลย