ผู้เขียน หัวข้อ: สีกระป๋อง RED FOX  (อ่าน 4732 ครั้ง)

ออฟไลน์ bebyforck

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
สีกระป๋อง RED FOX
« เมื่อ: กันยายน 24, 2011, 06:01:07 PM »
ขอถามหน่อยครับ สีกระป๋อง RED FOX เอามาพ่นโมเป็นไงบ้างครับ แถวบ้าผมมีแต่สี red fox อะครับ แนะนำที่ครับ

ออฟไลน์ zanu009

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • Like: 51
Re: สีกระป๋อง RED FOX
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 24, 2011, 07:07:14 PM »
ขอเเนะนำเเบบนี้ครับลองซื้อมา 1 กระป๋องครับ เเล้วนำเเผงโมมาทดสอบพ่นดูครับ เเนะนำก่อนพ่นเขย่าประป๋องซัก 2-3 นาทีก่อนเเล้วค่อยพ่นครับ ถ้าพ่นออกมาเเล้วกัดสีโมหรือสีเป็นเม็ด หรือหนาเเนะนำว่าไม่ควรใช้ครับ :iconvsign:

ออฟไลน์ bebyforck

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
Re: สีกระป๋อง RED FOX
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 24, 2011, 07:18:25 PM »
ขอเเนะนำเเบบนี้ครับลองซื้อมา 1 กระป๋องครับ เเล้วนำเเผงโมมาทดสอบพ่นดูครับ เเนะนำก่อนพ่นเขย่าประป๋องซัก 2-3 นาทีก่อนเเล้วค่อยพ่นครับ ถ้าพ่นออกมาเเล้วกัดสีโมหรือสีเป็นเม็ด หรือหนาเเนะนำว่าไม่ควรใช้ครับ :iconvsign:
ขอบคุณครับ พี่นุ ผมไม่มั่นใจ เลยตั่งกระทู้ถาม  :icondizzy: