ผู้เขียน หัวข้อ: [โมจีน] รวบรวมข้อมูล ข่าวสาร สอบถาม และพูดคุย เกี่ยวกับโมจีน  (อ่าน 2548018 ครั้ง)

ออฟไลน์ tasuku13

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
ดาบันเริ่มจะสู้กับโมโมโกะด้วยวิธีนี้แล้วสินะ...

งานสวยมาก แบบนี้สอยแน่นอน :iconlove:

ออฟไลน์ NhEuOi

• Verified User
  • ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 8
เหมือนเอา V2.0 มาเพิ่มดีเทลแฮะ

ออฟไลน์ natchapon

• เริ่มหัดทาสี
  • Like: 1
ม้าดำ mg daban ร้าน Krit มีของแล้วเด้อออ 6xx
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 11, 2016, 11:04:42 PM โดย natchapon »

ออฟไลน์ ap_pancake

• Like: -9

เรื่องราคาผมว่า ใส่แบบนี้ ดีกว่าไหมครับ 6xx ลองอ่านดูหน้าแรกๆ ดูครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 12, 2016, 01:21:44 AM โดย ap_pancake »

ม้าดำ mg daban ร้าน Krit มีของแล้วเด้อออ 620

เรื่องราคาผมว่า ใส่แบบนี้ ดีกว่าไหมครับ 6xx ลองอ่านดูหน้าแรกๆ ดูครับ
แก้แล้วครับ ผมไม่ไได้อ่าน :icondisapp:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 11, 2016, 11:11:07 PM โดย natchapon »

ออฟไลน์ deathlove

• ต่อดิบตัดเส้น
  • *
ม้าพร้อมคอก ก้จะมาอีกละ เสพม้ากันให้เมามันส์เลยช่วงนี้ เหลือแต่ฟินิกส์สินะ เอาให้ครบละ ดาบัน

ม้าโมโม เงียบนานมากเลย :iconpale:

ออฟไลน์ papababa

• *
มีใครลองซื้อพาร์ทปืนอันนี้มายังครับ

ผมอยากรู้ว่ามันมีกี่ก้านในกล่องเพราะจะทำปืนแบบสมบูรณ์มันต้องใช้ 6ก้าน (ของแท้ต้องซื้อนิตยสาร2ชุดถึงจะครบเพราะในเล่มให้มาเล่มละ 3ก้าน)
แล้วที่สะพานเหล็ก(เมก้าพลาซ่าก็ได้)หรือที่อื่นมีขายไหมครับถ้าท่านไหนทราบบอกลายแทงที จะได้เอามาทำให้สมบูรณ์ซะทีของแท้นี่ซื้อไม่ทันจะเอาตอนของขาดก็เห็นราคาแล้วสยองมีโมจีนออกมานี่ช่วยได้เยอะเลย

ออฟไลน์ Maquez

• Like: 30
ผมนี่กำเงินรอเซต้าเลย  :iconwish:

เมื่อไหร่daban จะทำ sinanju นะ มีความหวังไหมเนี่ยค :iconwish:

ออฟไลน์ soranibrahim

Sinanju daban ทำไปแล้วครับ
ในชื่อเก่าคือ TT หรือ GG
นอกจากจะทำกล่องใหม่ตัวย้อม ver OVA ที่แถมบาซูก้ามาให้
แต่จริงๆ ไม่มีไรต่างกัน และตัวของ TT ก็ OK พอใช้ได้อยู่แล้ว

ออฟไลน์ tasuku13

• *
เมื่อไหร่daban จะทำ sinanju นะ มีความหวังไหมเนี่ยค :iconwish:
มีม้าขาวแล้วก็ต้องมีเปรตแดงตามมาแหละ คงรอจังหวะเหมาะๆอยู่ :iconwish:
ดาบันปล่อยของรัวๆเลยวุ้ย ดีนะผมไม่ได้เก็บไลน์ม้า มีสอยซินันจูขาวมาลองตัวเดียว ไม่งั้นมีหวังจุกแน่ ม้าออกรัวๆเลย

มีม้าขาวแล้วก็ต้องมีเปรตแดงตามมาแหละ คงรอจังหวะเหมาะๆอยู่ :iconwish:
ดาบันปล่อยของรัวๆเลยวุ้ย ดีนะผมไม่ได้เก็บไลน์ม้า มีสอยซินันจูขาวมาลองตัวเดียว ไม่งั้นมีหวังจุกแน่ ม้าออกรัวๆเลย
555 เอามาสู้กัน :iconpunch: ดูเหมือนวันนี้จะมีดราม่าร้านโมจีน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 15, 2016, 06:52:41 PM โดย natchapon »

ออฟไลน์ mojimaz

• *
  • Like: 4
ผมก็อยากให้ดาบันออก Mega Size อีก
ตัว RX78 งานดีมาก ยืนคู่ของแท้นี่แยกกันไม่ออกเลย
รับซื้อ |BUILDERS PARTS HD| MS SPIKE 01 (ขนาด 1/100)

Zaku ดาบันน่าจะทำ mega size อีกตัว จะได้ยืนคู่กะ rx78
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 15, 2016, 11:03:29 PM โดย natchapon »

ออฟไลน์ Mengaman

• *
  • มือใหม่ (มาก) กันพลา
Zaku ดาบันน่าจะทำ mega size อีกตัว จะได้ยืนคู่กะ rx78
ตั้งหน้าตั้งตารออยู่จนบัดนี้
หวังว่า ดาบันจะเห็นใจ
Less is More

PHENEX PG DABAN !!! กินมาม่ายาวๆแน่ๆ

ออฟไลน์ asholy

• *
เห็น เมทัลบิ้ว oo quanta ออกมาให้พรีฯร้านนึงแล้ว มีร้านอื่นอีกไหม ใครรู้มั่งแนะนำหน่อยครับ

ออฟไลน์ Misuji

• *
สวัสดีครับเพื่อนๆพี่ๆตอนนี้สนโมจีนพอจะมีร้านแนะนำไหมครับ

Nu gundam daban มีใครเป็นแบบผมไหมเวลาใส่ฟันแนลตั้งไม่ได้เลยต้องดัดหาบาล้าน :iconangry: