ผู้เขียน หัวข้อ: เก็บของหนีน้ำเจอของเก่าเลยเอามาให้ดูกันครับ เป็น การ์ดที่แถมกับนิตยสาร  (อ่าน 6113 ครั้ง)

ออฟไลน์ ekra

• Verified User
  • ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • Like: 6
เก็บของหนีน้ำเลยไปเจอของเก่าเก็บ
ชุดการ์ดนี้ออกมาประมาณ ปี 2000 เป็นการ์ดที่แถมมากับนิตยสาร KATCH กับ MANGA KATCH
การ์ดชุดนี้มี 18 แบบ ส่วนผมเก็บได้แค่ 17 แบบ ขาด 1 T-T

รูปด้านหน้ากับด้านหลังซองใส่การ์ด

รูปการ์ด 17 แบบครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 27, 2011, 12:31:29 PM โดย ekra »

ออฟไลน์ sazajung

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 23
  • บ้ากล้องไปแร้ว =="
สุดยอดเลยครับ  :iconwish: เป็นนิตยาสารที่ผมชอบมากๆในสมัยนั้น ตอนนี้ที่บ้านเหลือมังก้าแคทแค่เล่มเดียวเอง ผมเดาว่าคุณคงเป็น 1 คนที่รักโดโจซิตี้เหมือนผม อิอิ  :iconsmile:

ปล.ยอมถูกดักแก่ครับ แลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันได้นะครับ  :iconsmile:

จริงๆก็ชอบทุกคนเลยนะครับ แต่ถ้าเป็นพิเศษหน่อยก็ ออย กะ นาเดียครับ หมวยได้ใจ เสียงแหบนิดๆ  :iconlove:
v
v
v
v
v
v
v
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 27, 2011, 07:32:48 PM โดย sazajung »

ออฟไลน์ ekra

• *
  • Like: 6
ใฃ่ครับผมสาวก โดโจแบเกอรี่ครับ เทปของค่ายโดโจมีทุกอัลบั้ม ส่วนเบเกอรี่ก็มีหลายม้วนครับ  ส่วนหนังสือ KATCH กับ MANGAKATCH มีครบทุกเล่มของรุ่นแรกอะครับ ตอนนี้อยู่ในลังเก็บของหนีน้ำอยู่ครับ กลับไปเก็บบ้านหลังน้ำท่วมเมื่อไรว่างๆจะเอามาลงให้ดูครับ

ปล.ค่ายโดโจชอบคนใหนครับ ผมชอบ TK , Project H
^
^
นาเดียจริงๆอยู่ค่ายเบเกอรี่นะครับเพราะว่าบอย โกศิยพงษ์เป็นโปรดิวเซอร์ให้
ส่วนบอลลูนนี่สมัยนั้นน่ารักนะครับ แต่ว่ากาลเวลาผ่านไป :iconsweat:
ในการ์ดชุดนี้ยังมีนักร้องวงเกิลลี่เบอรี่ด้วย :iconlol:
V
V
V
V
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 27, 2011, 09:58:31 PM โดย ekra »

ออฟไลน์ wslnw

• *
  • Like: -7
สาวก โดโจ เบเกอรี่ เช่นกันครับ ส่วนการ์ดนี้เคยเห็นตอน ม.4 ครับ นานแล้วนะเนี่ย  :iconsweat:

ชอบที่สุดในโดโจคือ นาเดีย ครับ

แต่ถ้าให้เลือก 1 คนจากการ์ดผมเลือก บอลลูน ครับ  :iconlol:

^
^
^
ผมก็นึกว่าถ้าเป็นสาวๆจะอยู่โดโจหมดซะอีก
ส่วนที่ชอบบอลลูนก็เพราะเรื่องนั้นเรื่องเดียวเลยครับ 555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 28, 2011, 11:37:08 AM โดย wslnw »

ออฟไลน์ earthsphere

• TG STAFF
  • ลองพ่นแอร์บรัช
  • *
  • Like: 9
  • -Inactive-
ซื้อเพราะชอบนักสืบปลาหมึกอ่ะครับ...แป่ว
Follow me At Twitter<<<กด