ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งงาน"ถั่วพิฆาต ผลาญเงินเรา" SD Freedom Gundam อย่างฉันน่ะต้องฟรีด้อมเท่านั้น!!!!!  (อ่าน 3468 ครั้ง)

ออฟไลน์ NewtypeX

• Verified User
  • เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: -179
กลับมาอีกครั้งครับกับการทำสีแบบกากๆ วันนี้ผมเอาฟรีด้อมที่คราวก่อนโมดิฟายมาทำสีใหม่ (แต่ทำทุกอย่างกลับเป็นเหมือนเดิม) อย่ารอช้าไปดูกันเลยดีกว่า
สีที่ใช้
Mr.color
Red
Sky Blue
White
Black
Grey(เวอร์ชั่นผสม black white)
Yellow
Gold (ตัดเส้นปืน)

จบละครับ เชิญติชมตามสบาย

ออฟไลน์ Yoon_A

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
  • Like: 8
มีเลอะบ้างแต่ดีขึ้นกว่าเดิมเยอะ

ฝึกต่อไปครับ
อยู่ในโลกไซเบอร์ ทุกอย่างเป็นของเรา คึกคะนองจนลืมสำนวนมนุษย์ โพสต์อย่างไร้สติ