ผู้เขียน หัวข้อ: รูปปกหนังสือ Katch&Mangakatch มาให้ชมครับ  (อ่าน 3700 ครั้ง)

ออฟไลน์ ekra

• Verified User
  • ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • Like: 6
รูปปกหนังสือ Katch&Mangakatch มาให้ชมครับ
« เมื่อ: ธันวาคม 29, 2011, 01:00:48 AM »
กระทู้นี้ดักแก่ ครับ  :iconsmile:

จากกระทู้เก่าที่เอาการ์ดจากหนังสือมาให้ชมก่อนวันนี้เลยเอารูปหน้าปกที่ถ่ายใว้มาให้ดูครับก่อนจะเก็บ

จะเรียงหน้าปกกันไปเลยละกันครับ เริ่มจาก หนังสือ Katch ครับ

ต่อไป Manga Katch

ครบละครับ

ขอบคุณที่ติดตามครับ

ออฟไลน์ deathscythes

• เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: 21
  • ทำในสิ่งที่รัก รักในสิ่งที่ทำ
Re: รูปปกหนังสือ Katch&Mangakatch มาให้ชมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2011, 03:49:25 AM »
ปี 99 นี่ผมยังไม่จบ ป 6 เลยอ่ะครับ  :iconcryout: จำได้ว่าช่วงนั้นกำลัง เห่อ วิงซีโร่ 1/100 ที่พอซื้อให้อยู่เลย  :iconlol: :iconlol: :iconlol:

ออฟไลน์ sazajung

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 23
  • บ้ากล้องไปแร้ว =="
Re: รูปปกหนังสือ Katch&Mangakatch มาให้ชมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2011, 08:18:15 AM »
สุดยอดอีกแล้วครับ เห็นแล้วคิดถึงเมื่อตอนมัธยมเลย น่าอิจฉา ผมมีแต่ manga katch 03  :iconcryjoy: