ผู้เขียน หัวข้อ: ว่าด้วยเรื่อง Effect Parts ของ RG 1/144 Freedom Gundam  (อ่าน 6073 ครั้ง)

ออฟไลน์ gorn_gang

• Verified User
  • ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • Like: -28
ว่าด้วยเรื่อง Effect Parts ของ RG 1/144 Freedom Gundam
« เมื่อ: มกราคม 26, 2012, 01:25:18 PM »
ว่าด้วยเรื่อง Effect Parts ของ RG 1/144 Freedom Gundam

มันจะแถมมาทีหลัง ให้จริงๆมั้ยครับ หรือ เป็นเพียงข่าวลือเฉยๆ

เพราะตามที่ดูรูปตัว Effect Parts ตามเน็ต มันมีแต่รูปที่เป็นไดโอโปรโมทเท่านั้น

ใครพอจะมีความเรื่องนี้ช่วยบอกทีครับ

ปล.ความเห็นส่วนตัว คิดว่ามันไม่มีแล้วล่ะครับ  :iconcryjoy:

ออฟไลน์ Mojojo_joe

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 15
Re: ว่าด้วยเรื่อง Effect Parts ของ RG 1/144 Freedom Gundam
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 26, 2012, 04:08:20 PM »
ผมก็รออยู่เหมือนกันว่าเมื่อไหร่มันจะมาๆ

ออฟไลน์ pepob

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: -2
Re: ว่าด้วยเรื่อง Effect Parts ของ RG 1/144 Freedom Gundam
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 26, 2012, 04:13:49 PM »
ผมรอจนลืมไปแล้วล่ะครับ

ออฟไลน์ WeZone

• เริ่มหัดทาสี
  • Like: 2
  • WeZone III Siam Square
    • WeZone
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2012, 11:55:53 AM »
effect parts และ poster สำหรับ RG Freedom Gundam ของร้าน WeZone เข้าแล้วครับ นำคูปองมารับได้เลยจ้า

ฝากประกาศ ถึงร้านค้าที่กล่าวหา WeZone ว่าปล่อยข่าว effect parts ลวงโลก กรุณาออกมาขอโทษกันด้วยนะครับ

ผมอยู่อย่างสงบ อย่ามาหาเรื่องใส่ความกันเลยครับ โง่แล้วอย่าอวดฉลาด ร้านท่านไม่มีก็สงบปากสงบคำไว้ ทำมาคุยว่าถ้าร้านท่านมีก็คงเข้าก่อนใครในประเทศ

จะโจมตีกันทำไม ใครใคร่ค้าค้า ใครใคร่ขายขาย ไม่ต้องมาคุยโวยกตนข่มร้านผม ร้านวีโซนกระจอกๆ ของผม มิกล้าสู้ท่านหรอก

ขอย้ำ ผมแถมทั้ง effect parts และ poster ใบใหญ่ ถ้าผมประกาศว่าแถม ผมก็ต้องมั่นใจว่ามี

อย่ามาโชว์โง่ ด่าว่าผมหลอกลวงลูกค้าให้ซื้อ RG ไปนอนรอเก้อๆ

ออฟไลน์ PUCHIANGMAI

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 17
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2012, 12:21:59 PM »
 :iconsmile:   ใจเย็นๆกันครับ...เพื่อนๆพี่ๆน้องกันทั้งนั้นแหละครับ...
(มาม่า...อร่อย...ตอนนี้เอาฟูกมาปู เอาหมอนมาเอน...โปรดรอติดตามชมดราม่าด้วยใจระทึกพลัน)
ปุ๊ เชียงใหม่...สนับสนุนโมไทย โมญี่ปุ่น โมจีน โมเกาหลี

ออฟไลน์ EvaNeverDie

• *
  • Like: 55
  • สำนักพู่กัน !!
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2012, 12:53:43 PM »
ใจเย็น ยังมีอีกหลายคนยังไม่ได้เหมือนกันครับ (ผมก็เป็นหนึ่งในนั้น)
ของดีต้องใจเย็นๆ
ว่าแต่พึ่งสังเกตุว่ากระทู้ร้าน WeZone ไม่อยู่ในห้อง ซื้อ-ขาย แล้วแฮะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 05, 2012, 12:56:16 PM โดย EvaNeverDie »

ออฟไลน์ hunterkiller

• เริ่มหัดทาสี
  • Like: -48
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2012, 01:57:08 PM »
ส่วนตัว ผมมั่นใจร้านนี้มากครับ เพราะโมจำนวนมากก็ซื้อมาจากร้านนี้ (ไม่ได้มาโฆษณานะครับ แต่มาบอกประสบการณ์ตรง) ผมเชื่อว่าทุกคนที่จองไปได้แน่นอนครับ แต่ถามว่าทำไมช้า ลองไปดูเรื่องการขนส่งนะครับ จะได้เข้าใจอะไรมากขึ้น ส่วนคนที่ใส่ร้าย ผมว่า คนที่ทำแบบนั้นไม่ดีเท่าไหร่ ................. แต่ผมมั่นใจว่ามีคนจำนวนมากมั่นใจร้าน WZ นี้แน่นอนครับ

ออฟไลน์ PUCHIANGMAI

• *
  • Like: 17
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2012, 02:20:48 PM »
 :iconsmile:   ...ล๊อกกระทู้ละครับ...เดี๋ยวมาม่าเส้นจะอืด...555
ปุ๊ เชียงใหม่...สนับสนุนโมไทย โมญี่ปุ่น โมจีน โมเกาหลี