ผู้เขียน หัวข้อ: งานโมของเล่น3Aตัวที่7, ตัวนี้ออกแบบเองครับ  (อ่าน 2653 ครั้ง)

ออฟไลน์ Tee3893

• เริ่มหัดทาสี
  • Like: 27
งานโมของเล่น3Aตัวที่7, ตัวนี้ออกแบบเองครับ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2012, 09:36:44 PM »

เนื่องจากผมมีการลงโม3Aมาหลายตัวแล้ว มีบางคนคอมเมนต์ว่าน่าจะลองโมในแบบของตัวเองมั่ง ผมก็เลยลองดูครับ

หน้าและหลัง

รอบๆตัว

หน้าแบบถอดหน้ากาก

แบบใส่หน้ากากครับ ตัวท่อทำจากหลอดดูดน้ำดัดดทรงด้วยลวด ข้างหลังทำเป็นที่กรองอากาศครับ

ก่อนทำและหลังทำครับ ตัวนี้จะไม่ค่อยได้ลงวิธีการทำนะครับเพราะคล้ายๆกับตัวที่แล้วอะครับ

ลงสีนิดหน่อย มีคนถามว่าเสื่อกางเกงใช่ผ้าอะไร ผมใช่พวกเสื่อผ้าที่ใส่น่ะครับที่เราใส่ไม่ได้หรื่อขาดแล้วมาเย็บน่ะครับ

จับแอ็กชั่นนิดๆ

จับมาถ่ายกับเพื่อนตัวเก่าหน่อยๆ

พอดีผมมีไปได้ Y H 1/12 ครับ พอได้มารู้สึกเซ็งทั้นทีเพราะขนาดที่ผมทำกับของ3Aจริงๆ ต่างกันเยอะเลย เซ็ง ต้องขอบคุณ คุณ?M? แห่งบอร์ดมดด้วยนะครับที่ขายให้ มีของจริงสมใจสะที

ถ่ายเล่นครับ

จบแล้วครับชอบไม่ชอบติชมได้นะครับ :on_63: :on_63: :on_63: :on_63: :on_63:     
ฝากBLOGด้วยครับ http://tee3893.exteen.com/20120209/3a-7