ผู้เขียน หัวข้อ: “D-Style Bladeliger”  (อ่าน 5928 ครั้ง)

ออฟไลน์ a

• Verified User
  • ลองพ่นแอร์บรัช
  • *
  • Like: 57
“D-Style Bladeliger”
« เมื่อ: มีนาคม 24, 2012, 01:37:40 PM »
ร่วมแจมด้วยคนนะครับชอบมากๆตัวนี้มันน่ารัก  จะซื้อตั้งแต่ของแท้ออกแต่ถูกจารย์วัฒเบรกใว้บอกไม่คุ้มเลยต้องรอจนพี่จีนออกถึงใด้ซื้อ(ซื้อมา 2 ตัวเลย)
ตัวนี้ทำให้เป็นของขวัญวันเกิดน้องที่บริษัท เดิมตัวสีน้ำเงินแต่เขาอยากใด้ขาว-แดงเลยจัดให้แต่ตัวนักบินไม่ใด้ทำสีให้เจ้าของไปทำเอง :iconlol:

ออฟไลน์ Mojojo_joe

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 15
Re: “D-Style Bladeliger”
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 24, 2012, 03:09:40 PM »
น่ารักมากเลยครับ โทนสีเข้ากันๆ

ออฟไลน์ EvaNeverDie

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 55
  • สำนักพู่กัน !!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 24, 2012, 03:43:13 PM »
สีโทนนี้คล้ายๆ ไลเกอซีโร่ นะอยากทำมาอวดโฉมซักตัวเหมือนกัน
ตัวนี้ของจีนสินะ ต้องแก้งานเก็บงานกันเยอะไหมครับ
แต่ยังไม่มีโมตัวนี้เลย แถมติดเกมอยู่ด้วย :iconpale:

ออฟไลน์ JinBikeR

• กัน-โอตะ
  • Like: 162
  • สำนักพู่กัน !!
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 24, 2012, 03:43:52 PM »
น่ารัก คู่สีสวยมากเลยครับ

ออฟไลน์ NeoX

• กัน-โอตะ
  • Like: 41
  • HG Collecter [BlAcK] เถิดเทิง
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 24, 2012, 07:55:10 PM »
ไ อ้เราก็บอกวิธีทำส่วนหัวไปแล้วเนอะ.. ไม่ล่าย หล่างจายยยยยยย :icontounge:

เดี๋ยวๆๆ ของขึ้นๆๆ ทำมาลงบ้างซะนี่ 555

ออฟไลน์ zanu009

• Like: 51
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 24, 2012, 08:19:38 PM »
^
^
^
^
ขอชมฝีมือหน่อยครับอยากเห็นจริงๆเลยครับ :iconfreak:
@คุณa งานสวย+ถ่ายรูปได้สวยมากๆครับ เก็บรายละเอียดเจ้าเสือน้อยได้เยี่ยมไปเลยครับ :iconlove:
ปล.ขอบคุณครับที่ส่งร่วมสนุกกันครับ :iconvsign:

ออฟไลน์ NeoX

• กัน-โอตะ
  • Like: 41
  • HG Collecter [BlAcK] เถิดเทิง
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 24, 2012, 09:27:20 PM »
^
^
^
^
ขอชมฝีมือหน่อยครับอยากเห็นจริงๆเลยครับ :iconfreak:
@คุณa งานสวย+ถ่ายรูปได้สวยมากๆครับ เก็บรายละเอียดเจ้าเสือน้อยได้เยี่ยมไปเลยครับ :iconlove:
ปล.ขอบคุณครับที่ส่งร่วมสนุกกันครับ :iconvsign:

แล้วถ้าผมทำส่ง จะมีของรางวัลพิเศษ ป่าวล่ะ... คุณหนวด 555

ออฟไลน์ shishi

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 34
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 25, 2012, 09:34:08 AM »
น่ารักมากเลยครับ
มีท่าบิดขี้เกียจด้วยน่ารักอ่าาาาา

^
^
^
^

แล้วถ้าผมทำส่ง จะมีของรางวัลพิเศษ ป่าวล่ะ... คุณหนวด 555
แหมๆ แอบไปรางวัลกันลับๆ 2 คน
ไม่รู้รางวัลพิเศษเป็นอะไรน๊ออออ

ออฟไลน์ dradongenesis

• Like: 5
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มีนาคม 25, 2012, 11:02:28 AM »
คีย์สี โดนมาก มันดูเข้ากันมาก ทำให้ดูสวยกว่าสีปกติมาก

http://g-dradongenesis.exteen.com  <<< บล็อคของผมเองครับ

ออฟไลน์ luckytoffee

• TG STAFF
  • *
  • Like: 28
  • MG Collecter [TrI] นะจ๊ะ จุ๊บุ จุ๊บุ
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มีนาคม 25, 2012, 08:58:15 PM »
ดีจังมาอีกหนึ่งคนแร้ว แอคชั่นได้น่ารักดีครับ ฮ่า ๆ ๆ ชอบ ๆ

"ที่ใดมีรักที่นั่นมีทุกข์ เลยมีหลายคนไม่เคยทุกข์ อิ ๆ"

ออฟไลน์ a

• *
  • Like: 57
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มีนาคม 25, 2012, 10:54:40 PM »
สีโทนนี้คล้ายๆ ไลเกอซีโร่ นะอยากทำมาอวดโฉมซักตัวเหมือนกัน
ตัวนี้ของจีนสินะ ต้องแก้งานเก็บงานกันเยอะไหมครับ
แต่ยังไม่มีโมตัวนี้เลย แถมติดเกมอยู่ด้วย :iconpale:
เก็บงานนิดหน่อยครับไม่เยอะงานดีมากซื้อเลยครับคุ้ม
ไ อ้เราก็บอกวิธีทำส่วนหัวไปแล้วเนอะ.. ไม่ล่าย หล่างจายยยยยยย :icontounge:

เดี๋ยวๆๆ ของขึ้นๆๆ ทำมาลงบ้างซะนี่ 555
ขออภัยตัวนี้รีบทำให้วันเกิดน้องมีเวลา2วันเองเกือบไม่ทัน  แคบังพ่นก็แทบร้อง :iconcry:
 ปล  เอาเวลาไปซ่อมคอมก่อนมัย :iconlol:

ขอบคุณทุกๆคำติ ชมครับ  :icongift: