ผู้เขียน หัวข้อ: [WIP] กันดั้มน่ะ มันต้องบ้าหอบฟางเข้าไว้เซ่!! XN Raiser GNHW  (อ่าน 4903 ครั้ง)

ออฟไลน์ Golfngage

• เริ่มหัดทาสี
  • Like: -6
โดยส่วนตัวแล้ว ผมชอบกันดั้มที่บ้าแบกเยอะๆอยู่แล้ว

แล้วพอดีกิจกรรมล่าสุดโดนใจผมมาก เลยอยากทำด้วย แต่คิดว่าคงทำไม่ทันหรอกครับ เนื่องจากเดือนนี้สอบยันต้นพฤษภาเลย :iconcry:

แต่ถึงจะส่งเข้าร่วมกิจกรรมไม่ทันก็จะทำอยู่ดีครับ :iconlol:

ตอนนี้ พึ่งได้ ซันไรเซอร์มาแค่สองลำเองครับ เลยได้เท่านี้ ชมกันพลางๆก่อนเน้อ

จะพยายามทำและอัพเรื่อยๆคร้าบ :iconvsign: