ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามชิ้นส่วน mg zaku หายไป แก้ไขยังไงได้บ้างครับ  (อ่าน 2145 ครั้ง)

ออฟไลน์ deathlove

• Verified User
  • ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • Like: 1

ตามภาพน่ะครับ เป็นแผง PC เบอร์6 แถวกลาง 2ชิ้นแรก เป็นjoint ช่วง ข้อมือกับมือ
เป็นของ MG ZAKU II J V2.0ผมว่าข้อต่อน่าจะเหมือนกันทุกแบบนะทั้ง char ++blacktristar ++johnny ridden ++white orger ++shin matsunaga พอดีตอนประกอบ ผมไม่ได้ตัดออกจากแผง เพราะจะแยกทำสีแล้วเป็นคนไม่ชอบเก็บแผงที่ตัดแล้ว จึงทิ้งไป ตอนนี้หาไม่เจอแล้ว เพื่อนๆ คนไหนพอมีอะไหล่ หรือมีแผงชุดไหนที่ใกล้เคียง รบกวนขอคำแนะนำหน่อยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 07, 2012, 09:48:22 AM โดย BOY »